Thứ Ba,23/07/2024 09:26:58 GMT +7
Vòng T.7
    Thứ Hai, 01 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    NK Celje
    0 - 1
    Cukaricki Belgrade
  • FT
    Egnatia Rrogozhine
    1 - 2
    Buducnost
  • FT
    FK Sochi
    1 - 1
    Leningradets
  • FT
    Cska Sofia 1
    3 - 0
    Beroe
  • FT
    Jedinstvo Ub
    0 - 1
    Otelul Galati
  • FT
    Zaglebie Lubin
    0 - 1
    Rapid Bucuresti
  • FT
    FC Struga
    2 - 0
    KF Llapi
  • FT
    Pirmasens
    1 - 2
    Kaiserslautern
  • Thứ Ba, 02 Tháng Bảy, 2024
  • Hoãn
    Thun
    Hoãn
    Baden
  • FT
    Kobenhavn
    0 - 1
    Hillerod
  • FT
    Odense BK
    4 - 2
    B93 Kobenhavn
  • Hoãn
    FK Radnicki 1923
    Hoãn
    Decic Tuzi
  • FT
    Zenit
    5 - 2
    FK Sochi
  • FT
    Magdeburg
    3 - 0
    BFC Dynamo
  • FT
    Young Boys
    4 - 0
    Neuchatel Xamax
  • FT
    SKA-Khabarovsk
    0 - 1
    Baltika
  • FT
    Opava
    1 - 1
    Nieciecza
  • FT
    Khimki
    3 - 0
    Arsenal-Tula
  • FT
    MTK Budapest
    1 - 1
    Zorya
  • FT
    Lask
    1 - 1
    CFR Cluj
  • FT
    WSG Swarovski Tirol
    1 - 1
    Gornik Zabrze
  • FT
    SVG Reichenau
    1 - 3
    Botosani
  • FT
    SKU Amstetten
    0 - 5
    Zaglebie Sosno
  • FT
    Greuther Furth
    4 - 2
    SpVgg Bayreuth
  • FT
    O.Ljubljana
    1 - 0
    Sarajevo
  • FT
    Blau Weiss Linz
    1 - 1
    Munchen 1860
  • FT
    Ein.Braunschweig
    0 - 1
    Winterthur
  • FT
    Verl
    3 - 2
    Oberhausen
  • FT
    Meuselwitz
    3 - 3
    FC Eilenburg
  • Thứ Tư, 03 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Crusaders Belfast
    3 - 2
    Airdrieonians
  • FT
    East Kilbride
    2 - 4
    Ayr Utd
  • FT
    East Fife
    0 - 0
    Queen's Park
  • FT
    Cove Rangers
    1 - 1
    Dunfermline
  • Hoãn
    Botev Plovdiv
    Hoãn
    Krumovgrad
  • FT
    Budapest Honved
    2 - 3
    Vasas Budapest
  • FT
    Mlada Boleslav
    5 - 0
    Sellier&Bellot Vlasim
  • FT
    Rakow Czestochowa
    1 - 1
    Puszcza Nie.
  • FT
    Jagiellonia
    3 - 1
    Miedz Legnica
  • FT
    Randers
    1 - 3
    Viborg
  • FT
    Slask Wroclaw
    0 - 2
    Slavia Praha
  • FT
    Duisburg
    0 - 1
    Hibernian
  • Hoãn
    Kilmarnock
    Hoãn
    The New Saints
  • FT
    Farul Constanta
    1 - 5
    Petrocub
  • FT
    Lech Poznan
    2 - 0
    Banik Ostrava
  • FT
    Lechia GD
    1 - 1
    Chojniczanka
  • FT
    Rukh Vynnyky
    2 - 2
    Kecskemeti
  • FT
    C. Budejovice
    4 - 3
    Jihlava
  • FT
    Sigma Olomouc
    3 - 0
    Trencin
  • FT
    Optik Rathenow
    2 - 1
    Viktoria Berlin
  • FT
    Go Ahead Eagles
    3 - 0
    Telstar
  • FT
    Shkendija
    1 - 2
    Partizani Tirana
  • FT
    Pardubice
    1 - 1
    Dukla Praha
  • FT
    Slavia Sofia
    1 - 0
    Lok. Plovdiv
  • FT
    Cracovia Krakow
    0 - 1
    Radomiak Radom
  • FT
    Skalica
    4 - 0
    MFK Vyskov
  • FT
    Ruzomberok
    2 - 2
    Zlin
  • FT
    Bellinzona
    1 - 5
    Lugano
  • FT
    NK Radomlje
    1 - 0
    Hajduk Split
  • FT
    Pafos FC
    0 - 0
    Panathinaikos
  • FT
    NK Primorje
    0 - 4
    Cukaricki Belgrade
  • FT
    Ruch Chorzow
    0 - 5
    Maccabi TA
  • FT
    Austria Wien
    3 - 1
    Sepsi OSK
  • FT
    PAOK
    2 - 1
    AEK Larnaca
  • FT
    Banik Ostrava
    0 - 3
    Dundee
  • FT
    Velbert
    0 - 7
    Schalke 04
  • FT
    Cherno More
    0 - 0
    Levski Sofia
  • FT
    Din. Moscow
    2 - 2
    FK Partizan
  • FT
    Gloria Buzau
    1 - 1
    Hebar Pazardzhik
  • FT
    Backa Topola
    1 - 1
    Slovacko
  • FT
    Zwickau
    1 - 4
    Vik.Zizkov
  • FT
    Dyn. Makhachkala
    1 - 3
    Rostov
  • Thứ Năm, 04 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Patro Eisden
    3 - 4
    Sint Truiden
  • FT
    ASC 09 Dortmund
    0 - 4
    B.Dortmund II
  • FT
    Rubin Kazan
    2 - 2
    Krylya Sovetov
  • FT
    FK Minsk
    2 - 4
    Neftekhimik Nizh
  • FT
    Maribor
    0 - 4
    Rapid Bucuresti
  • FT
    Piast Gliwice
    2 - 1
    MFk Karvina
  • FT
    Midtjylland
    4 - 0
    Aarhus AGF
  • FT
    Universitaea Cluj
    0 - 2
    Diosgyori
  • FT
    Bohemians 1905
    4 - 1
    Paksi
  • FT
    FK Novi Pazar
    2 - 2
    Apoel FC
  • FT
    Maribor
    2 - 1
    CSKA 1948 Sofia
  • FT
    Ansbach
    1 - 4
    Nurnberg
  • FT
    CSKA Moscow
    4 - 0
    OFK Belgrade
  • Thứ Sáu, 05 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    NK Bravo
    0 - 0
    MTK Budapest
  • FT
    Stade L. Ouchy
    0 - 1
    Braga
  • FT
    GKS Tychy 1
    3 - 2
    Nieciecza
  • FT
    Nieciecza 1
    3 - 2
    GKS Tychy
  • FT
    Crvena Zvezda
    2 - 0
    FK Sochi
  • FT
    Vik.Koln
    0 - 1
    Paderborn 07
  • Hoãn
    Young Boys
    Hoãn
    Westerlo
  • Hoãn
    Karlsruher
    Hoãn
    Vik.Plzen
  • FT
    Vik.Plzen
    2 - 0
    Karlsruher
  • FT
    Vendsyssel FF
    1 - 1
    AC Horsens
  • FT
    WSG Swarovski Tirol
    2 - 4
    Vaduz
  • FT
    Ajax
    0 - 1
    Zwolle
  • FT
    MTK Budapest
    1 - 1
    Cukaricki Belgrade
  • FT
    Lausanne Sports
    1 - 2
    Etoile
  • FT
    Sparta Praha
    3 - 0
    Spartak Trnava
  • Hoãn
    Zaglebie Sosno
    Hoãn
    St.Polten
  • FT
    St.Polten
    3 - 2
    Zaglebie Sosno
  • FT
    Basel
    1 - 1
    Ein.Braunschweig
  • Hoãn
    Ein.Braunschweig
    Hoãn
    Basel
  • FT
    Sion
    4 - 0
    Grasshoppers
  • FT
    Nafta 1903
    0 - 1
    Zaglebie Lubin
  • FT
    Lask
    2 - 2
    C. Budejovice
  • FT
    Cska Sofia
    1 - 0
    Radnicki Nis
  • FT
    Aktobe
    1 - 1
    Spartak Moscow
  • FT
    Wolfsberger AC
    3 - 2
    NK Radomlje
  • FT
    Universitaea Cluj
    0 - 2
    Slovan Liberec
  • FT
    Zenit 1
    1 - 0
    Talleres Cordoba
  • Thứ Bảy, 06 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Cambuur
    3 - 2
    Oldenburg 1897
  • FT
    Luzern
    1 - 1
    Schaffhausen
  • Hoãn
    Sturm Graz
    Hoãn
    Rukh Vynnyky
  • Hoãn
    Politehnica Iasi
    Hoãn
    Zimbru
  • FT
    Ayr Utd
    1 - 1
    Celtic
  • Hoãn
    Din. Moscow
    Hoãn
    Rodina Moscow
  • Hoãn
    Baltika
    Hoãn
    Kamaz
  • FT
    Lok. Plovdiv 1
    4 - 0
    Pirin Blagoevgrad
  • FT
    Torpedo Moscow
    2 - 2
    Alania Vla
  • FT
    Ujpest
    3 - 4
    Vasas Budapest
  • FT
    SW Bregenz
    1 - 2
    SCR Altach
  • FT
    Chrobry Glogow
    0 - 1
    Miedz Legnica
  • FT
    Dunajska Stred
    1 - 4
    MFK Vyskov
  • FT
    HNK Gorica
    1 - 0
    Hebar Pazardzhik
  • FT
    Katowice
    2 - 0
    Odra Opole
  • FT
    Widzew Lodz
    2 - 1
    Banik Ostrava
  • FT
    Slaven Belupo
    0 - 0
    Kecskemeti
  • FT
    Mlada Boleslav
    2 - 1
    Jihlava
  • FT
    Sellier&Bellot Vlasim
    2 - 3
    Taborsko
  • FT
    LKS Lodz
    3 - 1
    Stal Mielec
  • FT
    MFK Chrudim
    0 - 2
    Dukla Praha
  • FT
    Korona Kielce
    6 - 1
    Gornik Leczna
  • FT
    Monaco
    0 - 1
    Servette
  • FT
    Dukla BB
    1 - 1
    Zlate Moravce
  • FT
    O.Ljubljana
    3 - 1
    Slovacko
  • Hoãn
    Vitoria Guimaraes
    Hoãn
    Trofense
  • FT
    Legia Wars.
    2 - 0
    Jagiellonia
  • FT
    Sigma Olomouc
    2 - 0
    MSK Zilina
  • FT
    Watford
    0 - 2
    Reading
  • FT
    Telstar
    0 - 0
    ADO '20
  • FT
    De Treffers
    2 - 2
    De Graafschap
  • FT
    Genk
    3 - 3
    Charleroi
  • Hoãn
    Rakow Czestochowa
    Hoãn
    Maccabi TA
  • FT
    Thun
    0 - 1
    Yverdon
  • FT
    Hartberg
    2 - 3
    SV Lafnitz
  • FT
    Vejle
    3 - 0
    Fredericia
  • FT
    Fortuna Sittard
    5 - 2
    Helmond Sport
  • FT
    Duisburg
    0 - 0
    Volendam
  • Hoãn
    Porto
    Hoãn
    Varzim
  • FT
    RKC Waalwijk
    2 - 3
    Den Bosch
  • Hoãn
    Helsingor
    Hoãn
    HB Koge
  • FT
    Odense BK
    1 - 3
    Aalborg BK
  • FT
    Naestved BK
    0 - 1
    Hillerod
  • FT
    Lyngby
    0 - 4
    Hvidovre IF
  • FT
    Guiseley
    0 - 7
    Huddersfield
  • FT
    Legia Wars.
    1 - 1
    Lechia GD
  • FT
    Ingolstadt
    1 - 1
    VfB Eichstatt
  • Hoãn
    Gent
    Hoãn
    Deinze
  • FT
    Erzgebirge Aue
    5 - 0
    Glenavon
  • FT
    Hallescher
    2 - 1
    A.Aachen
  • FT
    Jahn Regensburg
    3 - 4
    SV Ried
  • FT
    Club Brugge
    4 - 1
    AEK Athens
  • FT
    Twente
    2 - 2
    Sint Truiden
  • FT
    Cercle Brugge
    3 - 2
    AEK Larnaca
  • FT
    Hannover 96
    2 - 1
    Verl
  • FT
    Rapperswil-Jona
    3 - 1
    St. Gallen
  • FT
    Dynamo Dresden
    1 - 2
    Hessen Kassel
  • FT
    Lugano
    0 - 1
    Aarau
  • FT
    Lech Poznan
    1 - 1
    Dundee
  • FT
    RW Ahlen
    1 - 3
    Bochum
  • FT
    Utrecht
    2 - 2
    Silkeborg IF
  • FT
    Alfreton Town
    0 - 2
    Sheffield Wed.
  • FT
    A.Bielefeld
    4 - 0
    FC Bocholt
  • FT
    Dordrecht 90
    0 - 4
    Feyenoord
  • FT
    Din. Moscow
    2 - 0
    OFK Belgrade
  • FT
    Excelsior Maassluis
    0 - 7
    Sparta Rotterdam
  • FT
    RW Erfurt
    0 - 4
    Hertha Berlin
  • FT
    Lens
    6 - 3
    Kortrijk
  • Hoãn
    Lens
    Hoãn
    Krasnodar
  • FT
    Sturm Graz
    0 - 3
    Domzale
  • Hoãn
    Accrington
    Hoãn
    Bolton
  • FT
    Schalke 04
    0 - 1
    Kickers Emden
  • FT
    Quick Boys
    0 - 2
    SBV Excelsior
  • FT
    AZ Alkmaar
    6 - 1
    Nordsjaelland
  • Hoãn
    Young Boys
    Hoãn
    Bolton
  • FT
    Young Boys
    0 - 1
    Westerlo
  • FT
    Thun
    0 - 0
    Zurich
  • FT
    Basel
    2 - 1
    Gornik Zabrze
  • FT
    SV Kuchl
    1 - 8
    RB Salzburg
  • FT
    C. Leipzig
    0 - 4
    Union Berlin
  • FT
    Uerdingen
    2 - 2
    VVV Venlo
  • FT
    Austria Wien
    1 - 3
    Paksi
  • FT
    Holstein Kiel
    4 - 1
    B93 Kobenhavn
  • FT
    E.Cottbus
    2 - 0
    VSG Altglienicke
  • FT
    Dunfermline
    0 - 1
    St. Mirren
  • FT
    Greuther Furth
    2 - 1
    Pardubice
  • FT
    PAOK
    0 - 1
    Hibernian
  • FT
    Wacker Innsbruck
    0 - 7
    Jablonec
  • FT
    Opava
    0 - 2
    Slask Wroclaw
  • FT
    Keciorengucu
    1 - 0
    FK Orenburg
  • Hoãn
    Fakel
    Hoãn
    Arsenal-Tula
  • Hoãn
    Wolfsberger AC
    Hoãn
    NK Osijek
  • FT
    Rapid Wien
    0 - 3
    Slavia Praha
  • FT
    FK Vojvodina
    3 - 2
    Mladost Lucani
  • FT
    Lok. Moscow
    4 - 1
    Baltika
  • FT
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 1
    Ferencvaros
  • FT
    Ein.Braunschweig
    1 - 0
    Panathinaikos
  • FT
    Dinamo Bucuresti
    0 - 2
    Kryvbas
  • FT
    Cracovia Krakow
    3 - 0
    Omonia Nicosia
  • Hoãn
    Antwerpen
    Hoãn
    KV Mechelen
  • FT
    Horn
    0 - 0
    Lask
  • Hoãn
    Kamaz
    Hoãn
    Chernomorets N.
  • FT
    Levski Sofia
    0 - 0
    Arda Kardzhali
  • FT
    Krasnodar
    3 - 2
    Rostov
  • FT
    Shakhtar Donetsk
    1 - 1
    Hajduk Split
  • Chủ Nhật, 07 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Admira
    1 - 1
    Fenerbahce
  • FT
    Kolding IF
    2 - 2
    Esbjerg FB
  • FT
    Viborg
    2 - 0
    Arka Gdynia
  • Hoãn
    Queen's Park
    Hoãn
    Kilmarnock
  • FT
    Hollenbach
    1 - 8
    Stuttgart
  • FT
    Torpedo Moscow
    1 - 1
    Chelyabinsk
  • FT
    DJK Vilzing
    0 - 2
    Jahn Regensburg
  • FT
    Holzheimer
    0 - 3
    Fort.Dusseldorf
  • FT
    Finn Harps
    1 - 1
    Cliftonville
  • FT
    Union Saint-Gilloise
    2 - 2
    Patro Eisden
  • FT
    FK Orenburg
    2 - 1
    Sumqayit
  • FT
    Crusaders Belfast
    1 - 3
    Salford City
  • FT
    Go Ahead Eagles
    3 - 2
    Almere City
  • FT
    NK Osijek
    2 - 2
    Nyiregyhaza
  • FT
    Mura
    0 - 4
    Backa Topola
  • FT
    Rubin Kazan
    3 - 1
    Yenisey
  • Hoãn
    Bohemians 1905
    Hoãn
    Lok. Zagreb
  • FT
    FK Novi Pazar
    0 - 1
    Nizhny Nov
  • FT
    CSKA Moscow
    3 - 0
    FK Partizan
  • Thứ Hai, 08 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Antalyaspor
    0 - 4
    Akron Togliatti
  • FT
    FK Sochi
    5 - 0
    Talleres Cordoba
  • Hoãn
    Altinordu SK
    Hoãn
    Akron Togliatti
  • FT
    Bukovyna Chernivtsi
    0 - 0
    Metalist 1925 Kharkiv
  • FT
    Sutjeska
    5 - 1
    Drina HE
  • FT
    Zorya
    1 - 2
    Zrinjski
  • FT
    Sloboda Uzice
    1 - 1
    Mladost Lucani
  • FT
    Zenit
    1 - 2
    Crvena Zvezda
  • FT
    WSG Swarovski Tirol
    0 - 5
    Kobenhavn
  • Thứ Ba, 09 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Slimbridge
    1 - 1
    Forest Green
  • FT
    Bangor
    4 - 1
    Knockbreda
  • FT
    Hitchin Town
    1 - 3
    Barnet
  • FT
    Aveley
    5 - 3
    Dag & Red
  • FT
    Rukh Vynnyky
    1 - 3
    Hajduk Split
  • FT
    LKS Lodz
    0 - 0
    Puszcza Nie.
  • FT
    Karabakh Agdam
    1 - 3
    Kaiserslautern
  • Hoãn
    Fredericia
    Hoãn
    CD Mafra
  • FT
    Servette
    3 - 2
    Westerlo
  • FT
    Zwolle
    1 - 3
    Silkeborg IF
  • FT
    Roda JC
    1 - 2
    FC Koln II
  • FT
    Millwall
    0 - 0
    Bromley
  • FT
    Karlsruher
    0 - 3
    Gornik Zabrze
  • FT
    Khimki
    2 - 3
    OFK Belgrade
  • FT
    Erzgebirge Aue
    0 - 4
    Meuselwitz
  • FT
    Sleza Wroclaw
    1 - 1
    Odra Opole
  • FT
    Slavia Praha
    4 - 2
    Zelez. Podbrezova
  • FT
    Lille
    3 - 1
    Deinze
  • FT
    LNZ Cherkasy
    2 - 0
    Obolon Kiev
  • FT
    Slovan Liberec
    4 - 0
    Debreceni
  • FT
    Heerenveen
    4 - 1
    Dordrecht 90
  • FT
    SV Stripfing
    2 - 2
    Floridsdorfer AC
  • FT
    FK Radnicki 1923
    1 - 1
    Apoel FC
  • FT
    Maccabi TA
    2 - 0
    Omonia Nicosia
  • FT
    St.Polten
    1 - 1
    Puskas Akademia
  • FT
    Vik.Plzen
    1 - 2
    Karabakh Agdam
  • FT
    Wolfsberger AC 1
    0 - 0
    Strasbourg
  • FT
    Ajax
    4 - 0
    Sint Truiden
  • Hoãn
    Lippstadt
    Hoãn
    Wuppertaler
  • Thứ Tư, 10 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    VfR Mannheim
    0 - 3
    Kaiserslautern
  • FT
    Helsingor
    1 - 2
    HB Koge
  • FT
    Willem II
    0 - 1
    Quick Boys
  • FT
    Kendal Town
    0 - 3
    Carlisle
  • Hoãn
    Telstar
    Hoãn
    HVV Hollandia
  • FT
    Hungerford Town
    0 - 2
    Swindon
  • FT
    Cove Rangers
    2 - 0
    Formartine United
  • FT
    Brora Rangers
    4 - 1
    Inverness C.T.
  • FT
    Wroxham
    1 - 2
    Kings Lynn
  • FT
    East Belfast
    0 - 2
    Glentoran
  • FT
    Clachnacuddin
    0 - 6
    Ross County
  • FT
    Alfreton Town
    2 - 2
    Notts County
  • FT
    Barton Town
    0 - 5
    Scunthorpe Utd
  • FT
    Bath City
    2 - 3
    Cheltenham
  • FT
    Greenock Morton
    0 - 2
    St. Mirren
  • FT
    Linlithgow Rose
    2 - 4
    Motherwell
  • FT
    Hornchurch
    0 - 7
    Leyton Orient
  • FT
    Newtown AFC
    2 - 0
    Guilsfield
  • FT
    River Plate
    1 - 1
    Millonarios
  • FT
    CA Penarol
    0 - 2
    San Lorenzo
  • FT
    Austria Wien
    3 - 7
    Bohemians 1905
  • FT
    HNK Rijeka
    3 - 1
    Nyiregyhaza
  • FT
    Podbeskidzie
    3 - 3
    MFk Karvina
  • FT
    Braga
    0 - 2
    Moreirense
  • FT
    Lyngby
    0 - 3
    Hillerod
  • FT
    Lok. Moscow
    1 - 1
    FK Partizan
  • FT
    Groningen
    4 - 4
    Dender
  • FT
    Grasshoppers
    2 - 1
    Aust Lustenau
  • FT
    AEK Athens
    2 - 1
    Gent
  • FT
    Brondby
    5 - 2
    Sparta Praha
  • FT
    Istra 1961
    1 - 3
    Ferencvaros
  • FT
    Basel
    4 - 0
    Bellinzona
  • FT
    FC Mynai
    1 - 1
    Bukovyna Chernivtsi
  • FT
    Optik Rathenow
    0 - 5
    Hertha Berlin II
  • FT
    Slovacko
    2 - 2
    Skalica
  • FT
    Dinamo Kiev
    0 - 0
    Paderborn 07
  • FT
    Randers
    2 - 1
    Arka Gdynia
  • FT
    Sion
    0 - 3
    Neuchatel Xamax
  • FT
    Dinamo Zagreb
    6 - 2
    CSKA 1948 Sofia
  • FT
    Cukaricki Belgrade
    0 - 0
    Sabah FK
  • FT
    PAOK
    1 - 3
    Genk
  • FT
    Schalke 04
    2 - 4
    Midtjylland
  • FT
    Young Boys
    2 - 2
    Kryvbas
  • FT
    SpVgg Bayreuth
    2 - 0
    CZ Jena
  • FT
    Warta Poznan
    1 - 4
    Teplice
  • FT
    HNK Gorica
    3 - 0
    Triglav
  • Hoãn
    SKU Amstetten
    Hoãn
    Debreceni
  • FT
    Velbert
    1 - 5
    Bochum
  • FT
    Austria Klagenfurt
    2 - 2
    Backa Topola
  • FT
    Trencin
    1 - 1
    Zlate Moravce
  • Hoãn
    Cambuur
    Hoãn
    Drachtster Boys
  • Thứ Năm, 11 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Babelsberg
    0 - 1
    Hertha Berlin
  • FT
    Fenerbahce
    0 - 1
    Hajduk Split
  • FT
    Sloboda Uzice
    2 - 3
    Zeljeznicar
  • FT
    Kolding IF
    1 - 1
    CD Mafra
  • FT
    Academico Viseu
    1 - 0
    Oxford Utd
  • FT
    Ural S.r.
    1 - 0
    Qyzylqum
  • FT
    Arda Kardzhali
    1 - 1
    Drita FC
  • FT
    MOL Fehervar FC
    5 - 2
    Hebar Pazardzhik
  • FT
    Sandhausen
    4 - 1
    Astoria Walldorf
  • FT
    Backa Topola
    1 - 0
    Shakhtar Donetsk
  • Thứ Sáu, 12 Tháng Bảy, 2024
  • Hoãn
    Floridsdorfer AC
    Hoãn
    SK Lisen
  • Hoãn
    Wolfsberger AC
    Hoãn
    Zelez. Podbrezova
  • FT
    Lask
    3 - 2
    Galatasaray
  • FT
    Ayr Utd
    3 - 2
    Kilmarnock
  • FT
    Dunajska Stred
    2 - 1
    Gyori ETO
  • FT
    Stal Mielec
    5 - 0
    Stal Rzeszow
  • FT
    FK Radnicki 1923
    4 - 0
    Mladost Lucani
  • FT
    Rakow Czestochowa
    1 - 1
    Odra Opole
  • FT
    Magdeburg
    4 - 0
    Zurich
  • FT
    Slovan Liberec
    1 - 1
    Puskas Akademia
  • Hoãn
    Zeljeznicar
    Hoãn
    Nizhny Nov
  • FT
    Legia Wars.
    2 - 1
    Widzew Lodz
  • Hoãn
    Twente
    Hoãn
    Nordsjaelland
  • FT
    Twente
    2 - 1
    Nordsjaelland
  • FT
    Lens
    6 - 0
    Red Star 93
  • FT
    Lechia GD
    1 - 1
    Wisla Plock
  • Hoãn
    Genclerbirligi
    Hoãn
    Sumqayit
  • FT
    Silkeborg IF
    1 - 4
    Vendsyssel FF
  • FT
    Holstein Kiel
    0 - 0
    Sonderjyske
  • FT
    Radomiak Radom
    1 - 1
    Motor Lublin
  • FT
    Fortuna Sittard
    1 - 0
    Elversberg
  • Hoãn
    Utrecht
    Hoãn
    Sint Truiden
  • FT
    Vik.Plzen
    3 - 3
    Kobenhavn
  • FT
    Din. Moscow
    1 - 1
    Spartak Moscow
  • FT
    Rakow Czestochowa
    2 - 0
    Omonia Nicosia
  • Hoãn
    Go Ahead Eagles
    Hoãn
    Union Saint-Gilloise
  • FT
    Crvena Zvezda
    0 - 1
    Talleres Cordoba
  • FT
    Fort.Dusseldorf
    4 - 0
    Diosgyori
  • FT
    WSG Swarovski Tirol
    2 - 2
    Greuther Furth
  • FT
    Ingolstadt
    3 - 1
    VfR Mannheim
  • FT
    Lippstadt
    1 - 1
    Oldenburg 1897
  • FT
    Pardubice
    0 - 0
    MFK Chrudim
  • FT
    Miedz Legnica
    2 - 1
    Zaglebie Sosno
  • FT
    Metz
    4 - 0
    Jeunesse Esch
  • FT
    Slaven Belupo
    2 - 2
    Zrinjski
  • FT
    Stade Brestois
    2 - 0
    Avranches
  • FT
    Admira
    0 - 0
    Blau Weiss Linz
  • Hoãn
    Wiener SC
    Hoãn
    First Vienna
  • Thứ Bảy, 13 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Heerenveen
    1 - 0
    Almere City
  • FT
    A.Aachen
    0 - 1
    Bochum
  • Hoãn
    Strasbourg
    Hoãn
    Fenerbahce
  • Hoãn
    Zeleznicar Pancevo
    Hoãn
    Trabzonspor
  • Hoãn
    Kryvbas
    Hoãn
    Sabah FK
  • 01:00
    Liefering
    vs
    Lommel
  • Hoãn
    Levski Sofia
    Hoãn
    Maccabi Netanya
  • FT
    Milton Keynes Dons
    1 - 2
    Barnet
  • FT
    Matlock Town
    0 - 3
    Derby County
  • FT
    Benfica
    5 - 0
    SC Farense
  • FT
    HNK Gorica
    3 - 0
    Lok. Zagreb
  • FT
    Chrobry Glogow 1
    1 - 0
    Sleza Wroclaw
  • FT
    Monaco
    1 - 1
    Cercle Brugge
  • FT
    Utrecht U21
    3 - 3
    TOP Oss
  • FT
    Lyngby
    4 - 0
    Landskrona
  • Hoãn
    Jihlava
    Hoãn
    SV Stripfing
  • FT
    Domzale
    3 - 0
    Rukh Vynnyky
  • FT
    Opava
    1 - 1
    Fotbal Trinec
  • FT
    Austria Wien
    1 - 0
    Zlin
  • FT
    Vejle
    5 - 2
    Odense BK
  • Hoãn
    Arouca
    Hoãn
    UD Oliveirense
  • Hoãn
    Rio Ave
    Hoãn
    Moreirense
  • Hoãn
    Porto
    Hoãn
    Nacional Madeira
  • FT
    Hobro I.K.
    1 - 1
    Aarhus Fremad
  • FT
    Charlton Athletic
    3 - 1
    Goztepe
  • FT
    Feyenoord
    3 - 1
    Genk
  • FT
    Blackburn Rovers
    8 - 3
    Tranmere Rovers
  • FT
    Brondby
    0 - 0
    Antwerpen
  • FT
    PSV Eindhoven
    1 - 1
    Club Brugge
  • FT
    Cardiff City
    3 - 1
    Kortrijk
  • FT
    Den Bosch
    1 - 0
    PSV Eindhoven U21
  • FT
    SV Ried
    3 - 0
    MSK Zilina
  • FT
    Hannover 96
    4 - 2
    Osnabruck
  • Hoãn
    Kolding IF
    Hoãn
    Hvidovre IF
  • FT
    Luton Town
    1 - 2
    Aarhus AGF
  • FT
    Esbjerg FB
    2 - 2
    Fredericia
  • FT
    Notts County
    1 - 0
    Wycombe
  • FT
    South Shields
    0 - 5
    Sunderland
  • FT
    Aalborg BK
    1 - 4
    Viborg
  • FT
    York City
    1 - 2
    Sheffield Utd
  • FT
    Drochtersen/Assel
    0 - 7
    Ein.Braunschweig
  • FT
    Vik.Koln
    0 - 0
    Eupen
  • FT
    Gillingham
    0 - 0
    Millwall
  • FT
    Vitoria Guimaraes
    2 - 0
    Middlesbrough
  • FT
    Helsingborg
    2 - 0
    HB Koge
  • FT
    PAOK
    1 - 2
    Union Saint-Gilloise
  • FT
    Offenbach
    1 - 3
    FC Koln
  • FT
    Oddevold
    4 - 1
    Orgryte
  • FT
    AC Horsens
    2 - 1
    Zwolle
  • FT
    Sparta Rotterdam
    1 - 1
    ADO Den Haag
  • FT
    Heracles Almelo
    1 - 1
    Dender
  • FT
    Schwaben Augsburg
    0 - 3
    Augsburg
  • FT
    Vaduz
    0 - 1
    St. Gallen
  • FT
    De Graafschap
    4 - 2
    Rodinghausen
  • FT
    AZ Alkmaar
    8 - 0
    SBV Excelsior
  • FT
    Dordrecht 90
    4 - 4
    Willem II
  • Hoãn
    Sturm Graz
    Hoãn
    Midtjylland
  • FT
    Charleroi
    2 - 0
    Zulte-Waregem
  • FT
    Sturm Graz
    3 - 1
    Midtjylland
  • FT
    Hansa Rostock
    1 - 3
    Randers
  • FT
    RKC Waalwijk
    2 - 4
    OH Leuven
  • FT
    West Brom
    1 - 2
    Bolton
  • FT
    Hartberg
    1 - 1
    Spartak Trnava
  • FT
    Groningen
    1 - 0
    RW Erfurt
  • FT
    Dynamo Dresden
    2 - 1
    Viktoria Berlin
  • FT
    Accrington
    1 - 4
    Wigan
  • FT
    Jagiellonia
    2 - 0
    Kauno Zalgiris
  • FT
    Young Boys
    1 - 0
    Aarau
  • FT
    Amiens
    0 - 1
    Chambly Oise
  • FT
    Zwickau
    1 - 6
    Hertha Berlin
  • FT
    Rukh Vynnyky
    1 - 3
    NK Osijek
  • FT
    Luzern
    0 - 0
    Stuttgart
  • FT
    Basel
    1 - 1
    SSV Ulm
  • FT
    Nurnberg
    1 - 1
    Munchen 1860
  • FT
    Zaglebie Lubin
    1 - 1
    Katowice
  • FT
    Cracovia Krakow
    0 - 1
    Sigma Olomouc
  • FT
    St. Pauli
    3 - 1
    Bremer SV
  • FT
    RB Salzburg
    2 - 2
    Sparta Praha
  • FT
    Khimki
    2 - 2
    Krylya Sovetov
  • FT
    Lech Poznan
    0 - 2
    Teplice
  • FT
    Eindhoven
    0 - 1
    Al Rayyan
  • FT
    Hearts
    1 - 2
    Leyton Orient
  • FT
    Paderborn 07
    5 - 0
    Birmingham
  • FT
    Darmstadt
    5 - 1
    Swift Hesperange
  • FT
    Stade Reims
    2 - 0
    Fleury 91
  • FT
    Northampton
    0 - 3
    Norwich
  • FT
    Oldham
    1 - 0
    Stockport
  • FT
    St. Mirren
    2 - 2
    Fleetwood Town
  • FT
    MSK Zilina
    1 - 5
    Slavia Praha
  • FT
    NEC Nijmegen
    1 - 2
    Standard Liege
  • FT
    Ajax
    2 - 1
    Rangers
  • FT
    Banik Ostrava
    3 - 1
    Dukla BB
  • FT
    St.Polten
    0 - 1
    Ujpest
  • FT
    Chesterfield
    0 - 3
    Nottingham Forest
  • FT
    Stevenage
    2 - 2
    Watford
  • FT
    Schalke 04
    2 - 2
    Dinamo Kiev
  • Hoãn
    Lok. Moscow
    Hoãn
    Rubin Kazan
  • FT
    Rapid Wien
    3 - 2
    Debreceni
  • Hoãn
    Piast Gliwice
    Hoãn
    Korona Kielce
  • FT
    Astoria Walldorf
    1 - 7
    Hoffenheim
  • Hoãn
    Pau FC
    Hoãn
    Iraq U23
  • FT
    Lubeck
    2 - 5
    Hamburger
  • FT
    Lille
    1 - 1
    KV Mechelen
  • FT
    Slovacko
    4 - 1
    Vik.Zizkov
  • FT
    Kapfenberg
    1 - 4
    Grazer AK
  • FT
    Le Mans
    2 - 1
    Guingamp
  • FT
    Winterthur
    1 - 0
    Aust Lustenau
  • FT
    Neuchatel Xamax
    0 - 3
    Lausanne Sports
  • FT
    HNK Rijeka
    0 - 1
    Karlsruher
  • FT
    Thun
    2 - 1
    Sochaux
  • FT
    Austria Klagenfurt
    1 - 1
    Koper
  • FT
    Sion
    4 - 1
    Yverdon
  • FT
    SCR Altach
    1 - 0
    Grasshoppers
  • FT
    Telstar
    2 - 2
    Quick Boys
  • Hoãn
    Besiktas
    Hoãn
    Dinamo Zagreb
  • FT
    Servette
    1 - 2
    Etoile
  • FT
    Toulouse
    2 - 1
    Rodez
  • FT
    C. Budejovice
    4 - 2
    SV Ried
  • FT
    Cambuur
    2 - 2
    Emmen
  • FT
    Lok. Plovdiv 1
    0 - 0
    Beroe
  • FT
    Annecy FC
    4 - 1
    Villefranche
  • FT
    Young Boys
    1 - 3
    Wil 1900
  • FT
    Gateshead
    2 - 1
    Sunderland
  • FT
    CSKA Moscow
    2 - 2
    Akhmat Groznyi
  • Chủ Nhật, 14 Tháng Bảy, 2024
  • 00:00
    Koper
    vs
    Istra 1961
  • FT
    Vitesse Arnhem
    2 - 1
    PAOK
  • Hoãn
    FK Napredak
    Hoãn
    Radnik Surdulica
  • FT
    Lyon
    7 - 0
    Chassieu Decines
  • FT
    O.Ljubljana
    3 - 0
    CSKA 1948 Sofia
  • FT
    Udinese
    5 - 0
    Bilje
  • FT
    Lugano
    3 - 1
    Parma
  • Hoãn
    Panathinaikos
    Hoãn
    AEK Athens
  • FT
    Benfica
    2 - 2
    Celta Vigo
  • FT
    Hillerod
    4 - 0
    Fremad Amager
  • FT
    Braga
    2 - 1
    Anderlecht
  • Hoãn
    Vendsyssel FF
    Hoãn
    Thisted
  • Hoãn
    FC Alverca
    Hoãn
    Al Nassr (KSA)
  • FT
    Brondby
    0 - 4
    Dinamo Kiev
  • FT
    Sandvikens
    2 - 1
    Brage
  • Hoãn
    Auchinleck
    Hoãn
    Kilmarnock
  • FT
    Jahn Regensburg
    2 - 2
    Eltersdorf
  • FT
    Kolos Kovalivka
    3 - 1
    Chernomorets
  • FT
    Bohemians 1905
    4 - 0
    Trencin
  • FT
    Schalding Hein.
    0 - 4
    Munchen 1860
  • FT
    Mura
    0 - 0
    Zorya
  • FT
    Antalyaspor
    2 - 3
    Akron Togliatti
  • FT
    Hradec Kralove
    0 - 0
    Taborsko
  • FT
    Rizespor
    0 - 5
    Shakhtar Donetsk
  • Hoãn
    FK Sloga Doboj
    Hoãn
    OFK Petrovac
  • Thứ Hai, 15 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Hapoel Umm Al Fahm
    0 - 2
    Hapoel Afula
  • FT
    Spartak Moscow
    3 - 0
    Nasaf Qarshi
  • FT
    Degerfors IF
    3 - 1
    Vasteras
  • FT
    Ferencvaros
    2 - 2
    West Ham Utd
  • FT
    Ostersunds
    0 - 1
    Levanger FK
  • FT
    Vorskla
    2 - 1
    Skala 1911
  • FT
    Rosenborg
    1 - 0
    Man Utd
  • Hoãn
    Jedinstvo
    Hoãn
    Sloga Pozega
  • FT
    Al Sharjah
    3 - 1
    SK Lisen
  • FT
    HR Letzion
    1 - 0
    Hapoel Raanana
  • FT
    Al Duhail SC
    3 - 1
    Miercurea Ciuc
  • Thứ Ba, 16 Tháng Bảy, 2024
  • Hoãn
    Al Sadd
    Hoãn
    Manchester 62
  • FT
    Galatasaray
    2 - 5
    Fort.Dusseldorf
  • 00:45
    E.Cottbus
    vs
    Hertha Berlin
  • FT
    Sevilla
    0 - 2
    Orlando Pirates
  • FT
    Academico Viseu
    3 - 1
    Derby County
  • FT
    Slaven Belupo
    1 - 0
    Karabakh Agdam
  • FT
    Millwall
    2 - 0
    Charlton Athletic
  • FT
    Kobenhavn
    3 - 2
    Sonderjyske
  • FT
    CZ Jena
    2 - 1
    Meuselwitz
  • FT
    Luton Town
    1 - 0
    Rukh Vynnyky
  • FT
    Lask
    0 - 0
    Puskas Akademia
  • Hoãn
    Dnipro
    Hoãn
    PFK Aleksandriya
  • FT
    OFI Creta
    0 - 3
    Beveren
  • Thứ Tư, 17 Tháng Bảy, 2024
  • 00:30
    Besiktas
    vs
    Shakhtar Donetsk
  • FT
    Southport
    2 - 1
    Preston North End
  • FT
    Cardiff City
    7 - 1
    Penybont
  • FT
    Alfreton Town
    1 - 2
    Chesterfield
  • FT
    MOL Fehervar FC
    2 - 2
    Goztepe
  • FT
    Club Brugge
    0 - 0
    Dender
  • FT
    Genk
    1 - 2
    Go Ahead Eagles
  • Hoãn
    Freiburg II
    Hoãn
    Bochum
  • Hoãn
    Rukh Vynnyky
    Hoãn
    Sabah FK
  • FT
    Hansa Rostock
    1 - 1
    VSG Altglienicke
  • FT
    Hartberg
    2 - 0
    Admira
  • FT
    LNZ Cherkasy
    2 - 1
    PFK Aleksandriya
  • Hoãn
    Kortrijk
    Hoãn
    Swift Hesperange
  • FT
    Dinamo Zagreb
    0 - 2
    Kryvbas
  • FT
    AEK Larnaca
    0 - 0
    Apoel FC
  • FT
    RB Salzburg
    1 - 0
    HNK Rijeka
  • FT
    Erzgebirge Aue
    1 - 1
    B.Dortmund
  • FT
    Unterhaching
    1 - 3
    SSV Ulm
  • FT
    Club Brugge
    3 - 0
    Norwich
  • FT
    Inter Milan
    3 - 2
    Lugano
  • Thứ Năm, 18 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Racing Santander
    0 - 0
    Alaves
  • FT
    Levante
    1 - 0
    Castellon
  • FT
    UE Olot
    1 - 1
    Girona
  • FT
    Granada
    1 - 1
    Orlando Pirates
  • FT
    Udinese
    4 - 1
    Istra 1961
  • Hoãn
    Hajduk Split
    Hoãn
    Siroki Brijeg
  • FT
    Gent
    0 - 1
    Lille
  • FT
    Velbert
    2 - 1
    Wuppertaler
  • FT
    NAC Breda
    3 - 0
    Eindhoven
  • FT
    Hearts
    1 - 5
    Tottenham
  • FT
    Walsall
    0 - 3
    Aston Villa
  • FT
    Cork City
    0 - 5
    Stoke City
  • FT
    Hapoel Raanana 1
    2 - 1
    Maccabi K.Jaffa
  • FT
    Hapoel Umm Al Fahm
    1 - 0
    Hapoel Acre
  • FT
    Hajduk Split
    2 - 0
    Croatia Zmijavci
  • FT
    Boavista
    3 - 1
    Leixoes
  • FT
    HNK Rijeka
    1 - 1
    Triglav
  • FT
    Utrecht
    4 - 1
    Al Rayyan
  • FT
    Igdir
    1 - 0
    Fatih Karagumruk
  • FT
    Konyaspor
    3 - 2
    Almere City
  • FT
    Dinamo Kiev
    3 - 2
    Union Berlin
  • FT
    Antalyaspor
    1 - 2
    Al Khor
  • FT
    FK Vozdovac
    0 - 5
    Al Wahda(UAE)
  • FT
    Panetolikos
    1 - 0
    Lamia FC
  • FT
    Al Ahli (KSA)
    1 - 0
    Ujpest
  • FT
    Debreceni 1
    2 - 1
    MSK Zilina
  • FT
    Lazio
    3 - 1
    Trapani
  • FT
    Stade Reims
    3 - 1
    Sochaux
  • FT
    Dunajska Stred
    3 - 2
    NK Osijek
  • FT
    Mainz
    0 - 3
    Ein.Trier
  • FT
    Varbergs BoIS
    3 - 4
    Tvaakers IF
  • FT
    Verl
    0 - 1
    Schalke 04
  • FT
    Ajax
    2 - 1
    Al Wasl
  • FT
    Odder IGF
    1 - 1
    Skive IK
  • Thứ Sáu, 19 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Cartagena
    2 - 0
    Bournemouth U21
  • FT
    Omonia Nicosia
    1 - 1
    AEK Athens
  • FT
    Fenerbahce
    5 - 1
    Hull City
  • FT
    Galatasaray
    4 - 1
    Trencin
  • FT
    Panathinaikos
    1 - 0
    Maccabi Netanya
  • FT
    Zrinjski
    1 - 0
    Zeljeznicar
  • FT
    Braga
    2 - 2
    Rayo Vallecano
  • FT
    Dinamo Brest
    1 - 2
    Neman Grodno
  • FT
    Nice
    2 - 2
    Leganes
  • FT
    Derby County
    1 - 0
    Stockport
  • FT
    Heerenveen
    5 - 2
    Zwolle
  • FT
    Reading
    1 - 2
    Millwall
  • FT
    Schalke 04
    0 - 2
    Utrecht
  • FT
    Crystal Palace
    1 - 1
    Charlton Athletic
  • Hoãn
    Aalesund
    Hoãn
    Kristiansund
  • FT
    Sparta Rotterdam
    1 - 0
    Roda JC
  • FT
    E.Cottbus
    2 - 2
    Zwickau
  • FT
    Concarneau
    1 - 2
    Guingamp
  • FT
    Sligo Rovers
    3 - 3
    Everton
  • FT
    Bate Borisov
    2 - 0
    Istiklol Dushanbe
  • FT
    Bukovyna Chernivtsi
    5 - 1
    Skala 1911
  • FT
    WSG Swarovski Tirol
    2 - 3
    Lyon
  • FT
    Zorya
    1 - 1
    Lok. Zagreb
  • FT
    SV Ried
    1 - 1
    Debreceni
  • Hoãn
    Grazer AK
    Hoãn
    Floridsdorfer AC
  • FT
    Greuther Furth
    3 - 1
    St. Pauli
  • FT
    Rodez
    0 - 0
    Grenoble
  • FT
    Preussen Munster
    0 - 0
    Heracles Almelo
  • FT
    FC Koln
    3 - 0
    Sint Truiden
  • FT
    First Vienna
    0 - 0
    Munchen 1860
  • Thứ Bảy, 20 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Nottingham Forest
    1 - 1
    Sunderland
  • FT
    Austria Wien
    1 - 3
    Porto
  • FT
    Al Sadd
    3 - 2
    Orlando Pirates
  • FT
    Fiorentina
    4 - 0
    Reggiana
  • FT
    Eastleigh
    1 - 7
    Southampton
  • FT
    Beerschot-Wilrijk
    3 - 1
    OFI Creta
  • FT
    Oxford Utd
    3 - 0
    Oxford City
  • FT
    St. Mirren
    2 - 2
    Carlisle
  • FT
    Harrogate Town
    0 - 3
    Leeds Utd
  • FT
    Maritimo
    0 - 1
    Al Nassr (KSA)
  • FT
    Rapid Wien
    3 - 1
    Admira
  • FT
    Budafoki MTE
    3 - 0
    HNK Gorica
  • FT
    Las Palmas
    1 - 2
    Como
  • FT
    Montpellier
    3 - 3
    Girona
  • FT
    ADO Den Haag
    1 - 2
    Patro Eisden
  • FT
    Rio Ave
    3 - 2
    Arouca
  • FT
    Maritimo
    0 - 0
    Portimonense
  • FT
    Antwerpen
    2 - 3
    Francs Borains
  • FT
    Sandhausen
    2 - 1
    Liefering
  • FT
    Darmstadt
    1 - 2
    Saarbrucken
  • FT
    Feyenoord
    1 - 0
    Cercle Brugge
  • FT
    Anderlecht
    2 - 1
    Wolfsburg
  • FT
    Gent
    0 - 2
    Zulte-Waregem
  • FT
    Elversberg
    4 - 1
    Eupen
  • FT
    Magdeburg
    1 - 1
    Bochum
  • FT
    De Graafschap
    1 - 1
    Al Nasr (UAE)
  • FT
    Stuttgart
    3 - 0
    Fortuna Sittard
  • FT
    NAC Breda
    1 - 1
    SBV Excelsior
  • FT
    Ein.Braunschweig
    2 - 1
    Hansa Rostock
  • FT
    Duisburg
    3 - 1
    Notts County
  • FT
    Rodinghausen
    0 - 4
    Osnabruck
  • FT
    Vik.Koln
    3 - 3
    FC Koln
  • FT
    Fleetwood Town
    1 - 1
    Rochdale
  • FT
    Hannover 96
    3 - 3
    Twente
  • FT
    Erzgebirge Aue
    1 - 3
    CZ Jena
  • FT
    West Brom
    2 - 1
    Peterborough Utd
  • FT
    AZ Alkmaar
    3 - 0
    Kortrijk
  • FT
    Offenbach
    1 - 0
    Fort.Dusseldorf
  • FT
    Wimbledon
    2 - 5
    Brentford
  • FT
    Chemnitzer
    1 - 0
    Dynamo Dresden
  • FT
    Lommel
    0 - 5
    Willem II
  • FT
    Groningen
    3 - 2
    Emmen
  • FT
    Austria Salzburg
    1 - 5
    Real Betis
  • FT
    Jahn Regensburg
    0 - 1
    Blau Weiss Linz
  • FT
    Olympiakos
    2 - 0
    KV Mechelen
  • FT
    Standard Liege
    1 - 1
    Norwich
  • FT
    Lask
    2 - 0
    St.Polten
  • FT
    OH Leuven
    0 - 1
    Lens
  • FT
    Wer.Bremen
    0 - 3
    Lecce
  • FT
    Hamburger
    4 - 2
    Nantes
  • FT
    Fort.Dusseldorf
    0 - 1
    Kaiserslautern
  • FT
    Wegberg-Beeck
    0 - 2
    M.gladbach
  • FT
    Volendam
    1 - 1
    Deinze
  • FT
    RFC Seraing
    0 - 2
    MVV Maastricht
  • FT
    AFC Fylde
    0 - 4
    Wigan
  • FT
    Dag & Red
    0 - 1
    West Ham Utd
  • FT
    RB Salzburg
    4 - 0
    Sheffield Wed.
  • FT
    NEC Nijmegen
    0 - 1
    Hertha Berlin
  • FT
    Shrewsbury
    0 - 2
    Birmingham
  • FT
    Obolon Kiev
    2 - 0
    LNZ Cherkasy
  • FT
    Villarreal
    1 - 2
    Leicester City
  • FT
    Annecy FC
    3 - 1
    Caen
  • FT
    QPR
    0 - 2
    Tottenham
  • FT
    Gillingham
    2 - 0
    Watford
  • FT
    Chesterfield
    0 - 3
    Sheffield Utd
  • FT
    Spartak Trnava
    0 - 3
    Aston Villa
  • FT
    Rukh Vynnyky
    2 - 0
    Hartberg
  • FT
    Middlesbrough
    3 - 0
    Bolton
  • FT
    Le Havre
    7 - 0
    US Fougeres
  • FT
    Offenbach
    1 - 3
    Kaiserslautern
  • FT
    Monza
    0 - 1
    Palermo
  • Hoãn
    Vitesse Arnhem
    Hoãn
    OFI Creta
  • FT
    Metz
    3 - 0
    Villefranche
  • FT
    Austria Klagenfurt
    1 - 2
    Rizespor
  • FT
    Goztepe
    3 - 2
    Luton Town
  • FT
    Spezia
    1 - 1
    A.Bielefeld
  • FT
    Lorient 1
    1 - 1
    Stade Brestois
  • FT
    Empoli
    0 - 0
    Ingolstadt
  • FT
    Venezia
    1 - 3
    Genoa
  • FT
    Nurnberg
    2 - 1
    Blackburn Rovers
  • FT
    Rangers
    0 - 2
    Man Utd
  • FT
    Le Mans
    2 - 0
    Angers
  • FT
    Torino
    2 - 1
    Virtus Verona
  • FT
    Rapid Wien
    1 - 1
    AC Milan
  • FT
    Kryvbas
    1 - 1
    Bataeh SC
  • FT
    Rennes
    2 - 1
    Stade Lavallois
  • FT
    BFC Dynamo
    1 - 0
    Sampdoria
  • FT
    Grazer AK
    1 - 5
    Besiktas
  • FT
    Clermont
    1 - 1
    Saint Etienne
  • FT
    Cremonese
    5 - 0
    Giana Erminio
  • FT
    CF Intercity
    0 - 2
    Al Ettifaq
  • FT
    Napoli
    3 - 0
    Mantova
  • FT
    Sturm Graz
    2 - 2
    Monaco
  • FT
    Alaves
    1 - 1
    Real Sociedad
  • FT
    Westerlo
    0 - 0
    Helmond Sport
  • FT
    Boulogne
    2 - 3
    Dunkerque
  • FT
    Toulouse
    2 - 2
    Pau FC
  • Hoãn
    Clermont
    Hoãn
    Saint Etienne
  • FT
    Antwerpen
    1 - 2
    Parma
  • Chủ Nhật, 21 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Marino de Luanco 1
    0 - 2
    Sporting Gijon
  • FT
    Levante
    4 - 0
    Qatar SC
  • FT
    Burgos CF
    2 - 1
    Athletic Bilbao
  • FT
    Valencia
    0 - 0
    Castellon
  • FT
    Genk
    2 - 2
    Lille
  • FT
    Almeria
    2 - 1
    Granada
  • FT
    Vizela
    0 - 4
    Celta Vigo
  • FT
    Vitoria Guimaraes
    2 - 0
    Rayo Vallecano
  • FT
    SC Farense
    1 - 1
    Al Nassr (KSA)
  • FT
    Wrexham
    1 - 1
    Bournemouth
  • FT
    D.C. Utd
    0 - 4
    Celtic
  • FT
    Kolos Kovalivka
    3 - 0
    Veres Rivne
  • FT
    Anderlecht
    6 - 2
    Amiens
  • FT
    Crewe Alexandra
    1 - 3
    Mallorca
  • FT
    Ein.Braunschweig
    3 - 2
    E.Cottbus
  • FT
    Genclerbirligi
    2 - 1
    Prishtina
  • FT
    Union Saint-Gilloise
    4 - 3
    Lierse
  • FT
    BG Pathum United
    4 - 0
    B.Dortmund
  • FT
    Benfica
    3 - 1
    Almeria
  • FT
    Hamburger
    0 - 3
    Cardiff City
  • FT
    Slaven Belupo
    1 - 0
    Al Fayha
  • FT
    Sassuolo
    1 - 0
    Real Vicenza
  • FT
    Frosinone
    3 - 0
    Volos NFC
  • FT
    Marseille
    0 - 2
    Nimes
  • FT
    Lazio
    1 - 1
    Triestina
  • Thứ Hai, 22 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Eldense
    1 - 2
    Sunderland
  • FT
    LKS Lodz
    1 - 2
    Piast Gliwice
  • FT
    Samsunspor
    0 - 1
    Almere City
  • FT
    Gornik Leczna
    1 - 2
    Hapoel Hadera
  • FT
    MERW Mary
    0 - 2
    Shkupi
  • FT
    Zorya
    3 - 2
    Al Raed
  • FT
    Huddersfield
    2 - 4
    Aris Limassol
  • FT
    Al Hilal
    2 - 0
    Al Arabi (QAT)
  • FT
    Inter Milan
    2 - 1
    Pergolettese
  • Thứ Ba, 23 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    FC Kosice
    1 - 1
    Roma
  • 16:30
    Nacional Madeira
    vs
    Maritimo
  • 17:00
    Bristol Rovers
    vs
    Bromley
  • 18:00
    Cannes
    vs
    Villefranche
  • 18:00
    SC Bastia
    vs
    Balagne
  • 18:00
    Celta Vigo
    vs
    Sporting Gijon
  • 18:00
    Zorya
    vs
    Al Taawon (KSA)
  • 18:00
    Bristol City
    vs
    Newport
  • 19:30
    West Brom
    vs
    Blackpool
  • 20:00
    Vitesse Arnhem
    vs
    Ashdod
  • 20:00
    Willem II
    vs
    Roda JC
  • 20:00
    MFK Chrudim
    vs
    FK Chlumec
  • 21:00
    LNZ Cherkasy
    vs
    Inhulets Petrove
  • 21:00
    Mamelodi Sun.
    vs
    Cardiff City
  • 21:15
    Norrby
    vs
    Jonkopings
  • 21:30
    Kryvbas
    vs
    Rizespor
  • 23:30
    Las Palmas
    vs
    Al Sadd
  • Thứ Tư, 24 Tháng Bảy, 2024
  • 00:00
    Delemont
    vs
    Sochaux
  • 00:00
    Sturm Graz
    vs
    Porto
  • 00:00
    Dinamo Zagreb
    vs
    Vardar
  • 01:00
    Harrogate Town
    vs
    Sheffield Utd
  • 01:00
    Nottingham Forest
    vs
    Millwall
  • 01:00
    Ourense
    vs
    Deportivo
  • 01:00
    Gimnástica Seg.
    vs
    Valladolid
  • 01:00
    Boston Utd
    vs
    Peterborough Utd
  • 01:00
    Stevenage
    vs
    Coventry
  • 01:00
    IJsselmeervogels
    vs
    Telstar
  • 01:30
    Darlington
    vs
    York City
  • 01:30
    Chorley
    vs
    Bolton
  • 01:30
    Crewe Alexandra
    vs
    Stoke City
  • 01:30
    Woking
    vs
    Reading
  • 01:30
    Curzon Ashton
    vs
    AFC Fylde
  • 01:30
    Southport
    vs
    Oldham
  • 01:45
    Doncaster Rovers
    vs
    Hull City
  • 01:45
    Oxford City
    vs
    Sutton Utd
  • 01:45
    Shrewsbury
    vs
    Leicester City
  • 01:45
    Aldershot
    vs
    Bristol City
  • 01:45
    Dartford
    vs
    Gillingham
  • 01:45
    Macclesfield
    vs
    Rochdale
  • 01:45
    Altrincham
    vs
    Salford City
  • 02:30
    Sporting Lisbon
    vs
    Sevilla
  • 06:30
    Man City
    vs
    Celtic

Kết quả bóng đá Giao Hữu CLB hôm nay

Kết quả bóng đá Giao Hữu CLB trực tuyến hôm nay - Cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu đêm qua & rạng sáng.Kqbd Giao Hữu CLB được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Ngoài ra, lichthidau247.com cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, giao hữu CLB và kq bóng đá các giải đấu cấp dộ nhỏ hơn Giao Hữu CLB cũng sẽ liên tục được cập nhật 24/7 ngày trong tuần!