`

LỊCH THI ĐẤU GIẢI BÓNG ĐÁ SÉC

THỜI GIAN TRẬN TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Séc

17/02   22h00 Banik Ostrava  vs Synot Slovacko                
17/02   22h00 Tescoma Zlin  vs Dukla Prague                
17/02   22h00 Sigma Olomouc  vs FC Viktoria Plzen                
17/02   22h00 Sparta Praha  vs Slovan Liberec                
17/02   22h00 Mlada Boleslav  vs MFK Karvina                
17/02   22h00 Bohemians 1905  vs Brno                
17/02   22h00 Vysocina jihlava  vs Slavia Praha                
17/02   22h00 Baumit Jablonec  vs Teplice                

Hạng 2 Séc

03/03   20h00 Dynamo Ceske Budejovice  vs SK Slovan Varnsdorf                
03/03   20h00 Opava  vs Usti nad Labem                
03/03   20h00 Viktoria Zizkov  vs Olymp.Hradec Kralove                
03/03   20h00 FK MAS Taborsko  vs FK Banik Sokolov                
03/03   20h00 FK Graffin Vlasim  vs Marila Pribram                
03/03   20h00 SC Znojmo  vs Vitkovice                
03/03   20h00 Trinec  vs Frydek-Mistek                
03/03   20h00 Pardubice  vs Hradec Kralove                

Siêu Cúp Séc

FT    2 - 1 FC Viktoria Plzen  vs Slovan Liberec  0 : 1 1/4-0.950.840 : 1/20.970.914.401.416.101 1/4-0.930.783-0.990.85

U19 Séc

FT    2 - 10 Marila Pribram U19  vs Viktoria Plzen U19  3/4 : 00.64-0.93   4.002.951.78   3 3/40.960.76
FT    1 - 0 Sparta Praha U19  vs Brno U19  0 : 3/4-0.930.750 : 1/41.000.82   1 1/20.850.913 1/20.75-0.95
24/02   15h30 Tescoma Zlin U19  vs Frydek-Mistek U19                
24/02   16h00 Teplice U19  vs Hradec Kralove U19                
24/02   16h00 Pardubice U19  vs Brno U19                
24/02   16h00 Banik Ostrava U19  vs Viktoria Plzen U19                
24/02   16h45 Slavia Praha U19  vs Slovacko U19                
24/02   17h30 Sigma Olomouc U19  vs Dynamo Ceske Budejovice U19                
24/02   19h00 Sparta Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                
24/02   19h00 Marila Pribram U19  vs Opava U19                
24/02   19h00 Bohemians 1905 U19  vs MFK Karvina U19                

U21 Séc

18/02   21h00 FK Baumit JablonecU21  vs Sparta PrahaU21                
18/02   21h00 Marila Pribram U21  vs Slovan LiberecU21                
18/02   21h00 Mlada BoleslavU21  vs TepliceU21                
18/02   21h00 Ceske BudejoviceU21  vs FCBohemians1905 U21                
18/02   21h00 FC Viktoria PlzenU21  vs Hradec KraloveU21                
19/02   16h00 Slavia PrahaU21  vs Dukla PrahaU21                
BÌNH LUẬN: