`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY NGÀY 08/07/2016

THỜI GIAN TRẬN TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Giao Hữu ĐTQG

03/06   21h00 Brazil  vs Croatia                
04/06   01h00 Saudi Arabia  vs Peru                
04/06   01h00 Costa Rica  vs Northern Ireland                
04/06   02h00 Spain  vs Switzerland                

VĐQG Belarus

03/06   20h00 FC Gomel15 vs Luch Minsk11               
03/06   20h00 FK Isloch Minsk10 vs FK Vigvam Smolevichy13               
03/06   20h00 FC Torpedo Zhodino7 vs Slutsksakhar Slutsk3               

VĐQG Indonesia

03/06   20h30 Persija Jakarta9 vs Persebaya Surabaya10               
03/06   20h30 Madura United4 vs Bali United13               

Malay Super League

03/06   21h00 Kedah5 vs Melaka10               
03/06   21h00 Selangor9 vs kelantan11               

VĐQG Singapore

03/06   19h30 Albirex Niigata FC1 vs DPMM FC4               
03/06   19h30 Tampines Rovers FC6 vs Young Lions3               

VĐQG Uzbekistan

03/06   20h00 Kuruvchi Kokand Qoqon7 vs Metallurg Bekobod6               
03/06   20h00 Kuruvchi Bunyodkor2 vs Neftchi Fargona12               
03/06   20h00 Nasaf Qarshi8 vs Qizilqum Zarafshon11               

VĐQG Việt Nam

03/06   17h00 Hoang Anh Gia Lai7 vs CLB TPHCM11               
03/06   17h00 Sanna Khanh Hoa6 vs Song Lam Nghe An13               
03/06   17h00 Quang Nam8 vs Can Tho3               
03/06   18h00 Than Quang Ninh2 vs Becamex Binh Duong4               
03/06   18h00 Sai Gon FC12 vs XM Hai Phong FC5               

VĐQG Ecuador

04/06   00h00 Macara9 vs Barcelona SC(ECU)2               
04/06   00h00 Tecnico Universitario10 vs Macara9               
04/06   00h00 Independiente Jose Teran6 vs Liga Dep. Universitaria Quito1               
04/06   00h00 Universidad Catolica3 vs Independiente Jose Teran6               
04/06   00h00 Sociedad Deportiva Aucas8 vs Guayaquil City11               
04/06   00h00 Delfin SC5 vs Universidad Catolica3               
04/06   00h00 Club Sport Emelec4 vs Tecnico Universitario10               
04/06   00h00 Guayaquil City11 vs CD El Nacional7               
04/06   00h00 Deportivo Cuenca12 vs Delfin SC5               
04/06   00h00 Barcelona SC(ECU)2 vs Sociedad Deportiva Aucas8               
04/06   00h00 CD El Nacional7 vs Deportivo Cuenca12               
04/06   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito1 vs Club Sport Emelec4               

VĐQG Peru

04/06   02h00 Dep.San MartinA-7 vs Universitario De DeportesA-5               
04/06   02h00 FBC MelgarB-1 vs EM Deportivo BinacionalB-2               
04/06   02h00 Real Atletico GarcilasoB-5 vs Sport BoysB-6               
04/06   02h00 UTC CajamarcaA-6 vs Sport HuancayoB-4               
04/06   02h00 Deportivo MunicipalB-7 vs Sporting CristalA-4               
04/06   02h00 Comerciantes UnidosA-3 vs Sport RosarioA-2               
04/06   02h00 Academia Deportiva CantolaoB-8 vs Inti Gas DeportesA-8               
04/06   02h00 Alianza LimaA-1 vs Deportivo Union ComercioB-3               

VĐQG Mỹ

04/06   04h00 Columbus CrewDong-2 vs Toronto FCDong-9               
04/06   04h00 Real Salt LakeTay-8 vs Seattle SoundersTay-11               
04/06   04h00 Atlanta UnitedDong-1 vs Philadelphia UnionDong-7               
04/06   04h00 FC DallasTay-2 vs Los Angeles FCTay-3               
04/06   04h00 New England RevolutionDong-6 vs New York Red BullsDong-4               
04/06   04h00 Montreal ImpactDong-10 vs Houston DynamoTay-4               

Hạng 2 Tây Ban Nha

04/06   00h00 AD Alcorcon14 vs CF Reus Deportiu13               

Hạng 2 Italia

03/06   23h30 Bari6 vs Cittadella7 0 : 1/40.910.970 : 1/4-0.830.713.202.153.101-0.860.722 1/40.910.95

Hạng 2 Na Uy

03/06   20h00 Viking2 vs Floro16               
03/06   23h00 Ullensaker/Kisa IL4 vs Tromsdalen15               
03/06   23h00 Nest Sotra11 vs Aalesund FK1               
03/06   23h00 Ham-Kam10 vs Jerv8               
03/06   23h00 Levanger FK12 vs Sogndal7               
03/06   23h00 Strommen13 vs Notodden FK6               
03/06   23h00 Asane Fotball5 vs Mjondalen IF9               

Hạng 2 Thụy Điển

03/06   20h00 Landskrona BoIS12 vs GAIS Goteborg8               
03/06   22h30 Orgryte1 vs Falkenberg2               

Hạng 2 Nhật Bản

03/06   12h00 Matsumoto Yamaga FC6 vs Tochigi SC12               
03/06   13h00 Yokohama FC3 vs Tokyo Verdy14               
03/06   13h00 Oita Trinita1 vs Roasso Kumamoto13               

Hạng 2 Hàn Quốc

03/06   17h00 Ansan Greeners FC5 vs Seoul E-Land FC8               
03/06   17h00 Daejeon Citizen7 vs Gwangju Football Club6               

Hạng 2 Chi Lê

04/06   03h00 San Marcos de Arica14 vs Coquimbo Unido4               
04/06   03h00 Nublense5 vs CD Magallanes15               
04/06   03h00 Santiago Wanderers16 vs Cobreloa9               
04/06   03h30 Deportes La Serena7 vs Valdivia8               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

04/06   04h00 San AntonioNhóm 2-8 vs Portland Timbers ReserveNhóm 2-2               
04/06   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-4 vs Orange County Blues FCNhóm 2-6               
04/06   04h00 St.Louis LionsNhóm 2-9 vs Swope Park RangersNhóm 2-5               
04/06   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-5 vs Atlanta United FC IINhóm 1-15               

Aus Brisbane

03/06   14h00 Brisbane Knights3 vs North Pine United5               

Aus New South Wales

03/06   13h00 Blacktown City Demons3 vs Sydney United4               
03/06   13h00 Manly United11 vs Hake Ya Dong in Sydney City10               
03/06   13h00 Sydney Olympic1 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers2               
03/06   15h00 Rockdale City Suns7 vs South Coast Wolves8               

Aus Queensland

03/06   12h00 Far North Queensland Bulls8 vs Brisbane Roar (Youth)9               

Aus South Sup.League

03/06   12h30 Adelaide United FC (Youth)5 vs Metrostars SC1               
03/06   12h30 West Bay9 vs Adelaide City FC3               

Aus Victoria

03/06   13h00 South Melbourne10 vs FC Bulleen Lions14               
03/06   13h00 Heidelberg United3 vs Port Melbourne6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/06   11h00 Yokohama SCC7 vs Thespa Kusatsu9               
03/06   11h00 Fukushima United FC4 vs Grulla Morioka16               
03/06   11h00 Kataller Toyama15 vs Giravanz Kitakyushu17               

Nữ Nhật

03/06   11h00 Urawa Red Diamonds (w)4 vs Cerezo Osaka Sakai (w)9               
03/06   11h00 INAC (w)1 vs NTV Beleza (w)2               
03/06   11h00 Vegalta Sendai (w)8 vs Nippon Sport Science Universit (W)10               
03/06   11h00 JEF United Ichihara Chiba (w)5 vs Nagano Parceiro (W)6               

Nữ Mỹ

04/06   08h00 Seattle Reign (w)4 vs Orlando Pride (w)2