Thứ Bảy,13/07/2024 23:31:21 GMT +7

Lịch thi đấu Cúp C3 Châu Âu

Vòng So Loai 1
    Thứ Năm, 11 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Velez Mostar
    1 - 1
    Inter d.Escaldes
  • FT
    FK Auda
    2 - 0
    B36 Torshavn
  • FT
    FK Liepaja
    1 - 1
    Vikingur Gota
  • FT
    Malisheva
    1 - 0
    Buducnost
  • FT
    Siauliai
    0 - 2
    Levadia T.
  • FT
    Aktobe
    0 - 1
    Sarajevo
  • FT
    FC Noah
    2 - 0
    Shkendija
  • FT
    FCB Magpies
    2 - 0
    Derry City
  • FT
    NK Bravo
    0 - 1
    Connah's QN
  • FT
    Tallinna Kalev
    1 - 2
    Urartu
  • FT
    AC d.Escaldes
    0 - 1
    Dudelange
  • Thứ Sáu, 12 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    UNA Strassen
    0 - 0
    KuPS
  • FT
    Torpedo Kut.
    1 - 1
    KF Tirana
  • FT
    Torpedo Zhodino
    2 - 4
    Milsami
  • FT
    VPS Vaasa 1
    1 - 2
    Zalgiris
  • FT
    Floriana
    3 - 1
    Tre Penne
  • FT
    Caernarfon Town
    2 - 0
    Crusaders Belfast
  • FT
    Bala Town
    1 - 2
    Paide Linname.
  • FT
    Partizani Tirana
    1 - 1
    Marsaxlok
  • FT
    Tikves Kavadarci
    3 - 2
    Breidablik
  • FT
    SP La Fiorita
    0 - 1
    Isloch
  • FT
    Shelbourne
    2 - 1
    St Joseph's (GIB)
  • FT
    Mornar Bar 1
    2 - 1
    Dinamo Tbilisi
  • FT
    Stjarnan
    2 - 0
    Linfield
  • FT
    Valur Rey.
    2 - 2
    Vllaznia Shkoder
  • Thứ Năm, 18 Tháng Bảy, 2024
  • 00:00
    B36 Torshavn
    vs
    FK Auda
  • 01:45
    Crusaders Belfast
    vs
    Caernarfon Town
  • 22:00
    KuPS
    vs
    UNA Strassen
  • 22:00
    Urartu
    vs
    Tallinna Kalev
  • 23:00
    Vllaznia Shkoder
    vs
    Valur Rey.
  • 23:00
    Zalgiris
    vs
    VPS Vaasa
  • 23:00
    Milsami
    vs
    Torpedo Zhodino
  • 23:00
    Inter d.Escaldes
    vs
    Velez Mostar
  • 23:00
    Levadia T.
    vs
    Siauliai
  • 23:00
    St Joseph's (GIB)
    vs
    Shelbourne
  • 23:30
    Paide Linname.
    vs
    Bala Town
  • Thứ Sáu, 19 Tháng Bảy, 2024
  • 00:00
    Dinamo Tbilisi
    vs
    Mornar Bar
  • 00:00
    Marsaxlok
    vs
    Partizani Tirana
  • 00:00
    Dudelange
    vs
    AC d.Escaldes
  • 00:30
    Isloch
    vs
    SP La Fiorita
  • 00:30
    Connah's QN
    vs
    NK Bravo
  • 01:00
    Shkendija
    vs
    FC Noah
  • 01:00
    Vikingur Gota
    vs
    FK Liepaja
  • 01:00
    KF Tirana
    vs
    Torpedo Kut.
  • 01:45
    Linfield
    vs
    Stjarnan
  • 01:45
    Derry City
    vs
    FCB Magpies
  • 01:45
    Tre Penne
    vs
    Floriana
  • 02:00
    Buducnost
    vs
    Malisheva
  • 02:00
    Sarajevo
    vs
    Aktobe
  • 02:15
    Breidablik
    vs
    Tikves Kavadarci

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Cúp C3 Châu Âu Hôm Nay

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Châu Âu mới nhất hôm nay và ngày mai (LTD Việt Nam) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lichthidau247.com cập nhật lịch bóng đá hôm nay Cúp C3 Châu Âu một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị tiện theo dõi.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá Cúp C3 Châu Âu trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.