`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY NGÀY 13/10/2017

THỜI GIAN TRẬN TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

11/03   20h30 Arsenal6 vs Watford11               
11/03   23h00 Bournemouth AFC10 vs Tottenham Hotspur5               

VĐQG Tây Ban Nha

11/03   22h00 Girona10 vs Deportivo La Coruna19               
11/03   22h00 Alaves16 vs Real Betis8               
11/03   22h00 Atletico Madrid2 vs Celta Vigo9               
11/03   22h00 Athletic Bilbao13 vs Leganes12               
11/03   22h00 Eibar7 vs Real Madrid4               
11/03   22h00 RCD Espanyol15 vs Real Sociedad14               
11/03   22h00 Getafe11 vs Levante17               
11/03   22h00 Las Palmas18 vs Villarreal5               
11/03   22h00 Malaga20 vs FC Barcelona1               
11/03   22h00 Sevilla6 vs Valencia3               

VĐQG Italia

11/03   20h00 Sassuolo15 vs Spal18               
11/03   20h00 Bologna13 vs Atalanta8               
11/03   20h00 Cagliari14 vs Lazio5               
11/03   20h00 Crotone17 vs Sampdoria6               
11/03   20h00 Fiorentina11 vs Benevento20               
11/03   20h00 Genoa12 vs AC Milan7               
11/03   20h00 Inter Milan3 vs Napoli1               
11/03   20h00 Juventus2 vs Udinese10               
11/03   20h00 AS Roma4 vs Torino9               
11/03   20h00 Verona19 vs Chievo16               

VĐQG Bồ Đào Nha

11/03   22h00 Portimonense11 vs Vitoria Guimaraes8               
11/03   22h00 GD Chaves7 vs Sporting Lisbon3               
11/03   22h00 Belenenses13 vs CD Tondela10               
11/03   22h00 Benfica2 vs Aves15               
11/03   22h00 Sporting Braga4 vs Moreirense17               
11/03   22h00 Boavista FC6 vs Estoril14               
11/03   22h00 Maritimo9 vs Vitoria Setubal18               
11/03   22h00 Pacos de Ferreira12 vs FC Porto1               
11/03   22h00 Rio Ave5 vs Feirense16               

VĐQG Hà Lan

11/03   17h30 Groningen13 vs PEC Zwolle5               
11/03   19h30 AFC Ajax2 vs SC Heerenveen9               
11/03   19h30 FC Utrecht6 vs Vitesse Arnhem7               
11/03   21h45 Feyenoord4 vs AZ Alkmaar3               

VĐQG Nga

11/03   17h00 Spartak Moscow3 vs SKA Khabarovsk16               
11/03   17h00 Amkar Perm13 vs Arsenal Tula10               
11/03   17h00 Dynamo Moscow12 vs FC Krasnodar4               
11/03   17h00 FK Ruan Tosno14 vs Rubin Kazan11               
11/03   17h00 Terek Grozny7 vs CSKA Moscow5               
11/03   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast8 vs Lokomotiv Moscow1               
11/03   17h00 FC Ufa6 vs Anzhi Makhachkala15               
11/03   17h00 Rostov FK9 vs Zenit St. Petersburg2               

VĐQG Armenia

11/03   17h00 Banants3 vs Shirak4               

VĐQG Azerbaijan

11/03   20h00 Qarabag1 vs Zira FK3               
11/03   20h00 Sabayi6 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Luxembourg

11/03   21h00 Progres Niedercorn3 vs US Esch14               
11/03   21h00 Hamm RM Benfica FC6 vs US Mondorf-les-Bains4               
11/03   21h00 Hostert9 vs Jeunesse Esch10               
11/03   21h00 Victoria Rosport11 vs Red Boys Differdange5               
11/03   21h00 Racing Union8 vs CS Petange7               
11/03   21h00 Rodange 9113 vs F91 Dudelange1               
11/03   21h00 Fola Esch2 vs UNA Strassen12               

VĐQG Malta

11/03   19h00 Mosta FC9 vs Gzira United4               
11/03   21h00 Valletta FC2 vs Hibernians FC6               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

11/03   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Trabzonspor6               
11/03   23h00 Kayserispor5 vs Kardemir Karabukspor18               
11/03   23h00 Goztepe7 vs Antalyaspor15               
11/03   23h00 Sivasspor8 vs Kasimpasa11               
11/03   23h00 Alanyaspor14 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2               
11/03   23h00 Osmanlispor FC17 vs Bursaspor10               
11/03   23h00 Yeni Malatyaspor9 vs Fenerbahce3               
11/03   23h00 Besiktas JK4 vs Genclerbirligi13               
11/03   23h00 Galatasaray1 vs Konyaspor16               

VĐQG Đan Mạch

11/03   21h00 Odense BK5 vs Aarhus AGF11               
11/03   21h00 Aalborg8 vs Randers FC14               
11/03   21h00 Nordsjaelland3 vs Midtjylland1               
11/03   21h00 AC Horsens7 vs Brondby IF2               
11/03   21h00 FC Copenhagen4 vs Helsingor13               
11/03   21h00 Sonderjyske9 vs Lyngby12               
11/03   21h00 Hobro6 vs Silkeborg10               

VĐQG Hồng Kông

11/03   13h30 Yuen Long FC9 vs Wofoo Tai Po3               
11/03   16h30 Hong Kong Sapling7 vs Sun Pegasus2               

VĐQG Kuwait

11/03   21h10 Al-Ttadamon(KUW)8 vs Kazma7               
11/03   23h45 Al-Salmiyah2 vs Al Kuwait SC1               

Malay Super League

11/03   15h45 Perak7 vs Selangor3               
11/03   20h00 Melaka4 vs PKNP FC11               

VĐQG Thái Lan

11/03   18h00 Chiangrai United6 vs Ratchaburi FC14               
11/03   18h00 Prajuab3 vs Muang Thong United2               
11/03   19h00 Nakhon Ratchasima7 vs Sukhothai5               
11/03   19h00 Port FC1 vs Ubon UMT United17               

VĐQG Argentina

12/03   02h00 Defensa Y Justicia14 vs Belgrano9               
12/03   02h00 Patronato Parana16 vs River Plate19               
12/03   02h00 Talleres Cordoba2 vs Atletico Tucuman10               
12/03   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba4 vs Arsenal de Sarandi28               
12/03   02h00 Chacarita juniors24 vs Racing Club13               
12/03   02h00 Boca Juniors1 vs Club Atletico Tigre25               
12/03   02h00 Gimnasia La Plata20 vs Banfield18               
12/03   02h00 Independiente6 vs Argentinos juniors11               
12/03   02h00 Lanus21 vs Estudiantes La Plata8               
12/03   02h00 Newells Old Boys23 vs San Martin San Juan15               
12/03   02h00 Olimpo Bahia Blanca27 vs Colon de Santa Fe12               
12/03   02h00 Union Santa Fe5 vs Temperley26               
12/03   02h00 CA Huracan7 vs San Lorenzo3               
12/03   02h00 Velez Sarsfield22 vs Rosario Central17               

VĐQG Bolivia

12/03   02h00 Club GuabiraA-7 vs Sport Boys WarnesB-7               
12/03   02h00 Jorge WilstermannA-4 vs BolivarA-1               
12/03   04h15 The StrongestB-5 vs AuroraB-4               
12/03   06h30 Universitario de SucreA-6 vs Real PotosiA-2               

VĐQG Ecuador

12/03   00h00 Macara9 vs Sociedad Deportiva Aucas11               
12/03   00h00 Universidad Catolica2 vs Club Sport Emelec5               
12/03   00h00 Guayaquil City6 vs Delfin SC3               
12/03   00h00 Deportivo Cuenca4 vs Independiente Jose Teran7               
12/03   00h00 Barcelona SC(ECU)1 vs CD El Nacional10               
12/03   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito8 vs Tecnico Universitario12               

VĐQG Peru

12/03   03h00 Inti Gas DeportesA-8 vs UTC CajamarcaA-4               
12/03   03h00 FBC MelgarB-2 vs Sport HuancayoB-6               
12/03   03h00 Sporting CristalA-3 vs Universitario De DeportesA-6               
12/03   03h00 Real Atletico GarcilasoB-3 vs EM Deportivo BinacionalB-5               
12/03   03h00 Deportivo MunicipalB-8 vs Sport BoysB-4               
12/03   03h00 Comerciantes UnidosA-5 vs Sport RosarioA-7               
12/03   03h00 Academia Deportiva CantolaoB-1 vs Deportivo Union ComercioB-7               
12/03   03h00 Alianza LimaA-2 vs Dep.San MartinA-1               

VĐQG Mexico

12/03   01h00 Pumas U.N.A.M.3 vs Toluca8               

VĐQG Costa Rica

12/03   00h00 Cartagines Deportiva SA12 vs Guadalupe FC7               
12/03   00h00 AD Carmelita5 vs Deportivo Saprissa3               
12/03   00h00 Universidad de Costa Rica9 vs Limon FC10               
12/03   00h00 Alajuelense1 vs Perez Zeledon4               
12/03   00h00 Municipal Liberia11 vs Santos De Guapiles6               
12/03   00h00 AD Grecia8 vs Herediano2               

Hạng 2 Tây Ban Nha

12/03   00h00 CF Reus Deportiu13 vs SD Huesca1               
12/03   00h00 Granada CF5 vs Gimnastic Tarragona15               
12/03   00h00 Cordoba20 vs CD Lugo8               
12/03   00h00 Barcelona B17 vs Numancia7               
12/03   00h00 Albacete16 vs Osasuna6               
12/03   00h00 Almeria18 vs Rayo Vallecano3               
12/03   00h00 Cadiz2 vs Sevilla Atletico21               
12/03   00h00 AD Alcorcon14 vs Real Valladolid10               
12/03   00h00 Sporting Gijon9 vs Cultural Leonesa19               
12/03   00h00 Tenerife12 vs Real Oviedo4               
12/03   00h00 Real Zaragoza11 vs La Hoya Lorca CF22               

Hạng 2 Đức

11/03   18h30 Darmstadt16 vs Ingolstadt5               
11/03   18h30 Jahn Regensburg6 vs SV Sandhausen7               
11/03   18h30 Union Berlin8 vs Erzgebirge Aue15               
11/03   18h30 Arminia Bielefeld9 vs Nurnberg2               
11/03   18h30 VfL Bochum14 vs Holstein Kiel3               
11/03   18h30 Dynamo Dresden13 vs Heidenheimer10               
11/03   18h30 MSV Duisburg4 vs Fortuna Dusseldorf1               
11/03   18h30 Greuther Furth17 vs Kaiserslautern18               
11/03   18h30 St. Pauli11 vs Eintracht Braunschweig12               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

11/03   19h00 Boluspor9 vs Caykur Rizespor3               
11/03   19h00 Elazigspor10 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi6               
11/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Samsunspor14               
11/03   19h00 Denizlispor17 vs Erzurum BB13               
11/03   19h00 Umraniyespor1 vs Manisaspor16               
11/03   19h00 Istanbulspor5 vs Ankaragucu2               
11/03   19h00 Giresunspor8 vs Adana Demirspor15               
11/03   19h00 Eskisehirspor11 vs Altinordu4               
11/03   19h00 Adanaspor12 vs Balikesirspor7               

Hạng 2 Đan Mạch

11/03   18h45 Nykobing Falster9 vs Vendsyssel3               
11/03   18h45 Herfolge Boldklub Koge5 vs Thisted FC2               
11/03   18h45 Fredericia6 vs Esbjerg4               
11/03   18h45 Skive IK12 vs Fremad Amager10               
11/03   18h45 Brabrand11 vs Viborg7               
11/03   18h45 Roskilde8 vs Vejle1               

Liên Đoàn Iceland

11/03   19h00 HafnarfjordurD-5 vs GrindavikD-1               
11/03   23h15 KR ReykjavikB-3 vs IR ReykjavikB-6               
12/03   00h00 KA AkureyriB-2 vs BreidablikB-1               

Hạng 3 Italia

11/03   21h00 SudTirolB-12 vs Renate ACB-10               
11/03   21h00 CatanzaroC-18 vs TrapaniC-13               
11/03   21h00 Juve StabiaC-9 vs USD AkragasC-19               
11/03   21h00 TeramoB-16 vs SantarcangeloB-8               
11/03   21h00 US SiracusaC-6 vs US Casertana 1908C-11               
11/03   21h00 PaganeseC-16 vs RendeC-7               
11/03   21h00 CuneoA-12 vs Robur Siena S.S.D.A-11               
11/03   21h00 GianaA-5 vs LivornoA-4               
11/03   21h00 PistoieseA-13 vs PontederaA-8               
11/03   21h00 FermanaB-17 vs ReggianaB-1               
11/03   21h00 FondiC-12 vs A.S Andria BatC-15               
11/03   21h00 PisaA-2 vs AlessandriaA-1               
11/03   21h00 ASD Sicula LeonzioC-8 vs CataniaC-3               
11/03   21h00 Bisceglie 1913C-17 vs Cosenza Calcio 1914C-2               
11/03   21h00 AC MestreB-18 vs Pordenone Calcio SSDB-11               
11/03   21h00 BassanoB-3 vs PadovaB-6               
11/03   21h00 GubbioB-4 vs FeralpisaloB-2               
11/03   21h00 AlbinoleffeB-7 vs RavennaB-15               
11/03   21h00 ArezzoA-15 vs MonzaA-6               
11/03   21h00 LuccheseA-16 vs GavorranoA-18               
11/03   21h00 PratoA-17 vs Pro PiacenzaA-10               
11/03   21h00 RegginaC-14 vs AC MonopoliC-4               
11/03   21h00 Robur Siena S.S.D.A-9 vs ViterbeseA-3               
11/03   21h00 TriestinaB-13 vs VicenzaB-9               
11/03   21h00 LecceC-1 vs MateraC-5               

Aus Queensland

11/03   11h00 Sunshine Coast FC8 vs Redlands United FC5               
11/03   19h30 Far North Queensland Bulls12 vs Brisbane Strikers13               

Brazil Mineiro

12/03   02h00 Tupi Juiz de Fora MG9 vs Democrata12               
12/03   02h00 Villa Nova-MG3 vs America MG2               
12/03   02h00 Caldense MG5 vs Uberlândia10               
12/03   02h00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT4 vs Boa Esporte Clube7               
12/03   02h00 Atletico Mineiro11 vs Tombense6               
12/03   02h00 CA Patrocinense8 vs Cruzeiro (MG)1               

Brazil Paranaense

12/03   02h00 Londrina PR8 vs CE Uniao PR12               
12/03   02h00 Cianorte PR5 vs Gremio Metropolitano Maringa6               
12/03   02h00 Prudentopolis11 vs Toledo Colonia Work PR10               
12/03   02h00 Coritiba PR3 vs Foz do Iguacu PR2               
12/03   02h00 Parana STC PR9 vs Cascavel PR4               

Brazil Gaucho

12/03  Hoãn Cruzeiro RS7 vs Caxias RS1               
12/03  Hoãn Sao Luiz(RS)5 vs Sao Jose PoA RS4               
12/03  Hoãn Sao Paulo RS11 vs Brasil de Pelotas2               
12/03  Hoãn Avenida RS8 vs Novo Hamburgo RS12               
12/03   02h00 Internacional RS3 vs Gremio (RS)10               
12/03  Hoãn Juventude9 vs Veranopolis RS6               

Brazil Paulista

12/03   02h00 Botafogo SPD-3 vs Corinthians Paulista (SP)A-1               
12/03   02h00 Santo AndreB-3 vs Gremio NovorizontinC-4               
12/03   02h00 BragantinoA-2 vs Sao CaetanoB-4               
12/03   02h00 Ituano SPA-3 vs PalmeirasC-1               
12/03   02h00 MirassolD-4 vs Linense(BRA)A-4               
12/03   02h00 Sao PauloB-1 vs Red Bull Brasil SPD-2               
12/03   02h00 Ponte PretaB-2 vs Ferroviaria SPC-3               
12/03   02h00 SantosD-1 vs Sao BentoC-2               

U23 Anh

11/03   19h00 Sunderland U231-5 vs Everton U231-6               
11/03   20h00 Liverpool U231-9 vs Manchester United U231-12               

U21 Séc

11/03   21h00 FCBohemians1905 U2114 vs Slavia PrahaU215               
11/03   21h00 Slovan LiberecU218 vs FK Baumit JablonecU2119               
11/03   21h00 TepliceU212 vs Marila Pribram U213               
11/03   21h00 Dukla PrahaU2117 vs Hradec KraloveU214               
11/03   21h00 Ceske BudejoviceU2118 vs Mlada BoleslavU216