`

LỊCH THI ĐẤU GIẢI BÓNG ĐÁ NGA

THỜI GIAN TRẬN TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Nga

22/10   17h00 Lokomotiv Moscow  vs FC Krasnodar  0 : 1/4-0.950.830 : 00.76-0.883.002.352.763/40.80-0.9420.80-0.94
22/10   17h00 Anzhi Makhachkala  vs Arsenal Tula  0 : 00.76-0.880 : 00.78-0.903.052.302.803/40.83-0.9720.900.96
22/10   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast  vs Terek Grozny  0 : 00.881.000 : 00.900.983.102.452.583/40.76-0.9020.80-0.94
22/10   17h00 SKA Khabarovsk  vs FC Ufa  0 : 0-0.790.670 : 0-0.880.762.763.002.363/4-0.980.842-0.780.64
22/10   17h00 FK Ruan Tosno  vs Rostov FK  1/4 : 00.77-0.890 : 0-0.930.802.982.792.343/40.900.9620.960.90
22/10   17h00 Spartak Moscow  vs Amkar Perm  0 : 1 1/4-0.980.860 : 1/2-0.960.843.951.387.001-0.890.752 1/4-0.990.85
22/10   17h00 CSKA Moscow  vs Zenit St. Petersburg  0 : 00.940.940 : 00.85-0.973.102.492.533/40.80-0.942 1/4-0.940.80
22/10   17h00 Rubin Kazan  vs Dynamo Moscow  0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.920.793.001.873.953/40.80-0.9420.861.00

Hạng 2 Nga

21/10   19h00 Spartak Tambov  vs Sibir Novosibirsk                
21/10   19h00 Spartak Moscow II  vs Tyumen                
21/10   19h00 Baltika Kaliningrad  vs Dinamo St Petersburg                
21/10   19h00 Kuban Krasnodar  vs Kryliya Sovetov                
21/10   19h00 Zenit-2 St.Petersburg  vs Volgar-Gazprom Astrachan                
21/10   19h00 Gazovik Orenburg  vs Avangard                
21/10   19h00 Luch Energiya  vs Volga Olimpiets                
21/10   19h00 Rotor Volgograd  vs Tom Tomsk                
21/10   19h00 Yenisey Krasnoyarsk  vs Shinnik Yaroslavl                
21/10   19h00 Fakel  vs Khimki                

Siêu Cúp Nga

FT    0 - 0 Lokomotiv Moscow  vs Spartak Moscow  1/4 : 00.86-0.940 : 0-0.870.753.152.902.403/40.75-0.882 1/4-0.960.85

U21 Nga

21/10   17h00 FK Anzhi Youth  vs Arsenal Tula Youth                
21/10   17h00 Rubin Kazan (R)  vs Dinamo Moscow Youth                
21/10   17h00 CSKA Moscow (R)  vs Zenit St.Petersburg Youth                
21/10   17h00 Lokomotiv Moscow Youth  vs FK Krasnodar Youth                
21/10   17h00 FK Ural Youth  vs FC Terek Groznyi Youth                
21/10   17h00 FK Tosno Youth  vs FK Rostov Youth                
21/10   17h00 Spartak Moscow Youth  vs Amkar Perm(R)                
21/10   17h00 SKA Khabarovsk Youth  vs Ufa Youth                
BÌNH LUẬN: