`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÚP C2 CHÂU ÂU MỚI NHẤT

THỜI GIAN TRẬN TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Cúp C2 Châu Âu

03/11   01h00 Young Boys  vs Dynamo Kyiv                
03/11   01h00 Lokomotiv Moscow  vs Sheriff Tiraspol                
03/11   01h00 Lyon  vs Everton                
03/11   01h00 Partizan Belgrade  vs Skenderbeu Korca                
03/11   01h00 Slavia Praha  vs Villarreal                
03/11   01h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi  vs TSG Hoffenheim                
03/11   01h00 Apollon Limassol FC  vs Atalanta                
03/11   01h00 Ludogorets Razgrad  vs Sporting Braga                
03/11   01h00 FC Copenhagen  vs Tescoma Zlin                
03/11   01h00 Maccabi Tel Aviv  vs Lokomotiv Astana                
03/11   01h00 Rijeka  vs Austria Wien                
03/11   01h00 AEK Athens  vs AC Milan                
03/11   03h05 Arsenal  vs Crvena Zvezda                
03/11   03h05 Athletic Bilbao  vs Ostersunds FK                
03/11   03h05 FC Viktoria Plzen  vs Lugano                
03/11   03h05 Steaua Bucuresti  vs Hapoel Beer Sheva                
03/11   03h05 Hertha Berlin  vs Zorya                
03/11   03h05 Rosenborg  vs Zenit St. Petersburg                
03/11   03h05 Vitoria Guimaraes  vs Marseille                
03/11   03h05 Real Sociedad  vs FC Vardar Skopje                
03/11   03h05 Vitesse Arnhem  vs Zulte-Waregem                
03/11   03h05 Red Bull Salzburg  vs Konyaspor                
03/11   03h05 FC Koln  vs BATE Borisov                
03/11   03h05 Lazio  vs Nice                
BẢNG XẾP HẠNG BÓNG ĐÁ CÚP C2 CHÂU ÂU MỚI NHẤT
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Villarreal 3 1 2 0 5 3 1 1 0 5 3 0 1 0 0 0 2 5
2. Slavia Praha 3 1 2 0 4 3 1 0 0 1 0 0 2 0 3 3 1 5
3. Lokomotiv Astana 3 1 1 1 6 4 1 1 0 5 1 0 0 1 1 3 2 4
4. Maccabi Tel Aviv 3 0 1 2 0 5 0 1 0 0 0 0 0 2 0 5 -5 1
Bảng B
1. Dynamo Kyiv 3 2 1 0 8 5 1 1 0 5 3 1 0 0 3 2 3 7
2. Young Boys 3 0 3 0 4 4 0 1 0 1 1 0 2 0 3 3 0 3
3. Partizan Belgrade 3 0 2 1 3 4 0 0 1 2 3 0 2 0 1 1 -1 2
4. Skenderbeu Korca 3 0 2 1 2 4 0 2 0 1 1 0 0 1 1 3 -2 2
Bảng C
1. Ludogorets Razgrad 3 2 1 0 4 1 1 0 0 2 1 1 1 0 2 0 3 7
2. Sporting Braga 3 2 0 1 4 4 1 0 1 2 3 1 0 0 2 1 0 6
3. TSG Hoffenheim 3 1 0 2 5 5 1 0 1 4 3 0 0 1 1 2 0 3
4. Istanbul Buyuksehir Belediyesi 3 0 1 2 2 5 0 1 0 0 0 0 0 2 2 5 -3 1
Bảng D
1. AC Milan 3 2 1 0 8 3 1 1 0 3 2 1 0 0 5 1 5 7
2. AEK Athens 3 1 2 0 4 3 0 1 0 2 2 1 1 0 2 1 1 5
3. Rijeka 3 1 0 2 6 6 0 0 1 1 2 1 0 1 5 4 0 3
4. Austria Wien 3 0 1 2 4 10 0 0 2 2 8 0 1 0 2 2 -6 1
Bảng E
1. Atalanta 3 2 1 0 7 2 2 0 0 6 1 0 1 0 1 1 5 7
2. Lyon 3 1 2 0 4 3 0 1 0 1 1 1 1 0 3 2 1 5
3. Apollon Limassol FC 3 0 2 1 4 6 0 1 0 1 1 0 1 1 3 5 -2 2
4. Everton 3 0 1 2 3 7 0 1 1 3 4 0 0 1 0 3 -4 1
Bảng F
1. Lokomotiv Moscow 3 1 2 0 4 1 1 0 0 3 0 0 2 0 1 1 3 5
2. FC Copenhagen 3 0 3 0 1 1 0 1 0 0 0 0 2 0 1 1 0 3
3. Sheriff Tiraspol 3 0 3 0 1 1 0 2 0 1 1 0 1 0 0 0 0 3
4. Tescoma Zlin 3 0 2 1 1 4 0 2 0 1 1 0 0 1 0 3 -3 2
Bảng G
1. Steaua Bucuresti 3 3 0 0 7 2 1 0 0 3 0 2 0 0 4 2 5 9
2. Lugano 3 1 0 2 5 6 1 0 1 4 4 0 0 1 1 2 -1 3
3. FC Viktoria Plzen 3 1 0 2 5 7 1 0 0 3 1 0 0 2 2 6 -2 3
4. Hapoel Beer Sheva 3 1 0 2 4 6 1 0 1 3 3 0 0 1 1 3 -2 3
Bảng H
1. Arsenal 3 3 0 0 8 3 1 0 0 3 1 2 0 0 5 2 5 9
2. Crvena Zvezda 3 1 1 1 2 2 0 1 1 1 2 1 0 0 1 0 0 4
3. BATE Borisov 3 1 1 1 4 5 1 0 1 3 4 0 1 0 1 1 -1 4
4. FC Koln 3 0 0 3 1 5 0 0 1 0 1 0 0 2 1 4 -4 0
Bảng I
1. Red Bull Salzburg 3 2 1 0 4 1 1 0 0 1 0 1 1 0 3 1 3 7
2. Marseille 3 2 0 1 3 2 2 0 0 3 1 0 0 1 0 1 1 6
3. Konyaspor 3 1 0 2 2 4 1 0 1 2 3 0 0 1 0 1 -2 3
4. Vitoria Guimaraes 3 0 1 2 3 5 0 1 0 1 1 0 0 2 2 4 -2 1
Bảng J
1. Ostersunds FK 3 2 1 0 5 2 1 1 0 3 2 1 0 0 2 0 3 7
2. Zorya 3 2 0 1 3 3 1 0 1 2 3 1 0 0 1 0 0 6
3. Athletic Bilbao 3 0 2 1 2 3 0 0 1 0 1 0 2 0 2 2 -1 2
4. Hertha Berlin 3 0 1 2 1 3 0 1 0 0 0 0 0 2 1 3 -2 1
Bảng K
1. Lazio 3 3 0 0 8 3 1 0 0 2 0 2 0 0 6 3 5 9
2. Nice 3 2 0 1 9 4 1 0 1 4 3 1 0 0 5 1 5 6
3. Vitesse Arnhem 3 0 1 2 3 7 0 0 1 2 3 0 1 1 1 4 -4 1
4. Zulte-Waregem 3 0 1 2 2 8 0 1 1 2 6 0 0 1 0 2 -6 1
Bảng L
1. Zenit St. Petersburg 3 3 0 0 11 2 2 0 0 6 2 1 0 0 5 0 9 9
2. Real Sociedad 3 2 0 1 11 3 1 0 0 4 0 1 0 1 7 3 8 6
3. Rosenborg 3 1 0 2 4 8 1 0 0 3 1 0 0 2 1 7 -4 3
4. FC Vardar Skopje 3 0 0 3 1 14 0 0 2 0 11 0 0 1 1 3 -13 0

TR: Số trận    T: Số trận thắng    H: Số trận hòa    B: Số trận thua    BT: Số bàn thắng    BB: Số bàn thua   

BÌNH LUẬN: