`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY VÀ NGÀY MAI

THỜI GIAN TRẬN TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

C1 Châu Âu Nữ

22/04   19h00 Manchester City (w)  vs Lyon (w)                
23/04   00h05 Chelsea FC (w)  vs VfL Wolfsburg (w)                

Nữ Nam Mỹ

23/04   02h45 Chile (w)A-2 vs Argentina (w)B-5               
23/04   05h00 Colombia (w)A-1 vs Brazil (w)B-1               

Giao Hữu U19

22/04   13h00 Morocco U19  vs Mexico U20                
22/04   16h30 Vietnam U19  vs Korea Republic U19                

Ngoại Hạng Anh

22/04   19h30 Arsenal6 vs West Ham United14 0 : 10.84-0.960 : 1/20.86-0.9830.83-0.951 1/40.861.004.501.516.30BDTV, SSPORT 2, K+PM
22/04   19h30 Stoke City19 vs Burnley7 0 : 1/40.891.010 : 00.85-0.9720.86-0.983/40.74-0.883.202.223.60TTTT HD, K+NS
22/04   22h30 Manchester City1 vs Swansea City17 0 : 2 1/2-0.960.880 : 1-0.930.803 1/40.85-0.971 1/2-0.980.849.601.1319.00K+PM

Cúp FA

22/04   21h00 Chelsea  vs Southampton  0 : 10.79-0.91   2 3/41.000.88   4.551.496.70SSPORT

U23 Anh

22/04   19h00 Liverpool U231-12 vs Chelsea U211-8               

VĐQG Tây Ban Nha

22/04   17h00 Girona9 vs RCD Espanyol16 0 : 1/2-0.940.860 : 1/4-0.840.722 1/4-0.970.851-0.900.763.302.053.95K+PC
22/04   21h15 Malaga20 vs Real Sociedad11 3/4 : 00.88-1.001/4 : 00.76-0.882 1/2-0.960.841-0.940.803.704.901.77
22/04   23h30 Las Palmas19 vs Alaves15 1/4 : 00.82-0.940 : 00.81-0.932 1/40.881.001-0.940.803.303.202.36K+PC
23/04   01h45 Atletico Madrid2 vs Real Betis5 0 : 3/40.77-0.890 : 1/20.900.982 1/40.84-0.9610.82-0.963.901.596.30K+PM

Hạng 2 Tây Ban Nha

22/04   17h00 AD Alcorcon16 vs Osasuna11 0 : 00.81-0.950 : 00.83-0.951 3/40.85-0.993/4-0.960.822.852.482.85
22/04   21h00 Barcelona B20 vs Rayo Vallecano2 1/4 : 00.940.940 : 0-0.830.702 1/2-0.990.851-0.940.803.352.922.19
22/04   23h00 CD Lugo12 vs La Hoya Lorca CF22 0 : 3/40.900.980 : 1/40.83-0.952 1/20.960.9010.960.903.601.694.35
22/04   23h00 Cadiz6 vs Sporting Gijon1 0 : 00.82-0.960 : 00.78-0.9020.950.913/40.900.962.952.462.80
23/04   01h00 Granada CF8 vs Cultural Leonesa19 0 : 1-0.960.860 : 1/40.82-0.942 1/20.861.0010.890.973.801.565.00

Hạng 3 Tây Ban Nha

22/04   16h30 Real Valladol BA-8 vs PontevedraA-14               
22/04   17h00 UE LlagosteraC-15 vs BalearesC-19               
22/04   17h00 Real Balompedica LinenseD-16 vs Las Palmas AtleticoD-11               
22/04   17h00 Valencia CF MestallaC-8 vs ElcheC-1               
22/04   17h00 CD LealtadB-17 vs CD IzarraB-13               
22/04   17h00 CD EbroC-7 vs Real Zaragoza BA-23               
22/04   17h00 CF Rayo MajadahondaA-1 vs ToledoA-18               
22/04   17h00 FormenteraC-17 vs SabadellC-14               
22/04   17h00 CD Artistico NavalcarneroA-13 vs AD Union AdarveA-12               
22/04   17h00 UD MelillaD-7 vs Cordoba BD-18               
22/04   17h00 HerculesC-12 vs LleidaC-10               
22/04   17h00 MallorcaC-5 vs UE OlotC-9               
22/04   22h00 Burgos CFB-15 vs CD Vitoria(SPA)A-17               
22/04   22h00 CD TudelanoB-11 vs Racing SantanderB-4               
22/04   22h00 CaudalB-18 vs Athletic Bilbao BB-3               
22/04   22h00 ExtremaduraD-6 vs VillanovenseD-5               
22/04   22h00 UE CornellaC-2 vs CF PeraladaC-6               
22/04   22h00 Ontinyent CFC-18 vs Atletico SaguntinoC-16               
22/04   22h00 Racing de FerrolA-19 vs UD San Sebastian ReyesA-9               
22/04   22h00 Real Union IrunB-14 vs SD GernikaB-5               
22/04   23h00 UD LogronesB-7 vs Sporting de Gijon BB-1               
22/04   23h00 CD GuijueloA-11 vs G. SegovianaA-20               
22/04   23h00 Osasuna BB-16 vs Pena SportB-10               
22/04   23h00 Villarreal BC-3 vs CF BadalonaC-4               
22/04   23h00 PonferradinaA-7 vs Rapido de BouzasA-10               
22/04   23h00 BadajozD-9 vs Real MurciaD-2               
22/04   23h00 Recreativo HuelvaD-12 vs C.D. San Fernando IslenoD-8               
23/04   00h00 coruxo FCA-22 vs CarcedaA-25               
23/04   00h00 CF Talavera de la ReinaA-2 vs Atletico de Madrid BA-4               
23/04   01h00 Real Madrid CastillaA-15 vs FuenlabradaA-6               

VĐQG Italia

22/04   17h30 Cagliari15 vs Bologna11 0 : 1/20.940.960 : 00.80-0.932 1/40.940.941-0.900.763.401.954.30SSPORT
22/04   20h00 Atalanta7 vs Torino10 0 : 10.910.990 : 1/40.881.002 3/40.980.9010.76-0.904.301.556.10
22/04   20h00 Chievo16 vs Inter Milan5 1 : 00.940.961/4 : 0-0.880.752 1/2-0.930.8010.970.894.156.501.54SSPORT 3
22/04   20h00 Lazio4 vs Sampdoria9 0 : 1 1/20.910.990 : 3/4-0.930.803 1/40.900.981 1/40.82-0.965.601.339.00
22/04   20h00 Udinese14 vs Crotone18 0 : 1/20.910.990 : 1/4-0.940.822 1/41.000.881-0.940.803.351.924.50
23/04   01h45 Juventus1 vs Napoli2 0 : 1/2-0.920.830 : 1/4-0.790.672 1/40.940.941-0.930.783.302.083.90SSPORT

Hạng 2 Italia

22/04   20h00 Perugia5 vs Ternana21 0 : 3/40.80-0.940 : 1/40.80-0.932 1/20.900.961-0.990.853.751.575.10
22/04   22h30 Pescara19 vs Spezia11 0 : 1/40.871.010 : 00.61-0.742 1/40.930.933/40.75-0.893.102.173.15

Hạng 3 Italia

22/04   19h30 Cosenza Calcio 1914C-3 vs RendeC-12               
22/04   19h30 US SiracusaC-13 vs Bisceglie 1913C-14               
22/04   19h30 PaganeseC-16 vs ASD Sicula LeonzioC-9               
22/04   19h30 FondiC-18 vs CatanzaroC-17               
22/04   19h30 TriestinaB-10 vs Alma Juventus FanoB-11 0 : 3/4-0.910.760 : 1/4-0.980.822 1/4-0.930.753/40.75-0.933.151.843.90
22/04   20h00 ArzachenaA-19 vs LivornoA-6 1/2 : 00.860.981/4 : 00.73-0.892 1/40.73-0.921-0.930.753.203.551.97
22/04   21h30 SudTirolB-8 vs FeralpisaloB-4 0 : 1/40.841.000 : 1/4-0.810.652 1/41.000.823/40.70-0.882.952.113.25
22/04   21h30 Pordenone Calcio SSDB-7 vs SambenedetteseB-3 0 : 00.79-0.970 : 00.860.982 1/40.910.911-0.900.723.202.332.64
22/04   21h30 SantarcangeloB-14 vs Renate ACB-15 0 : 00.79-0.970 : 00.82-0.982 1/4-0.980.803/40.72-0.903.102.352.67
22/04   21h30 US Casertana 1908C-5 vs Juve StabiaC-6               
22/04   21h30 FermanaB-18 vs PadovaB-6 1/4 : 00.910.930 : 0-0.830.672 1/40.970.851-0.890.713.102.932.19
22/04   21h30 BassanoB-2 vs GubbioB-13 0 : 1/20.930.910 : 1/4-0.940.782 1/4-0.980.803/40.75-0.933.151.873.70
22/04   21h30 RavennaB-5 vs VicenzaB-17               
22/04   21h30 RegginaC-15 vs USD AkragasC-19               
22/04   23h30 A.S Andria BatC-10 vs MateraC-8               
22/04   23h30 AC MonopoliC-7 vs Virtus FrancavillaC-11               

VĐQG Đức

22/04   20h30 Augsburg11 vs FSV Mainz 0515 0 : 1/40.960.940 : 1/4-0.880.752 1/40.930.951-0.930.793.352.253.35TTTV
22/04   23h00 FC Koln18 vs Schalke 042 1/2 : 00.891.011/4 : 00.68-0.802 1/20.85-0.9710.880.983.703.702.00SSPORT 3

Hạng 2 Đức

22/04   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs Ingolstadt7 0 : 0-0.940.840 : 00.85-0.972 3/4-0.990.8510.82-0.963.452.622.33
22/04   18h30 Erzgebirge Aue11 vs MSV Duisburg14 0 : 1/40.970.910 : 00.70-0.832 1/40.900.961-0.920.773.102.263.00
22/04   18h30 Kaiserslautern18 vs Dynamo Dresden15 0 : 00.970.910 : 00.890.992 3/40.920.9410.83-0.973.602.472.39

Hạng 3 Đức

22/04   19h00 Preuben Munster10 vs Hallescher FC13 0 : 1/40.84-0.980 : 1/4-0.830.712 1/20.990.8710.930.933.302.092.97
22/04   19h00 Vfr Aalen12 vs VfL Osnabruck17 0 : 0-0.980.880 : 0-0.990.872 1/20.880.9810.900.963.402.512.34

Hạng 4 Đức - Miền Nam

22/04   19h00 Astoria Walldorf  vs SSV Ulm 1846                
22/04   20h00 Saarbrucken  vs Kickers Offenbach                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

22/04   19h00 Uerdingen KFC 05  vs Fortuna Dusseldorf (Youth)                

VĐQG Pháp

22/04   20h00 Nice6 vs Montpellier7 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.830.702 1/4-0.990.853/40.70-0.843.201.993.50
22/04   22h00 Saint Etienne9 vs Troyes18 0 : 10.871.010 : 1/2-0.880.752 1/20.930.9310.920.944.101.475.70SSPORT 2
23/04   02h00 Bordeaux11 vs Paris Saint Germain (PSG)1 1 : 0-0.930.831/2 : 00.930.9530.930.931 1/40.83-0.974.455.101.47SSPORT 3

VĐQG Scotland

22/04   18h30 Glasgow Rangers2 vs Heart of Midlothian6 0 : 10.82-0.960 : 1/20.920.962 1/40.82-0.9610.83-0.974.051.457.30

VĐQG Bồ Đào Nha

22/04   22h00 CD Tondela12 vs Aves16 0 : 1/40.990.890 : 00.85-0.972 1/40.861.001-0.880.733.252.292.80
22/04   22h00 GD Chaves8 vs Portimonense10 0 : 1/40.970.910 : 00.74-0.862 3/40.960.9010.861.003.502.212.74
23/04   00h00 Moreirense14 vs Rio Ave5 0 : 1/4-0.890.790 : 00.80-0.932 1/40.81-0.951-0.920.773.302.382.65
23/04   02h15 Sporting Lisbon4 vs Boavista FC7 0 : 1 3/40.940.940 : 3/40.940.942 3/40.900.961 1/4-0.950.815.701.2011.00

Hạng 2 Bồ Đào Nha

22/04   17h15 Gil Vicente19 vs Nacional da Madeira1 3/4 : 00.70-0.841/4 : 00.85-0.972 1/20.85-0.9910.80-0.943.553.351.92
22/04   22h00 Vitoria Guimaraes B10 vs Porto B8               
22/04   22h00 Sporting Braga II16 vs Viseu5 0 : 00.80-0.940 : 00.79-0.922 1/2-0.990.851-0.990.853.402.302.70
22/04   22h00 Cova Piedade14 vs Varzim12 0 : 1/40.970.910 : 00.70-0.832 1/4-0.990.853/40.72-0.862.802.283.25
22/04   22h00 Santa Clara3 vs FC Famalicao9 0 : 10.79-0.940 : 1/2-0.930.812 1/2-0.940.801-0.970.834.101.426.40
22/04   22h00 CF Uniao Madeira18 vs SC Covilha15 0 : 1/40.75-0.890 : 1/4-0.830.702 1/40.890.971-0.890.753.202.033.35
22/04   22h00 Leixoes6 vs FC Arouca2 0 : 1/4-0.920.810 : 00.79-0.922 1/4-0.890.753/40.74-0.883.152.332.84
22/04   22h00 Penafiel4 vs Oliveirense11 0 : 3/40.890.990 : 1/40.87-0.992 1/20.960.9010.950.913.751.644.50

Cúp Hà Lan

22/04   23h00 Feyenoord  vs AZ Alkmaar                

VĐQG Nga

22/04   15h00 SKA Khabarovsk16 vs Dynamo Moscow12 3/4 : 0-0.850.751/4 : 0-0.990.8720.80-0.943/40.79-0.933.655.901.52
22/04   18h00 Arsenal Tula9 vs Zenit St. Petersburg3 1/2 : 0-0.870.761/4 : 00.85-0.972 1/4-0.990.853/40.74-0.883.254.451.75
22/04   20h30 FK Ruan Tosno15 vs Amkar Perm13 0 : 1/4-0.880.780 : 00.80-0.9321.000.863/40.930.933.002.392.86
22/04   20h30 CSKA Moscow4 vs FC Krasnodar5 0 : 1/20.871.010 : 1/4-0.950.832 1/2-0.890.751-0.930.783.351.853.80
22/04   23h00 Lokomotiv Moscow1 vs FC Ufa7 0 : 3/40.79-0.940 : 1/40.85-0.972 1/4-0.890.753/40.80-0.943.601.565.50

Hạng 2 Nga

22/04   19h00 Spartak Tambov4 vs Shinnik Yaroslavl8               
22/04   21h00 Kuban Krasnodar9 vs Avangard11               

U21 Nga

22/04   15h00 CSKA Moscow (R)2 vs FK Krasnodar Youth1               
22/04   15h30 Spartak Moscow Youth6 vs FC Terek Groznyi Youth15               

VĐQG Azerbaijan

22/04   20h00 Sabayi7 vs FK Kapaz Ganca8               
22/04   20h00 FC Neftci Baku5 vs FK Gilan Gabala2 0 : 0-0.970.810 : 00.920.902 1/2-0.980.7811.000.803.252.612.32

VĐQG Ba Lan

22/04   20h30 Sandecja Nowy Sacz16 vs Arka Gdynia9 1/4 : 00.72-0.860 : 0-0.950.832 1/2-0.920.771-0.940.803.252.652.42
22/04   23h00 Wisla Krakow7 vs Legia Warszawa3 1/4 : 00.83-0.970 : 0-0.900.782 1/2-0.940.801-0.970.833.352.802.25

Hạng 2 Ba Lan

22/04   20h30 Wigry Suwalki6 vs Zaglebie Sosnowiec11 0 : 1/40.980.860 : 00.70-0.862 1/4-0.940.763/40.72-0.903.102.202.92

VĐQG Belarus

22/04   18h00 Torpedo-MAZ Minsk7 vs Neman Grodno9               
22/04   21h00 FK Isloch Minsk10 vs FK Gorodeya16               
22/04   23h00 Dinamo Brest8 vs FK Vigvam Smolevichy13               

VĐQG Bosnia

22/04   22h00 Sarajevo4 vs NK Siroki Brijeg3               
22/04   22h00 Sloboda9 vs GOSK Gabela10               

VĐQG Bulgary

22/04   21h30 Pirin Blagoevgrad11 vs Vitosha Bistritsa14               
23/04   00h00 FC Dunav Ruse12 vs Etar13               

VĐQG Bỉ

22/04   23h00 Club Brugge1 vs Standard Liege6 0 : 3/40.960.920 : 1/40.84-0.962 3/40.980.881 1/4-0.880.743.751.743.90
23/04   01h00 Oostende11 vs KFCO Wilrijk17 0 : 3/40.82-0.960 : 1/40.83-0.952 3/40.870.991 1/4-0.890.753.851.664.20
23/04   01h30 Charleroi3 vs KAA Gent4 1/4 : 00.990.890 : 0-0.810.692 1/4-0.990.851-0.900.763.203.102.14

Hạng 2 Bỉ

22/04   21h00 Tubize8 vs Roeselare6               

VĐQG Croatia

22/04   22h00 Hajduk Split2 vs Dinamo Zagreb1 1/4 : 00.74-0.940 : 0-0.960.782 1/40.980.823/40.74-0.943.152.722.31
23/04   00h00 NK Lokomotiva Zagreb6 vs Istra 1961 Pula9 0 : 3/40.79-0.990 : 1/40.830.992 1/20.950.8510.960.843.701.574.65

VĐQG Estonia

22/04   19h00 Flora Paide7 vs Levadia Tallinn2               

VĐQG Georgia

22/04   19h00 Chikhura Sachkhere6 vs Samtredia9               
22/04   23h00 FC Saburtalo Tbilisi1 vs Torpedo Kutaisi4               

VĐQG Hy Lạp

22/04   23h00 PAE Atromitos4 vs Platanias FC16               
22/04   23h00 Kerkyra15 vs Asteras Tripolis7 1/4 : 00.930.95   20.930.93   3.053.152.21
22/04   23h00 Panionios9 vs Panathinaikos6               
22/04   23h00 Apollon Smirnis14 vs Olympiakos Piraeus3 1 1/2 : 00.82-0.96   2 1/20.930.93   4.708.301.31
22/04   23h00 Pas Giannina11 vs AEL Larisa12               
22/04   23h00 Panaitolikos Agrinio10 vs Lamia13               
22/04   23h00 AEK Athens1 vs Levadiakos8 0 : 2 1/40.76-0.90   3 1/4-0.950.81   8.701.0720.00
22/04   23h00 PAOK Saloniki2 vs SKODA Xanthi5               

VĐQG Israel

23/04   00h30 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Beer Sheva1               

VĐQG Kazakhstan

22/04   16h00 Tobol Kostanai2 vs Akzhayik Oral6               
22/04   16h00 Kyzylzhar Petropavlovsk10 vs FK Atyrau12               
22/04   17h00 FC Zhetysu Taldykorgan9 vs Irtysh Pavlodar7               
22/04   17h00 FC Shakhtyor Karagandy5 vs FK Aktobe Lento8               
22/04   18h00 Ordabasy3 vs Lokomotiv Astana1               
22/04   18h00 FC Kairat Almaty4 vs Kaisar Kyzylorda11               

VĐQG Latvia

22/04   18h00 FK Valmiera8 vs Rigas Futbola skola1               
22/04   20h00 Spartaks Jurmala4 vs FK Ventspils3               
0    0-0 Jelgava6 vs Caramba/Dinamo Rigaja5 1/2 : 0-0.870.721/4 : 00.930.9120.76-0.943/40.77-0.953.154.701.70

VĐQG Luxembourg

22/04   21h00 F91 Dudelange1 vs UNA Strassen11               
22/04   21h00 Hamm RM Benfica FC9 vs Progres Niedercorn2               
22/04   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs Fola Esch3               
22/04   21h00 Rodange 9113 vs Victoria Rosport12               
22/04   21h00 US Esch14 vs Hostert10               
22/04   21h00 Red Boys Differdange4 vs CS Petange8               
22/04   21h00 Jeunesse Esch6 vs Racing Union7               

VĐQG Macedonia

22/04   20h00 FK Skopje10 vs Academy Pandev5               
22/04   21h00 Rabotnicki Skopje4 vs Pelister Bitola9               
22/04   21h00 Sileks3 vs Renova Cepciste6               
22/04   21h00 Pobeda Prilep8 vs FC Vardar Skopje2               
22/04   21h00 FK Shkendija 791 vs FK Korzo Prilep7               
22/04   22h00 FC Vardar Skopje2 vs Rabotnicki Skopje4               
22/04   22h00 FK Korzo Prilep7 vs Pobeda Prilep8               
22/04   22h00 Academy Pandev5 vs FK Shkendija 791               
22/04   22h00 Renova Cepciste6 vs FK Skopje10               
22/04   22h00 Pelister Bitola9 vs Sileks3               

VĐQG Moldova

22/04   19h00 Zimbru Chisinau6 vs Speranta Nisporeni7               
22/04   19h00 Sheriff Tiraspol1 vs Dinamo-Auto3               
22/04   19h00 CSCA-Rapid Chisinau B5 vs FC Olimpia Balti4               
22/04   19h00 FC Milsami2 vs FC Sfintul Gheorghe8               

VĐQG Na Uy

22/04   23h00 Lillestrom12 vs Ranheim IL3 0 : 1-0.960.860 : 1/40.77-0.892 3/40.880.981 1/4-0.920.774.101.554.75
22/04   23h00 Tromso IL11 vs Sandefjord10 0 : 10.871.010 : 1/2-0.880.762 3/40.960.901 1/4-0.860.724.151.485.40
22/04   23h00 Kristiansund BK9 vs Bodo Glimt14 0 : 1/40.890.990 : 00.71-0.832 3/4-0.970.8310.77-0.923.502.142.91
22/04   23h00 Haugesund8 vs Stromsgodset5 0 : 00.920.960 : 00.910.972 1/20.900.9610.84-0.983.452.452.48
22/04   23h00 Rosenborg6 vs Start IK15 0 : 1 3/40.890.990 : 3/40.980.903 1/40.940.921 1/2-0.950.815.801.229.00
23/04   01h00 Valerenga4 vs Molde2 0 : 1/4-0.930.830 : 00.910.972 3/40.960.9010.80-0.943.502.312.61

Hạng 2 Na Uy

22/04   21h00 Strommen9 vs Levanger FK13 0 : 1/40.930.950 : 00.70-0.832 1/20.85-0.9910.83-0.973.452.212.79
22/04   23h00 Nest Sotra16 vs Ullensaker/Kisa IL6 0 : 00.82-0.960 : 00.930.952 3/40.85-0.991 1/4-0.930.793.552.372.54
22/04   23h00 Floro8 vs Notodden FK3 0 : 1/2-0.920.810 : 1/4-0.830.702 3/40.960.901 1/4-0.860.723.552.053.00
22/04   23h00 Jerv14 vs Mjondalen IF5 0 : 00.871.010 : 00.82-0.942 1/20.80-0.9410.76-0.903.552.382.52
22/04   23h00 Aalesund FK2 vs Tromsdalen15 0 : 10.74-0.890 : 1/2-0.930.812 3/40.900.961 1/4-0.880.734.301.426.00
22/04   23h00 Sogndal10 vs Kongsvinger11 0 : 1/20.79-0.940 : 1/41.000.882 3/40.940.921 1/4-0.880.743.651.803.70
22/04   23h00 Viking4 vs Asane Fotball7 0 : 1 1/4-0.960.860 : 1/2-0.980.862 3/40.85-0.991 1/4-0.880.744.401.435.70

VĐQG Phần Lan

22/04   20h00 IFK Mariehamn12 vs Vaasa VPS6 0 : 1/4-0.970.870 : 00.68-0.8020.82-0.963/40.81-0.953.102.383.25
22/04   20h00 RoPS Rovaniemi1 vs PS Kemi Kings8 0 : 10.930.950 : 1/2-0.880.762 1/20.930.9310.900.964.201.516.80

VĐQG Romania

22/04   22h00 Juventus Bucuresti14 vs Gaz Metan Medias13 0 : 00.990.890 : 0-0.970.8520.80-0.943/40.78-0.933.102.642.51
23/04   00h45 CSM Studentesc Iasi7 vs CFR Cluj1 1 : 00.871.011/4 : 0-0.880.752 1/4-0.950.813/40.80-0.943.705.801.51

VĐQG Serbia

22/04   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Macva Sabac12               
22/04   22h00 Borac Cacak15 vs Mladost Lucani10               
22/04   23h00 Vojvodina Novi Sad8 vs FK Spartak Zlatibor Voda5               
23/04   00h00 Partizan Belgrade2 vs Cukaricki Stankom3               

VĐQG Slovakia

22/04   20h20 MSK Zilina4 vs Dunajska Streda2               
22/04   22h00 Trencin6 vs Slovan Bratislava3               

VĐQG Slovenia

22/04   18h00 Triglav Gorenjska10 vs Ankaran Hrvatini Mas Tech9               
22/04   21h50 NK Publikum Celje5 vs NK Olimpija Ljubljana1               
23/04   00h00 Domzale3 vs NK Rudar Velenje4               

VĐQG Séc

22/04   21h00 MFK Karvina13 vs Teplice8 0 : 1/40.890.990 : 1/4-0.790.672 1/2-0.930.781-0.880.733.252.163.00
22/04   23h00 Slovan Liberec6 vs Slavia Praha2 1/4 : 00.84-0.980 : 0-0.830.702 1/2-0.920.771-0.890.753.302.832.24

Hạng 2 Séc

22/04   15h15 Viktoria Zizkov10 vs Pardubice4               
22/04   22h00 FK Graffin Vlasim11 vs Opava1               
22/04   22h00 SK Slovan Varnsdorf13 vs Usti nad Labem15               
22/04   22h00 Dynamo Ceske Budejovice7 vs FK Banik Sokolov8               

U21 Séc

22/04   16h00 FCBohemians1905 U21CFL-10 vs Vysocina JihlavaU21MSFL-6               
22/04   16h00 Kavina U21MSFL-3 vs Slovan LiberecU21CFL-4               
22/04   21h00 Hradec KraloveU21CFL-6 vs Banik OstravaU21MSFL-2               
22/04   21h00 Marila Pribram U21CFL-5 vs Zlin U21MSFL-1               
22/04   21h00 Sparta PrahaU21CFL-1 vs TepliceU21CFL-2               
22/04   21h00 Mlada BoleslavU21CFL-3 vs Synot SlovackoU21MSFL-4               

VĐQG Síp

22/04   22h59 Ermis Aradippou8 vs AEP Paphos9               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

22/04   20h00 Akhisar Bld.Geng13 vs Goztepe8 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.890.772 3/40.980.8810.80-0.943.501.963.25
22/04   20h00 Konyaspor17 vs Kasimpasa9 0 : 10.960.920 : 1/40.970.912 3/40.960.9010.78-0.934.101.525.00
22/04   23h00 Besiktas JK3 vs Yeni Malatyaspor10 0 : 1 3/40.82-0.960 : 3/40.85-0.9730.82-0.961 1/40.80-0.946.001.1910.50

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

22/04   17h00 Samsunspor15 vs Denizlispor16 0 : 1/40.890.950 : 00.65-0.812 1/40.900.921-0.890.713.102.192.92
22/04   19h30 Adana Demirspor14 vs Erzurum BB9 1/4 : 00.841.000 : 0-0.890.732 3/40.850.971 1/4-0.920.733.552.682.15
22/04   19h30 Ankaragucu4 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi6 0 : 00.890.950 : 00.900.942 1/20.850.9710.80-0.983.402.392.45
22/04   22h00 Caykur Rizespor1 vs Giresunspor11 0 : 1 1/40.930.910 : 1/20.950.8930.850.971 1/40.850.974.501.395.50
22/04   22h00 Balikesirspor7 vs Umraniyespor2 1/4 : 00.79-0.970 : 0-0.930.772 1/20.900.9210.900.923.402.662.23

VĐQG Thụy Sỹ

22/04   21h00 Luzern4 vs FC Zurich5 0 : 1/4-0.920.810 : 00.75-0.882 3/4-0.990.8510.76-0.903.552.282.64
22/04   21h00 FC Sion9 vs Basel2 1/2 : 00.970.911/4 : 00.900.982 3/40.900.961 1/4-0.880.743.603.451.87
22/04   21h00 Young Boys1 vs Lausanne Sports10 0 : 20.871.010 : 3/40.74-0.863 3/41.000.861 1/20.900.966.701.189.90

Hạng 2 Thụy Sỹ

22/04   21h00 Chiasso6 vs Aarau8               
22/04   21h00 Schaffhausen2 vs FC Rapperswil-Jona5               
22/04   21h00 Wohlen10 vs Vaduz3               
22/04   21h00 Winterthur9 vs FC Wil 19007               

VĐQG Thụy Điển

22/04   21h00 Dalkurd FF14 vs GIF Sundsvall8 0 : 1/40.910.970 : 00.71-0.832 1/40.83-0.971-0.970.833.352.213.30
22/04   21h00 Hacken6 vs Hammarby1 0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.970.852 3/40.960.901 1/4-0.880.743.702.003.55
22/04   23h30 AIK Solna3 vs IFK Goteborg7 0 : 3/40.890.990 : 1/40.881.002 1/40.900.961-0.980.843.651.685.50
22/04   23h30 Trelleborgs FF16 vs Kalmar11 1/4 : 00.79-0.940 : 0-0.890.772 1/40.85-0.991-0.970.833.252.972.45

Hạng 2 Thụy Điển

22/04   20h00 Jonkopings Sodra15 vs Oster13 0 : 1/40.990.890 : 00.74-0.862 1/2-0.940.801-0.950.813.352.202.88
22/04   22h30 Norrby IF4 vs Gefle IF10 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.900.782 3/40.861.001 1/4-0.920.773.651.963.15
22/04   22h30 Falkenberg2 vs IK Frej Taby14 0 : 1-0.940.840 : 1/40.84-0.962 3/40.80-0.941 1/4-0.900.764.051.584.50

VĐQG Ukraina

22/04   18h00 Olimpic Donetsk7 vs FC Karpaty Lviv9               
22/04   18h00 Zorya4 vs Illichivets8               
22/04   21h00 Veres5 vs Dynamo Kyiv2               

VĐQG Wales

22/04   21h00 Bangor City FC3 vs Newi Cefn Druids6               

VĐQG Áo

22/04   19h30 Red Bull Salzburg1 vs Rheindorf Altach8 0 : 1 1/20.85-0.990 : 3/40.881.0030.940.921 1/40.861.005.301.268.20
22/04   21h30 Rapid Wien4 vs Trenkwalder Admira Wacker5 0 : 1 1/20.881.000 : 1/20.80-0.933 1/4-0.970.831 1/40.920.945.201.297.30

VĐQG Đan Mạch

22/04   18h00 Helsingor14 vs Silkeborg11 0 : 00.79-0.940 : 00.85-0.972 1/20.83-0.9710.920.943.452.432.85
22/04   20h00 Odense BK9 vs Lyngby12 0 : 1 1/4-0.980.880 : 1/2-0.960.842 3/40.950.9110.73-0.884.701.456.60
22/04   22h00 Aalborg5 vs Midtjylland2 3/4 : 00.82-0.961/4 : 00.940.942 3/40.990.8710.75-0.893.854.251.79
23/04   00h00 Randers FC13 vs Sonderjyske8 0 : 00.83-0.970 : 00.86-0.982 1/40.82-0.961-0.930.783.402.522.80
23/04   02h00 Nordsjaelland3 vs Brondby IF1 1/2 : 00.930.951/4 : 00.85-0.972 3/40.82-0.961 1/4-0.990.853.903.601.94

VĐQG Australia

22/04   15h00 Melbourne Victory4 vs Adelaide United5 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.880.762 3/40.960.9010.76-0.903.751.933.80

Aus Brisbane

22/04   16h00 Acacia Ridge12 vs Virginia United8               

Aus New South Wales

22/04   12h00 Sydney Olympic2 vs Rockdale City Suns9 0 : 1/40.62-0.820 : 1/4-0.930.7530.850.951 1/40.880.923.701.853.25
22/04   12h00 South Coast Wolves7 vs Bonnyrigg White Eagles12 0 : 1-0.670.510 : 1/4-0.980.8030.70-0.901 1/40.850.953.751.903.05

Aus Queensland

22/04   12h00 North Queensland Fury11 vs Brisbane City7               
22/04   14h00 Brisbane Olympic United FC3 vs Brisbane Strikers6               

Aus South Sup.League

22/04   12h30 Adelaide United FC (Youth)6 vs Adelaide Olympic7 1/4 : 00.64-0.840 : 00.990.8530.840.961 1/40.900.923.702.352.35
22/04   14h30 West Bay12 vs Sturt Lions11               

VĐQG Nhật Bản

22/04   14h00 V-Varen Nagasaki15 vs Kashiwa Reysol10 1/2 : 00.960.921/4 : 00.82-0.942 1/20.990.871-0.970.833.403.501.91

Hạng 2 Nhật Bản

22/04   11h00 Albirex Niigata13 vs Omiya Ardija19 0 : 1/4-0.930.830 : 00.68-0.802 1/4-0.990.853/40.71-0.853.152.352.80
22/04   11h00 Avispa Fukuoka7 vs JEF United Ichihara Chiba18 0 : 1/40.970.910 : 00.70-0.832 1/20.900.9610.83-0.973.402.232.79
22/04   12h00 Yokohama FC9 vs Tochigi SC15 0 : 1/40.83-0.970 : 00.62-0.742 1/40.960.903/40.74-0.883.202.133.15
22/04   12h00 Tokushima Vortis14 vs Kamatamare Sanuki22 0 : 10.990.890 : 1/40.910.972 1/40.77-0.921-0.930.783.901.535.30
22/04   12h00 Zweigen Kanazawa FC10 vs Oita Trinita2 1/4 : 00.900.980 : 0-0.790.672 1/40.990.873/40.76-0.903.153.052.20
22/04   12h00 Matsumoto Yamaga FC12 vs Montedio Yamagata11 0 : 1/2-0.940.840 : 1/4-0.810.692 1/4-0.990.853/40.76-0.903.202.023.40
22/04   13h00 Machida Zelvia6 vs Renofa Yamaguchi4 0 : 1/4-0.920.820 : 00.70-0.832 1/2-0.990.851-0.990.853.352.332.69

VĐQG Hàn Quốc

22/04   12h00 Jeju United6 vs Jeonbuk Hyundai Motors1 1/2 : 00.980.901/4 : 00.75-0.882 1/20.920.9410.84-0.983.503.501.89
22/04   14h00 Incheon United10 vs Suwon Samsung Bluewings2 1/4 : 00.980.900 : 0-0.780.662 1/40.880.981-0.940.803.253.052.14
22/04   14h00 Gyeongnam FC3 vs Ulsan Hyundai FC9 0 : 00.920.960 : 0-0.990.872 1/20.980.8810.960.903.402.482.48

Hạng 2 Hàn Quốc

22/04   13h00 Ansan Greeners FC5 vs Bucheon FC 19952 1/4 : 00.840.980 : 0-0.890.712 1/2-0.850.651-0.920.713.202.882.18
22/04   15h00 Seoul E-Land FC9 vs Ansan Mugunghwa FC3 1/2 : 00.840.981/4 : 00.73-0.922 1/40.890.913/40.70-0.903.153.401.97

VĐQG Trung Quốc

22/04   14h30 Dalian Aerbin16 vs Tianjin QuanJian13 1/4 : 00.950.871/4 : 00.72-0.902 1/20.801.0010.801.003.402.892.08
22/04   17h00 Jiangsu Suning FC7 vs Shanghai Shenhua6 0 : 1/20.890.930 : 1/4-0.970.792 3/41.000.8010.74-0.943.451.873.35
22/04   18h35 Beijing Guoan4 vs Guangzhou Evergrande Taobao FC3 0 : 00.80-1.000 : 00.840.982 3/40.860.941 1/4-0.930.733.502.302.50
22/04   19h00 Shanghai East Asia FC1 vs Tianjin Teda9 0 : 1 3/40.960.860 : 3/40.960.863 1/40.830.971 1/2-0.950.755.401.247.70

VĐQG Indonesia

22/04   15h30 Bali United9 vs Barito Putera7               
22/04   18h30 Persebaya Surabaya6 vs Sriwijaya FC13               

VĐQG Iran

22/04   20h30 Tractor Sazi Tabriz11 vs Sanat-Naft8               
22/04   20h30 Esteghlal Khozestan14 vs Sepahan12               
22/04   20h30 Padideh Mashhad9 vs Siah Jamegan Khorasan16               
22/04   20h30 Esteghlal Tehran4 vs Peykan5               
22/04   20h30 Pars Jonoubi Jam7 vs Naft Tehran15               
22/04   20h30 Sepidrood Rasht13 vs Foolad Khozestan6               
22/04   20h30 Saipa2 vs Gostaresh Folad10               
22/04   20h30 Zob Ahan3 vs Persepolis1               

VĐQG Singapore

22/04   16h30 Hougang United FC9 vs Balestier Khalsa FC5               
22/04   16h30 Geylang United FC8 vs Home United FC7               

VĐQG Thái Lan

22/04   18h00 Chiangrai United7 vs Buriram United1               
22/04   18h00 BEC Tero Sasana14 vs Sukhothai6               
22/04   19h00 Suphanburi FC10 vs Ratchaburi FC9               
22/04   19h00 Nakhon Ratchasima11 vs Pattaya United8               

VĐQG Việt Nam

22/04   17h00 Quang Nam10 vs Sanna Khanh Hoa3               
22/04   18h00 CLB TPHCM4 vs XM Hai Phong FC13               TTTV
22/04   19h00 T T Hanoi1 vs Sai Gon FC12               

VĐQG Argentina

22/04   21h00 Club Atletico Tigre24 vs CA Huracan6 0 : 1/40.910.970 : 00.67-0.7920.80-0.943/40.81-0.953.102.143.20
22/04   23h15 Rosario Central17 vs Racing Club9 0 : 1/4-0.940.840 : 1/4-0.850.732 1/40.83-0.971-0.920.773.352.272.79
23/04   01h30 Atletico Tucuman15 vs Union Santa Fe10 0 : 0-0.870.760 : 00.920.9620.75-0.893/40.76-0.903.152.842.31
23/04   03h45 Arsenal de Sarandi27 vs River Plate11 3/4 : 0-0.950.851/4 : 00.900.982 1/40.900.961-0.880.733.504.801.64
23/04   06h00 Boca Juniors1 vs Newells Old Boys21 0 : 10.900.980 : 1/40.75-0.882 1/40.861.001-0.890.753.951.475.90

Hạng 2 Argentina

22/04   21h00 Los Andes18 vs All Boys23 0 : 1/4-0.980.860 : 00.71-0.852-0.960.803/40.900.942.952.233.00
23/04   00h35 Almagro3 vs Flandria20 0 : 1/20.84-1.000 : 1/4-0.960.822-0.960.803/40.900.942.971.824.20
23/04   01h30 Villa Dalmine5 vs Deportivo Moron10 0 : 1/40.870.990 : 1/4-0.780.642-0.960.803/40.960.882.892.173.20
23/04   02h00 Estudiantes de San Luis21 vs Independiente Rivadavia16 0 : 0-0.830.710 : 0-0.900.761 3/40.841.003/4-0.960.802.802.972.35
23/04   03h00 Gimnasia Jujuy9 vs Club Atletico Guemes15 0 : 1/20.960.920 : 1/4-0.880.751 3/40.861.003/4-0.950.812.851.933.95
23/04   03h00 Quilmes12 vs Boca Unidos22 0 : 1/20.77-0.940 : 1/4-0.970.8320.900.943/40.82-0.983.051.784.25
23/04   04h30 Instituto7 vs Agropecuario de Carlos Casares11 0 : 1/40.950.910 : 00.67-0.8120.990.853/40.920.922.912.253.00

VĐQG Brazil

23/04   02h00 Atletico Mineiro15 vs Vitoria BA10 0 : 10.910.970 : 1/40.75-0.882 3/40.990.8710.74-0.884.101.515.10
23/04   02h00 Ceara18 vs Sao Paulo7 0 : 0-0.890.790 : 0-0.930.802 1/41.000.863/40.75-0.893.202.742.38
23/04   02h00 Chapecoense SC20 vs Vasco da Gama5 0 : 3/4-0.960.860 : 1/4-0.860.742 1/40.920.943/40.75-0.893.351.784.10
23/04   02h00 Fluminense RJ14 vs Cruzeiro (MG)17 0 : 1/40.960.920 : 00.70-0.832 1/40.920.941-0.880.743.152.213.05
23/04   02h00 Palmeiras13 vs Internacional RS3 0 : 3/40.86-1.000 : 1/40.900.982 1/40.930.931-0.860.723.451.704.45BDTV
23/04   02h00 Parana STC PR16 vs Corinthians Paulista (SP)4 1/4 : 00.980.920 : 0-0.790.642-0.970.853/40.950.932.973.252.20
23/04   05h00 Gremio (RS)8 vs Atletico Paranaense1 0 : 3/40.930.950 : 1/40.930.952 1/4-0.950.813/40.78-0.933.351.724.55

VĐQG Bolivia

22/04   07h15 Oriente PetroleroA-3 vs Real PotosiA-4 0 : 20.900.960 : 3/40.77-0.924-0.880.711 3/4-0.960.806.501.199.20
23/04   03h00 Nacional PotosiB-4 vs BloomingB-2               
23/04   03h00 Jorge WilstermannA-1 vs Universitario de SucreA-6               
23/04   05h15 San JoseB-1 vs AuroraB-7               
23/04   07h30 DestroyersA-5 vs Royal Pari FCB-6               

VĐQG Chi Lê

22/04   22h00 O.Higgins8 vs Curico Unido12 0 : 1/20.910.970 : 1/4-0.950.832 1/21.000.8610.930.933.401.893.60
23/04   01h00 Union La Calera9 vs Universidad de Chile2 1/4 : 00.66-0.800 : 0-0.880.752 3/4-0.990.8510.75-0.893.552.462.43
23/04   03h30 Universidad Catolica1 vs Audax Italiano15 0 : 10.86-0.980 : 1/2-0.950.852 3/40.87-0.991 1/4-0.900.774.351.485.10
23/04   06h00 CSD Antofagasta6 vs San Luis Quillota11 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.930.802 1/20.960.9010.900.963.451.913.50

Hạng 2 Chi Lê

23/04   01h30 Nublense3 vs Coquimbo Unido6               
23/04   03h00 Cobresal1 vs Puerto Montt13               
23/04   04h00 CD Magallanes7 vs CD Copiapo S.A.10               
23/04   04h00 Melipilla16 vs Rangers Talca9               

VĐQG Colombia

22/04   07h45 Atletico Nacional Medellin1 vs Deportiva Once Caldas4 0 : 1 1/40.940.920 : 1/20.950.912 1/2-0.930.761-0.980.824.301.367.50
23/04   02h00 Envigado FC11 vs Atletico Huila3               
23/04   04h00 Jaguares de Cordoba14 vs Deportivo Cali2               
23/04   05h15 America de Cali18 vs Atletico Junior Barranquilla8               
23/04   06h00 Alianza Petrolera16 vs Aguilas Doradas9               
23/04   08h00 Independiente Santa Fe13 vs Deportivo Rionegro20               

Hạng 2 Colombia

22/04   23h30 Universitario de Popayan11 vs Bogota FC5               
23/04   02h00 Expreso Rojo7 vs Barranquilla FC13               
23/04   03h00 Union Magdalena8 vs Deportivo Pereira3               
23/04   03h30 Real Cartagena16 vs Cortulua10               

VĐQG Ecuador

22/04   06h30 CD El Nacional9 vs Independiente Jose Teran4 0 : 0-0.830.680 : 0-0.920.772 1/20.81-0.9710.841.003.452.692.17
23/04   00h30 Macara7 vs Liga Dep. Universitaria Quito2               
23/04   03h00 Delfin SC8 vs Club Sport Emelec5               
23/04   05h00 Barcelona SC(ECU)1 vs Deportivo Cuenca11               

VĐQG Paraguay

22/04   06h50 Guarani CA9 vs Libertad6 1/4 : 00.75-0.900 : 0-0.930.812 1/20.76-0.9110.79-0.933.352.642.37
23/04   04h40 Deportivo Santani11 vs Sol de America5               
23/04   06h50 Sportivo Luqueno8 vs Deportivo Capiata7               

VĐQG Peru

22/04   08h00 Academia Deportiva CantolaoB-6 vs Sport BoysB-7 0 : 1/4-0.900.790 : 00.83-0.952 1/4-0.970.831-0.880.723.152.322.70
23/04   01h30 Comerciantes UnidosA-4 vs UTC CajamarcaA-5               
23/04   04h00 Alianza LimaA-7 vs Sport RosarioA-2               

VĐQG Uruguay

22/04   21h00 CA Atenas12 vs Centro Atletico Fenix8               
23/04   02h00 Boston River11 vs CA Progreso10               
23/04   02h00 CA Penarol1 vs Nacional Montevideo2               

VĐQG Venezuela

23/04   02h30 Deportivo Metropolitano17 vs Atletico Venezuela12               
23/04   03h00 Estudiantes Merida FC11 vs Deportivo Tachira6               
23/04  Hoãn Academia Puerto Cabello14 vs Monagas SC15               
23/04   06h00 Portuguesa FC10 vs Zamora Barinas3               

VĐQG Mỹ

22/04   06h30 Columbus CrewDong-4 vs New England RevolutionDong-3 0 : 3/40.84-0.940 : 1/40.85-0.952 3/40.88-0.981 1/4-0.910.804.101.664.95
22/04   06h30 Orlando CityDong-5 vs San Jose EarthquakesTay-10 0 : 3/40.980.940 : 1/40.87-0.973-0.970.871 1/4-0.940.844.001.764.30
22/04   07h00 FC DallasTay-4 vs Philadelphia UnionDong-9 0 : 3/40.84-0.940 : 1/40.81-0.922 1/20.85-0.9510.79-0.903.951.655.20
22/04   08h00 Real Salt LakeTay-7 vs Colorado RapidsTay-6 0 : 1/20.90-1.000 : 1/4-0.980.882 1/20.85-0.9510.82-0.933.651.904.00
22/04   09h30 LA GalaxyTay-2 vs Atlanta UnitedDong-2 0 : 1/40.911.010 : 1/4-0.830.7030.920.981 1/40.990.913.802.163.05
23/04   03h00 Seattle SoundersTay-12 vs Minnesota United FCTay-8 0 : 1 1/2-0.970.870 : 1/20.83-0.9530.940.921 1/40.900.964.901.336.80
23/04   04h00 Portland TimbersTay-11 vs New York City Football ClubDong-1 0 : 1/40.980.900 : 00.75-0.8830.940.921 1/40.950.913.702.212.65
23/04   05h00 Portland TimbersTay-11 vs New York City Football ClubDong-1 0 : 1/40.980.900 : 00.75-0.8830.940.921 1/40.950.913.702.212.65

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

22/04   06h30 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-3 vs Real MonarchsNhóm 2-3               
22/04   07h00 OKC Energy FCNhóm 2-14 vs St.Louis LionsNhóm 2-10               
22/04   07h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-8 vs Seattle Sounders BNhóm 2-11               
22/04   09h00 Phoenix Rising FCNhóm 2-4 vs Swope Park RangersNhóm 2-5 0 : 1/40.65-0.900 : 1/4-0.950.732 3/40.970.8110.72-0.943.501.893.30
22/04   09h00 Portland Timbers ReserveNhóm 2-6 vs Reno 1868Nhóm 2-17 0 : 1/2-0.980.780 : 1/4-0.920.692 3/40.920.8610.69-0.913.502.002.98
23/04   07h30 Los Angeles Galaxy IINhóm 2-16 vs Red Bull New York ReserveNhóm 1-2               
23/04   08h00 Fresno FCNhóm 2-7 vs San AntonioNhóm 2-12               

Nữ Mỹ

22/04   07h00 Chicago Red Stars (w)2 vs Sky Blue FC (w)9               
23/04   05h00 Orlando Pride Women's8 vs Houston Dash Women's7               

VĐQG Mexico

22/04   07h00 Monterrey5 vs Lobos BUAP18 0 : 1 1/4-0.840.760 : 1/2-0.940.8430.83-0.951 1/40.910.974.501.534.85
22/04   07h06 Club Leon13 vs Club Tijuana7 0 : 1/40.88-0.980 : 00.64-0.792 1/20.78-0.9110.74-0.883.602.123.00
22/04   09h00 Necaxa9 vs Tigres UANL4 0 : 0-0.980.920 : 00.990.912 1/4-0.980.863/40.77-0.903.202.712.51
23/04   00h00 Toluca1 vs Veracruz12 0 : 1-0.960.860 : 1/40.75-0.882 1/20.960.9010.960.903.851.555.10
23/04   06h00 Santos Laguna2 vs Pumas U.N.A.M.10 0 : 3/4-0.870.770 : 1/4-0.950.832 3/40.85-0.991 1/4-0.880.743.651.863.45

Hạng 2 Mexico

22/04   09h00 CSyD Dorados de Sinaloa2 vs Cafetaleros de Tapachula8 0 : 1/2-0.910.760 : 1/4-0.840.672 1/2-0.990.811-0.990.833.252.083.00
23/04   09h00 Leones Univ Guadalajara3 vs Alebrijes de Oaxaca5               

VĐQG Ai Cập

22/04   20h30 Enppi17 vs Ismaily2               
22/04   23h00 Petrojet10 vs EL Ahly1               
23/04   01h30 Zamalek3 vs Alasyoty Sports8               

VĐQG Marốc

22/04   22h00 Renaissance Sportive de Berkane1 vs FAR Forces Armee Royales8               

VĐQG Nam Phi

22/04   20h00 Bidvest Wits10 vs Polokwane City FC13