`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY NGÀY 08/12/2017

THỜI GIAN TRẬN TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

06/05   19h30 Manchester City1 vs Huddersfield Town15               
06/05   22h30 Chelsea5 vs Liverpool3               

VĐQG Tây Ban Nha

06/05   22h00 Leganes14 vs Levante17               
06/05   22h00 Girona10 vs Eibar11               
06/05   22h00 Atletico Madrid2 vs RCD Espanyol16               
06/05   22h00 FC Barcelona1 vs Real Madrid3               
06/05   22h00 Athletic Bilbao13 vs Real Betis5               
06/05   22h00 Celta Vigo9 vs Deportivo La Coruna18               
06/05   22h00 Las Palmas19 vs Getafe8               
06/05   22h00 Malaga20 vs Alaves15               
06/05   22h00 Sevilla7 vs Real Sociedad12               
06/05   22h00 Villarreal6 vs Valencia4               

VĐQG Italia

06/05   17h30 Udinese14 vs Inter Milan5               
06/05   20h00 Spal17 vs Benevento20               
06/05   20h00 Chievo16 vs Crotone18               
06/05   20h00 Genoa12 vs Fiorentina8               
06/05   20h00 Lazio3 vs Atalanta7               
06/05   20h00 Napoli2 vs Torino10               
06/05   23h00 Sassuolo13 vs Sampdoria9               
07/05   01h45 Cagliari15 vs AS Roma4               

VĐQG Pháp

07/05   01h00 Caen15 vs Monaco2               
07/05   01h00 Dijon12 vs Guingamp11               
07/05   01h00 Saint Etienne8 vs Bordeaux10               
07/05   01h00 Lyon3 vs Troyes19               
07/05   01h00 Marseille4 vs Nice6               
07/05   01h00 Metz20 vs Angers13               
07/05   01h00 Amiens14 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
07/05   01h00 Nantes9 vs Montpellier7               
07/05   01h00 Rennes5 vs Strasbourg16               
07/05   01h00 Toulouse17 vs Lille18               

VĐQG Bồ Đào Nha

06/05   22h00 CD Tondela12 vs Vitoria Guimaraes9               
06/05   22h00 Estoril17 vs Vitoria Setubal13               
06/05   22h00 Moreirense14 vs Aves15               
06/05   22h00 GD Chaves8 vs Maritimo6               
06/05   22h00 Belenenses11 vs Portimonense10               
06/05   22h00 Sporting Braga4 vs Boavista FC7               
06/05   22h00 Pacos de Ferreira16 vs Rio Ave5               
06/05   22h00 FC Porto1 vs Feirense18               
06/05   22h00 Sporting Lisbon3 vs Benfica2               

VĐQG Hà Lan

06/05   19h30 Excelsior SBV10 vs AFC Ajax2               
06/05   19h30 AZ Alkmaar3 vs PEC Zwolle8               
06/05   19h30 SC Heerenveen6 vs Feyenoord4               
06/05   19h30 PSV Eindhoven1 vs Groningen13               
06/05   19h30 Roda JC16 vs ADO Den Haag9               
06/05   19h30 Sparta Rotterdam17 vs Heracles Almelo11               
06/05   19h30 FC Twente Enschede18 vs NAC Breda15               
06/05   19h30 FC Utrecht5 vs VVV Venlo12               
06/05   19h30 Willem II14 vs Vitesse Arnhem7               

VĐQG Nga

06/05   17h00 Rubin Kazan8 vs FC Ufa6               
06/05   17h00 Spartak Moscow2 vs Rostov FK12               
06/05   17h00 FK Ruan Tosno15 vs Dynamo Moscow11               
06/05   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast9 vs Amkar Perm13               
06/05   17h00 SKA Khabarovsk16 vs FC Krasnodar5               
06/05   17h00 Anzhi Makhachkala14 vs Terek Grozny10               
06/05   17h00 CSKA Moscow4 vs Arsenal Tula7               
06/05   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Zenit St. Petersburg3               

VĐQG Armenia

06/05   21h00 Ararat Yerevan6 vs Gandzasar Kapan4               

VĐQG Ba Lan

06/05   20h30 Zaglebie Lubin8 vs Gornik Zabrze5               
06/05   20h30 Korona Kielce6 vs Wisla Krakow7               
06/05   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Legia Warszawa3               

VĐQG Belarus

06/05   21h00 Dinamo Minsk3 vs Shakhter Soligorsk13               
06/05   21h00 FK Isloch Minsk10 vs Neman Grodno9               
06/05   21h00 FC Torpedo Zhodino7 vs Dinamo Brest8               

VĐQG Bulgary

07/05   00h00 Beroe Stara Zagora4 vs Vereya6               

VĐQG Bỉ

06/05   20h30 Club Brugge1 vs Anderlecht2               
07/05   00h00 Standard Liege6 vs Racing Genk5               
07/05   02h00 KFCO Wilrijk17 vs Oostende11               

VĐQG Estonia

07/05   00h00 Flora Paide7 vs Tartu JK Maag Tammeka4               

VĐQG Georgia

06/05   20h00 Dila Gori5 vs Torpedo Kutaisi3               
06/05   20h00 FC Sioni Bolnisi7 vs FC Saburtalo Tbilisi1               
06/05   20h00 FC Kolkheti Poti9 vs Chikhura Sachkhere6               
06/05   20h00 Samtredia8 vs Lokomotiv Tbilisi10               
06/05   20h00 FC Metalurgi Rustavi4 vs Dinamo Tbilisi2               

VĐQG Hy Lạp

07/05   00h00 AEL Larisa12 vs Lamia13               
07/05   00h00 PAE Atromitos4 vs Kerkyra15               
07/05   00h00 Panionios9 vs Levadiakos8               
07/05   00h00 Apollon Smirnis14 vs AEK Athens1               
07/05   00h00 Pas Giannina11 vs Olympiakos Piraeus3               
07/05   00h00 Panaitolikos Agrinio10 vs Asteras Tripolis7               
07/05   00h00 Panathinaikos6 vs SKODA Xanthi5               
07/05   00h00 PAOK Saloniki2 vs Platanias FC16               

VĐQG Latvia

06/05   20h00 Jelgava6 vs Metta/LU Riga7               

VĐQG Lithuania

07/05   00h00 Suduva1 vs Trakai3               

VĐQG Luxembourg

06/05   22h00 F91 Dudelange1 vs US Esch14               
06/05   22h00 Hamm RM Benfica FC9 vs Fola Esch3               
06/05   22h00 US Mondorf-les-Bains5 vs CS Petange8               
06/05   22h00 Victoria Rosport12 vs Progres Niedercorn2               
06/05   22h00 Rodange 9113 vs Racing Union7               
06/05   22h00 Red Boys Differdange4 vs Hostert10               
06/05   22h00 Jeunesse Esch6 vs UNA Strassen11               

VĐQG Macedonia

06/05   22h30 FC Vardar Skopje2 vs Pelister Bitola9               
06/05   22h30 FK Korzo Prilep7 vs Renova Cepciste6               
06/05   22h30 Pobeda Prilep8 vs Sileks3               
06/05   22h30 Academy Pandev5 vs Rabotnicki Skopje4               
06/05   22h30 FK Shkendija 791 vs FK Skopje10               

VĐQG Na Uy

07/05   00h00 Lillestrom12 vs Sandefjord10               
07/05   00h00 Valerenga4 vs Haugesund8               
07/05   00h00 Odd Grenland13 vs Start IK16               
07/05   00h00 Kristiansund BK9 vs Stabaek14               
07/05   00h00 Bodo Glimt15 vs Stromsgodset5               
07/05   02h00 Brann2 vs Tromso IL11               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

06/05   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Galatasaray1               
06/05   23h00 Goztepe7 vs Yeni Malatyaspor10               
06/05   23h00 Trabzonspor5 vs Kasimpasa9               
06/05   23h00 Genclerbirligi15 vs Antalyaspor11               
06/05   23h00 Alanyaspor14 vs Osmanlispor FC17               
06/05   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 vs Sivasspor8               
06/05   23h00 Kardemir Karabukspor18 vs Konyaspor16               
06/05   23h00 Besiktas JK3 vs Kayserispor6               
06/05   23h00 Fenerbahce4 vs Bursaspor13               

VĐQG Thụy Điển

06/05   21h00 Dalkurd FF13 vs Kalmar10               
06/05   21h00 Brommapojkarna14 vs Djurgardens4               
06/05   23h30 Elfsborg16 vs AIK Solna2               
06/05   23h30 Trelleborgs FF15 vs Hacken5               

VĐQG Đan Mạch

07/05   00h00 FC Copenhagen4 vs Brondby IF1               

VĐQG Nhật Bản

06/05   12h00 Hiroshima Sanfrecce1 vs Vissel Kobe9               
06/05   12h00 Sagan Tosu14 vs Shimizu S-Pulse12               
06/05   12h00 Shonan Bellmare15 vs Vegalta Sendai2               

VĐQG Trung Quốc

06/05   14h30 Beijing Renhe12 vs Shandong Luneng3               
06/05   14h30 Tianjin Teda9 vs Guizhou Hengfeng Zhicheng15               
06/05   18h35 Jiangsu Suning FC6 vs Changchun Yatai13               

VĐQG Singapore

06/05   16h30 Albirex Niigata FC1 vs Hougang United FC9               

VĐQG Việt Nam

06/05   17h00 Can Tho5 vs Than Quang Ninh3               
06/05   18h00 Sanna Khanh Hoa2 vs Hoang Anh Gia Lai11               
06/05   19h00 CLB TPHCM4 vs T T Hanoi1               

VĐQG Argentina

07/05   02h00 Talleres Cordoba4 vs CA Huracan6               
07/05   02h00 Temperley26 vs Patronato Parana19               
07/05   02h00 San Martin San Juan18 vs Velez Sarsfield21               
07/05   02h00 Argentinos juniors9 vs Godoy Cruz Antonio Tomba2               
07/05   02h00 Arsenal de Sarandi27 vs Rosario Central16               
07/05   02h00 Banfield17 vs Chacarita juniors25               
07/05   02h00 Boca Juniors1 vs Union Santa Fe8               
07/05   02h00 Colon de Santa Fe11 vs River Plate10               
07/05   02h00 Estudiantes La Plata13 vs Racing Club7               
07/05   02h00 Independiente3 vs Gimnasia La Plata23               
07/05   02h00 Atletico Tucuman15 vs Olimpo Bahia Blanca28               
07/05   02h00 Newells Old Boys20 vs Defensa Y Justicia12               
07/05   02h00 San Lorenzo5 vs Belgrano14               
07/05   02h00 Club Atletico Tigre24 vs Lanus22               

VĐQG Brazil

06/05   21h00 Corinthians Paulista (SP)5 vs Ceara18               
07/05   02h00 Atletico Paranaense1 vs Palmeiras12               
07/05   02h00 Chapecoense SC20 vs Parana STC PR16               
07/05   02h00 Cruzeiro (MG)15 vs Botafogo RJ11               
07/05   02h00 Flamengo9 vs Internacional RS3               
07/05   05h00 Gremio (RS)7 vs Santos4               

VĐQG Colombia

07/05   03h30 Envigado FC10 vs Dep.Independiente Medellin4               
07/05   03h30 Patriotas FC6 vs Deportes Tolima5               
07/05   03h30 Deportivo Pasto17 vs Deportivo Cali7               
07/05   03h30 Atletico Bucaramanga12 vs Aguilas Doradas11               
07/05   03h30 Alianza Petrolera16 vs Deportiva Once Caldas3               
07/05   03h30 Jaguares de Cordoba14 vs Atletico Junior Barranquilla8               
07/05   03h30 Atletico Huila2 vs Boyaca Chico19               
07/05   03h30 Independiente Santa Fe13 vs Millonarios9               
07/05   03h30 Atletico Nacional Medellin1 vs Deportivo Rionegro20               
07/05   03h30 America de Cali18 vs La Equidad15               

VĐQG Ecuador

07/05   00h00 Tecnico Universitario10 vs Sociedad Deportiva Aucas7               
07/05   00h00 Independiente Jose Teran3 vs CD El Nacional9               
07/05   00h00 Universidad Catolica4 vs Guayaquil City12               
07/05   00h00 Club Sport Emelec5 vs Delfin SC8               
07/05   00h00 Deportivo Cuenca11 vs Barcelona SC(ECU)1               
07/05   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito2 vs Macara6               

VĐQG Venezuela

07/05   03h00 Estudiantes Merida FC10 vs Zamora Barinas3               
07/05   03h00 Portuguesa FC9 vs Estudiantes Caracas SC18               
07/05   03h00 Deportivo Metropolitano17 vs Carabobo FC1               
07/05   03h00 Mineros de Guayana2 vs Deportivo Lara7               
07/05   03h00 Deportivo Anzoategui16 vs Monagas SC15               
07/05   03h00 Academia Puerto Cabello14 vs Deportivo La Guaira5               
07/05   03h00 Aragua FC13 vs Deportivo Tachira6               
07/05   03h00 Trujillanos12 vs Atletico Venezuela11               
07/05   03h00 Caracas FC4 vs Zulia FC8               

VĐQG Mỹ

07/05   04h00 Houston DynamoTay-9 vs LA GalaxyTay-2               
07/05   04h00 FC Kansas CityTay-1 vs Colorado RapidsTay-6               
07/05   04h00 San Jose EarthquakesTay-10 vs Portland TimbersTay-11               
07/05   04h00 Orlando CityDong-5 vs Real Salt LakeTay-7               

Hạng Nhất Anh

06/05   21h00 Birmingham City21 vs Fulham3               
06/05   21h00 Bolton Wanderers20 vs Nottingham Forest17               
06/05   21h00 Brentford10 vs Hull City18               
06/05   21h00 Bristol City11 vs Sheffield United9               
06/05   21h00 Cardiff City2 vs Reading19               
06/05   21h00 Derby County7 vs Barnsley22               
06/05   21h00 Ipswich Town12 vs Middlesbrough5               
06/05   21h00 Leeds United14 vs Queens Park Rangers (QPR)15               
06/05   21h00 Millwall6 vs Aston Villa4               
06/05   21h00 Preston North End8 vs Burton Albion23               
06/05   21h00 Sheffield Wednesday16 vs Norwich City13               
06/05   21h00 Sunderland A.F.C24 vs Wolves1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

07/05   00h00 CD Lugo12 vs Sevilla Atletico21               
07/05   00h00 Granada CF8 vs Rayo Vallecano2               
07/05   00h00 Cordoba20 vs SD Huesca3               
07/05   00h00 Real Oviedo6 vs La Hoya Lorca CF22               
07/05   00h00 Barcelona B19 vs CF Reus Deportiu14               
07/05   00h00 Albacete13 vs Cadiz5               
07/05   00h00 AD Alcorcon15 vs Cultural Leonesa18               
07/05   00h00 Gimnastic Tarragona16 vs Osasuna10               
07/05   00h00 Numancia4 vs Real Valladolid11               
07/05   00h00 Tenerife9 vs Almeria17               
07/05   00h00 Real Zaragoza7 vs Sporting Gijon1               

Hạng 2 Đức

06/05   20h30 Jahn Regensburg4 vs SV Darmstadt 9817               
06/05   20h30 SV Sandhausen8 vs Nurnberg2               
06/05   20h30 Union Berlin9 vs VfL Bochum6               
06/05   20h30 Fortuna Dusseldorf1 vs Holstein Kiel3               
06/05   20h30 Erzgebirge Aue10 vs Dynamo Dresden15               
06/05   20h30 Eintracht Braunschweig11 vs Ingolstadt7               
06/05   20h30 Greuther Furth14 vs MSV Duisburg12               
06/05   20h30 Kaiserslautern18 vs Heidenheimer13               
06/05   20h30 St. Pauli16 vs Arminia Bielefeld5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

06/05   22h00 Vitoria Guimaraes B10 vs Sporting CP B17               
06/05   22h00 Porto B8 vs FC Famalicao9               
06/05   22h00 Sporting Braga II16 vs SL Benfica B13               
06/05   22h00 Gil Vicente19 vs SC Covilha15               
06/05   22h00 FC Arouca2 vs Nacional da Madeira1               
06/05   22h00 Santa Clara3 vs Real Sport Clube20               
06/05   22h00 CF Uniao Madeira18 vs Varzim12               
06/05   22h00 Academica Coimbra7 vs Cova Piedade14               
06/05   22h00 Leixoes6 vs Oliveirense11               
06/05   22h00 Penafiel4 vs Viseu5               

Hạng 2 Nga

06/05   19h00 Tom Tomsk17 vs Rotor Volgograd15               
06/05   19h00 Kryliya Sovetov3 vs Kuban Krasnodar9               
06/05   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
06/05   19h00 Tyumen18 vs Spartak Moscow II13               
06/05   19h00 Khimki12 vs Fakel20               
06/05   19h00 Volga Olimpiets16 vs Luch Energiya14               
06/05   19h00 Sibir Novosibirsk6 vs Spartak Tambov4               
06/05   19h00 Volgar-Gazprom Astrachan11 vs Zenit-2 St.Petersburg19               
06/05   19h00 Dinamo St Petersburg7 vs Baltika Kaliningrad5               
06/05   19h00 Avangard10 vs Gazovik Orenburg2               

Hạng 2 Na Uy

06/05   21h00 Aalesund FK2 vs Mjondalen IF5               
07/05   00h00 Nest Sotra16 vs Levanger FK13               
07/05   00h00 Floro8 vs Ullensaker/Kisa IL6               
07/05   00h00 Jerv14 vs Asane Fotball7               
07/05   00h00 Sogndal10 vs Sandnes Ulf1               
07/05   00h00 Tromsdalen15 vs Kongsvinger11               
07/05   00h00 Viking4 vs Notodden FK3               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

06/05   19h00 Boluspor5 vs Denizlispor16               
06/05   19h00 Elazigspor8 vs Istanbulspor10               
06/05   19h00 Ankaragucu3 vs Adana Demirspor14               
06/05   19h00 Gaziantepspor18 vs Giresunspor11               
06/05   19h00 Caykur Rizespor1 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi4               
06/05   19h00 Balikesirspor7 vs Manisaspor17               
06/05   19h00 Altinordu6 vs Erzurum BB9               
06/05   19h00 Samsunspor15 vs Umraniyespor2               
06/05   19h00 Adanaspor12 vs Eskisehirspor13               

Hạng 2 Thụy Điển

06/05   21h00 Varbergs BoIS FC12 vs Landskrona BoIS8               
06/05   23h30 Falkenberg1 vs Oster13               

Hạng 2 Đan Mạch

06/05   19h45 Esbjerg1 vs Roskilde10               
06/05   19h45 Vejle2 vs Nykobing Falster9               
06/05   19h45 Vendsyssel3 vs Viborg4               
06/05   19h45 Fremad Amager8 vs Skive IK12               
06/05   19h45 Herfolge Boldklub Koge7 vs Fredericia6               
06/05   19h45 Brabrand11 vs Thisted FC5               

Hạng 2 Nhật Bản

06/05   12h00 Montedio Yamagata11 vs Kamatamare Sanuki22               
06/05   12h00 Roasso Kumamoto8 vs Ventforet Kofu17               
06/05   13h00 Albirex Niigata13 vs Oita Trinita2               
06/05   13h00 Mito Hollyhock6 vs Tokushima Vortis14               
06/05   13h00 Tokyo Verdy5 vs Zweigen Kanazawa FC10               
06/05   14h00 Kyoto Sanga21 vs Renofa Yamaguchi3               
06/05   15h00 Omiya Ardija19 vs JEF United Ichihara Chiba16               
06/05   15h00 Ehime FC20 vs Tochigi SC15               
06/05   15h00 Fagiano Okayama1 vs Avispa Fukuoka7               
06/05   15h00 Machida Zelvia4 vs Yokohama FC9               
06/05   17h00 FC Gifu18 vs Matsumoto Yamaga FC12               

Hạng 2 Hàn Quốc

06/05   12h00 Seongnam FC2 vs Suwon City6               
06/05   13h00 FC Anyang10 vs Ansan Mugunghwa FC3               
06/05   13h00 Ansan Greeners FC4 vs Busan I Park5               
06/05   15h00 Seoul E-Land FC9 vs Daejeon Citizen8               
06/05   16h00 Bucheon FC 19951 vs Gwangju Football Club7               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

07/05   04h00 Red Bull New York ReserveNhóm 1-2 vs Nashville FCNhóm 1-8               
07/05   04h00 Seattle Sounders BNhóm 2-11 vs Sacramento Republic FCNhóm 2-1               
07/05   04h00 St.Louis LionsNhóm 2-10 vs Portland Timbers ReserveNhóm 2-6               

Liên Đoàn Nhật Bản

06/05   18h00 Vissel KobeD-1 vs Sagan TosuD-4               
06/05   18h00 Shonan BellmareD-3 vs V-Varen NagasakiD-2               

Hạng 3 Tây Ban Nha

06/05   22h00 Burgos CFB-15 vs SD AmorebietaB-12               
06/05   22h00 CD TudelanoB-11 vs CD IzarraB-13               
06/05   22h00 CaudalB-18 vs Barakaldo CFB-8               
06/05   22h00 UE LlagosteraC-14 vs Ontinyent CFC-17               
06/05   22h00 UD LogronesB-6 vs Pena SportB-10               
06/05   22h00 Real Balompedica LinenseD-15 vs FC CartagenaD-3               
06/05   22h00 LleidaC-10 vs UE OlotC-9               
06/05   22h00 PontevedraA-14 vs AD Union AdarveA-12               
06/05   22h00 coruxo FCA-22 vs FuenlabradaA-5               
06/05   22h00 CD GuijueloA-11 vs Atletico de Madrid BA-4               
06/05   22h00 Real Sociedad BB-2 vs Racing SantanderB-4               
06/05   22h00 Osasuna BB-16 vs Athletic Bilbao BB-3               
06/05   22h00 Valencia CF MestallaC-8 vs SabadellC-13               
06/05   22h00 VillanovenseD-5 vs Cordoba BD-18               
06/05   22h00 Real Betis BD-19 vs BadajozD-9               
06/05   22h00 UCAM MurciaD-14 vs UD MarbellaD-2               
06/05   22h00 SD GernikaB-5 vs LeioaB-9               
06/05   22h00 CD LealtadB-17 vs CD Vitoria(SPA)A-17               
06/05   22h00 UE CornellaC-2 vs BalearesC-19               
06/05   22h00 Merida ADD-17 vs ExtremaduraD-6               
06/05   22h00 Ecija BalompieA-21 vs JumillaD-13               
06/05   22h00 Villarreal BC-3 vs CF PeraladaC-6               
06/05   22h00 CD EbroC-7 vs SCR Pena DeportivaC-11               
06/05   22h00 CF Rayo MajadahondaA-1 vs UD San Sebastian ReyesA-9               
06/05   22h00 FormenteraC-16 vs Real Zaragoza BA-23               
06/05   22h00 Lorca Deportiva FCD-16 vs Real MurciaD-1               
06/05   22h00 CD Artistico NavalcarneroA-13 vs Celta vigo bA-8               
06/05   22h00 Deportivo La Coruna BA-3 vs CarcedaA-25               
06/05   22h00 G. SegovianaA-20 vs Real Valladol BA-7               
06/05   22h00 Arenas Club de GetxoA-16 vs MirandesB-7               
06/05   22h00 CF Talavera de la ReinaA-2 vs Rapido de BouzasA-10               
06/05   22h00 UD MelillaD-7 vs C.D. San Fernando IslenoD-8               
06/05   22h00 PonferradinaA-6 vs ToledoA-18               
06/05   22h00 CD AlcoyanoC-18 vs Atletico SaguntinoC-15               
06/05   22h00 EjidoD-4 vs Granada CF BD-12               
06/05   22h00 ElcheC-1 vs HerculesC-12               
06/05   22h00 MallorcaC-5 vs CF BadalonaC-4               
06/05   22h00 Real Madrid CastillaA-15 vs Racing de FerrolA-19               
06/05   22h00 Recreativo HuelvaD-11 vs Las Palmas AtleticoD-10               
06/05   22h00 Real Union IrunB-14 vs Sporting de Gijon BB-1               

Hạng 3 Italia

06/05   20h00 ArzachenaA-19 vs GianaA-9               
06/05   21h00 MonzaA-3 vs OlbiaA-12               
06/05   21h00 SudTirolB-8 vs AC MestreB-12               
06/05   21h00 CarrareseA-2 vs ArezzoA-15               
06/05   21h00 TeramoB-16 vs ReggianaB-1               
06/05   21h00 Cosenza Calcio 1914C-3 vs TrapaniC-4               
06/05   21h00 US SiracusaC-13 vs ASD Sicula LeonzioC-9               
06/05   21h00 Pordenone Calcio SSDB-7 vs Renate ACB-15               
06/05   21h00 PaganeseC-16 vs CatanzaroC-17               
06/05   21h00 GavorranoA-10 vs PistoieseA-17               
06/05   21h00 SantarcangeloB-14 vs RavennaB-5               
06/05   21h00 US Casertana 1908C-5 vs MateraC-8               
06/05   21h00 A.S Andria BatC-10 vs Virtus FrancavillaC-11               
06/05   21h00 AC MonopoliC-7 vs LecceC-1               
06/05   21h00 FermanaB-18 vs Alma Juventus FanoB-11               
06/05   21h00 FondiC-18 vs Bisceglie 1913C-14               
06/05   21h00 ViterbeseA-8 vs PontederaA-7               
06/05   21h00 PadovaB-6 vs GubbioB-13               
06/05   21h00 AlbinoleffeB-9 vs VicenzaB-17               
06/05   21h00 CataniaC-2 vs RendeC-12               
06/05   21h00 LuccheseA-11 vs Pro PiacenzaA-16               
06/05   21h00 PiacenzaA-13 vs LivornoA-4               
06/05   21h00 PratoA-18 vs Robur Siena S.S.D.A-6               
06/05   21h00 RegginaC-15 vs Juve StabiaC-6               
06/05   21h00 AlessandriaA-1 vs CuneoA-14               
06/05   21h00 TriestinaB-10 vs SambenedetteseB-3               

Aus New South Wales

06/05   13h00 Hake Ya Dong in Sydney City9 vs Bonnyrigg White Eagles12               
06/05   13h00 South Coast Wolves6 vs Manly United11               
06/05   15h00 Rockdale City Suns8 vs Blacktown City Demons4               

Aus Victoria

06/05   13h00 South Melbourne8 vs Green Gully Cavaliers4               

Hạng 3 Nhật Bản

06/05   11h00 AC Nagano Parceiro11 vs Thespa Kusatsu13               
06/05   11h00 Fujieda MYFC14 vs Yokohama SCC3               
06/05   11h00 Kataller Toyama16 vs Kagoshima United8               
06/05   12h00 Gamba Osaka U236 vs Azul Claro Numazu2               
06/05   12h00 Cerezo Osaka U234 vs Giravanz Kitakyushu15               
06/05   12h00 FC Tokyo U2317 vs Gainare Tottori1               
06/05   14h00 SC Sagamihara10 vs Grulla Morioka12               
06/05   17h00 FC Ryukyu5 vs Blaublitz Akita9               

Nữ Nhật

06/05   11h00 Kanagawa University (w)5 vs JEF United Ichihara Chiba (w)6               
06/05   12h00 INAC (w)1 vs Vegalta Sendai (w)8               
06/05   12h00 Nippon Sport Science Universit (W)9 vs Nagano Parceiro (W)3               
06/05   13h00 Urawa Red Diamonds (w)2 vs NTV Beleza (w)4               
06/05   15h00 Cerezo Osaka Sakai (w)10 vs Albirex Niigata (w)7               

Nữ Mỹ

07/05   03h00 North Carolina Women1 vs Chicago Red Stars (w)2               
07/05   03h30 Portland Thorns FC (w)3 vs Seattle Reign (w)4               

U21 Séc

06/05   15h15 Dukla PrahaU21CFL-9 vs FC Viktoria PlzenU21CFL-8               
06/05   16h00 TepliceU21CFL-2 vs Synot SlovackoU21MSFL-4               
06/05   16h30 FCBohemians1905 U21CFL-10 vs SK Sigma OlomoucU21MSFL-7               
06/05   20h00 Vysocina JihlavaU21MSFL-6 vs FK Baumit JablonecU21CFL-12               
06/05   21h00 Slovan LiberecU21CFL-4 vs Banik OstravaU21MSFL-2               
06/05   21h00 Marila Pribram U21CFL-5 vs Kavina U21MSFL-3               
06/05   21h00 Mlada BoleslavU21CFL-3 vs Sparta PrahaU21CFL-1