Lịch thi đấu Cup C2 – UEFA Europa League 2020-2021

Lịch thi đấu Cup C2 – UEFA Europa League 2020 – 2021

Hiện tại lịch thi đấu cup C2 Châu Âu chưa có. Lichthidau247.com sẽ cập nhật ngay sau khi có kết quả bốc thăm chia bảng. Lễ bốc thăm vòng bảng Europa League 2020/2021 sẽ diễn ra vào ngày 10/8/2020 tại trụ sở UEFA, thành phố Nyon, Thụy Sĩ.

Lịch thi đấu Bảng A - Europa League

Lịch thi đấu Bảng B - Europa League

Lịch thi đấu Bảng C - Europa League

Lịch thi đấu Bảng D - Europa League

Lịch thi đấu Bảng E - Europa League

Lịch thi đấu Bảng F - Europa League

Lịch thi đấu Bảng G - Europa League

Lịch thi đấu Bảng H - Europa League

Vẫn đang cập nhật

Vòng Ngày bốc thăm Lượt đi Lượt về
Vòng 32 đội 14/12/2020 18/02/2021 25/02/2021
Vòng 32 đội 26/02/2021 11/03/2021 18/03/2021
Tứ kết 19/03/2020 08/04/2021 15/04/2021
Bán kết 29/04/2021 06/05/2021
Chung kết 26 tháng 5 năm 2021 tại Sân vận động Energa Gdańsk, Gdańsk

Kết quả bốc thăm vòng sơ loại thứ 2 của Europa League 2020-21 (17/09)

Champions Path
  • Inter Escaldes vs Dundalk
  • KuPS vs Slovan Bratislava
  • Linfield vs Floriana
  • Riga vs Tre Fiori
  • Djurgarden vs Europa
  • Flora Tallinn vs KR Reykjavik
  • Sileks vs Drita
  • Astana vs Buducnost Podgorica
  • Ararat-Armenia vs Fola Esch
  • Connah’s Quay Nomads vs Dinamo Tbilisi
Main Path
  • Hammarby vs Lech
  • Kaysar Kyzylorda vs APOEL
  • Nõmme Kalju/Mura vs AGF Aarhus
  • Maccabi Haifa/Zeljeznicar vs Kairat Almaty
  • Locomotive Tbilisi vs Dynamo Moskva
  • Neftci vs Galatasaray
  • B36 Torshavn vs TNS
  • Coleraine vs Motherwell
  • IFK Goteborg vs Copenhagen
  • Bačka Topola vs FCSB
  • Teuta vs Granada
  • OFI Crete vs Apollon Limassol
  • Progres vs Willem II
  • Viking vs Aberdeen
  • Bala Town vs Standard Liege
  • Sfintul Gheorghe Suruceni vs Partizan
  • CSKA-Sofia vs BATE Borisov
  • Botoani vs Shkendija
  • Lokomotiv Plovdiv vs Tottenham
  • Lac vs Hapoel Beer-Sheva
  • Aris vs Kolos Kovalivka
  • Budapest Honved vs Malmo
  • Ventspils vs Rosenborg
  • Riteriai vs Slovan Liberec
  • Lincoln Red Imps vs Rangers
  • Servette vs Reims
  • Borac Banja Luka vs Rio Ave
  • Renova vs Hajduk Split
  • Olimpija Ljubljana vs Zrinjski
  • Kukes vs Wolfsburg
  • Dunajska Streda vs Jablonec
  • Piast Gliwice vs Hartberg
  • Osijek vs Basel
  • Shamrock Rovers vs AC Milan
  • Hibernians vs Fehervar
  • Bodo/Glimt vs Zalgiris Vilnius

*Mùa giải 2019 – 2020 đã khép lại với sự lên ngôi của Sevilla FC