Thứ Ba,16/07/2024 19:06:50 GMT +7

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

Vòng T.7
    Thứ Hai, 01 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    NK Celje
    0 - 1
    Cukaricki Belgrade
  • FT
    Egnatia Rrogozhine
    1 - 2
    Buducnost
  • FT
    FK Sochi
    1 - 1
    Leningradets
  • FT
    Cska Sofia 1
    3 - 0
    Beroe
  • FT
    Jedinstvo Ub
    0 - 1
    Otelul Galati
  • FT
    Zaglebie Lubin
    0 - 1
    Rapid Bucuresti
  • FT
    FC Struga
    2 - 0
    KF Llapi
  • FT
    Pirmasens
    1 - 2
    Kaiserslautern
  • Thứ Ba, 02 Tháng Bảy, 2024
  • Hoãn
    Thun
    Hoãn
    Baden
  • FT
    Kobenhavn
    0 - 1
    Hillerod
  • FT
    Odense BK
    4 - 2
    B93 Kobenhavn
  • Hoãn
    FK Radnicki 1923
    Hoãn
    Decic Tuzi
  • FT
    Zenit
    5 - 2
    FK Sochi
  • FT
    Magdeburg
    3 - 0
    BFC Dynamo
  • FT
    Young Boys
    4 - 0
    Neuchatel Xamax
  • FT
    SKA-Khabarovsk
    0 - 1
    Baltika
  • FT
    Opava
    1 - 1
    Nieciecza
  • FT
    Khimki
    3 - 0
    Arsenal-Tula
  • FT
    MTK Budapest
    1 - 1
    Zorya
  • FT
    Lask
    1 - 1
    CFR Cluj
  • FT
    WSG Swarovski Tirol
    1 - 1
    Gornik Zabrze
  • FT
    SVG Reichenau
    1 - 3
    Botosani
  • FT
    SKU Amstetten
    0 - 5
    Zaglebie Sosno
  • FT
    Greuther Furth
    4 - 2
    SpVgg Bayreuth
  • FT
    O.Ljubljana
    1 - 0
    Sarajevo
  • FT
    Blau Weiss Linz
    1 - 1
    Munchen 1860
  • FT
    Ein.Braunschweig
    0 - 1
    Winterthur
  • FT
    Verl
    3 - 2
    Oberhausen
  • FT
    Meuselwitz
    3 - 3
    FC Eilenburg
  • Thứ Tư, 03 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Crusaders Belfast
    3 - 2
    Airdrieonians
  • FT
    East Kilbride
    2 - 4
    Ayr Utd
  • FT
    East Fife
    0 - 0
    Queen's Park
  • FT
    Cove Rangers
    1 - 1
    Dunfermline
  • Hoãn
    Botev Plovdiv
    Hoãn
    Krumovgrad
  • FT
    Budapest Honved
    2 - 3
    Vasas Budapest
  • FT
    Mlada Boleslav
    5 - 0
    Sellier&Bellot Vlasim
  • FT
    Rakow Czestochowa
    1 - 1
    Puszcza Nie.
  • FT
    Jagiellonia
    3 - 1
    Miedz Legnica
  • FT
    Randers
    1 - 3
    Viborg
  • FT
    Slask Wroclaw
    0 - 2
    Slavia Praha
  • FT
    Duisburg
    0 - 1
    Hibernian
  • Hoãn
    Kilmarnock
    Hoãn
    The New Saints
  • FT
    Farul Constanta
    1 - 5
    Petrocub
  • FT
    Lech Poznan
    2 - 0
    Banik Ostrava
  • FT
    Lechia GD
    1 - 1
    Chojniczanka
  • FT
    Rukh Vynnyky
    2 - 2
    Kecskemeti
  • FT
    C. Budejovice
    4 - 3
    Jihlava
  • FT
    Sigma Olomouc
    3 - 0
    Trencin
  • FT
    Optik Rathenow
    2 - 1
    Viktoria Berlin
  • FT
    Go Ahead Eagles
    3 - 0
    Telstar
  • FT
    Shkendija
    1 - 2
    Partizani Tirana
  • FT
    Pardubice
    1 - 1
    Dukla Praha
  • FT
    Slavia Sofia
    1 - 0
    Lok. Plovdiv
  • FT
    Cracovia Krakow
    0 - 1
    Radomiak Radom
  • FT
    Skalica
    4 - 0
    MFK Vyskov
  • FT
    Ruzomberok
    2 - 2
    Zlin
  • FT
    Bellinzona
    1 - 5
    Lugano
  • FT
    NK Radomlje
    1 - 0
    Hajduk Split
  • FT
    Pafos FC
    0 - 0
    Panathinaikos
  • FT
    NK Primorje
    0 - 4
    Cukaricki Belgrade
  • FT
    Ruch Chorzow
    0 - 5
    Maccabi TA
  • FT
    Austria Wien
    3 - 1
    Sepsi OSK
  • FT
    PAOK
    2 - 1
    AEK Larnaca
  • FT
    Banik Ostrava
    0 - 3
    Dundee
  • FT
    Velbert
    0 - 7
    Schalke 04
  • FT
    Cherno More
    0 - 0
    Levski Sofia
  • FT
    Din. Moscow
    2 - 2
    FK Partizan
  • FT
    Gloria Buzau
    1 - 1
    Hebar Pazardzhik
  • FT
    Backa Topola
    1 - 1
    Slovacko
  • FT
    Zwickau
    1 - 4
    Vik.Zizkov
  • FT
    Dyn. Makhachkala
    1 - 3
    Rostov
  • Thứ Năm, 04 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Patro Eisden
    3 - 4
    Sint Truiden
  • FT
    ASC 09 Dortmund
    0 - 4
    B.Dortmund II
  • FT
    Rubin Kazan
    2 - 2
    Krylya Sovetov
  • FT
    FK Minsk
    2 - 4
    Neftekhimik Nizh
  • FT
    Maribor
    0 - 4
    Rapid Bucuresti
  • FT
    Piast Gliwice
    2 - 1
    MFk Karvina
  • FT
    Midtjylland
    4 - 0
    Aarhus AGF
  • FT
    Universitaea Cluj
    0 - 2
    Diosgyori
  • FT
    Bohemians 1905
    4 - 1
    Paksi
  • FT
    FK Novi Pazar
    2 - 2
    Apoel FC
  • FT
    Maribor
    2 - 1
    CSKA 1948 Sofia
  • FT
    Ansbach
    1 - 4
    Nurnberg
  • FT
    CSKA Moscow
    4 - 0
    OFK Belgrade
  • Thứ Sáu, 05 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    NK Bravo
    0 - 0
    MTK Budapest
  • FT
    Stade L. Ouchy
    0 - 1
    Braga
  • FT
    GKS Tychy 1
    3 - 2
    Nieciecza
  • FT
    Nieciecza 1
    3 - 2
    GKS Tychy
  • FT
    Crvena Zvezda
    2 - 0
    FK Sochi
  • FT
    Vik.Koln
    0 - 1
    Paderborn 07
  • Hoãn
    Young Boys
    Hoãn
    Westerlo
  • Hoãn
    Karlsruher
    Hoãn
    Vik.Plzen
  • FT
    Vik.Plzen
    2 - 0
    Karlsruher
  • FT
    Vendsyssel FF
    1 - 1
    AC Horsens
  • FT
    WSG Swarovski Tirol
    2 - 4
    Vaduz
  • FT
    Ajax
    0 - 1
    Zwolle
  • FT
    MTK Budapest
    1 - 1
    Cukaricki Belgrade
  • FT
    Lausanne Sports
    1 - 2
    Etoile
  • FT
    Sparta Praha
    3 - 0
    Spartak Trnava
  • Hoãn
    Zaglebie Sosno
    Hoãn
    St.Polten
  • FT
    St.Polten
    3 - 2
    Zaglebie Sosno
  • FT
    Basel
    1 - 1
    Ein.Braunschweig
  • Hoãn
    Ein.Braunschweig
    Hoãn
    Basel
  • FT
    Sion
    4 - 0
    Grasshoppers
  • FT
    Nafta 1903
    0 - 1
    Zaglebie Lubin
  • FT
    Lask
    2 - 2
    C. Budejovice
  • FT
    Cska Sofia
    1 - 0
    Radnicki Nis
  • FT
    Aktobe
    1 - 1
    Spartak Moscow
  • FT
    Wolfsberger AC
    3 - 2
    NK Radomlje
  • FT
    Universitaea Cluj
    0 - 2
    Slovan Liberec
  • FT
    Zenit 1
    1 - 0
    Talleres Cordoba
  • Thứ Bảy, 06 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Cambuur
    3 - 2
    Oldenburg 1897
  • FT
    Luzern
    1 - 1
    Schaffhausen
  • Hoãn
    Sturm Graz
    Hoãn
    Rukh Vynnyky
  • Hoãn
    Politehnica Iasi
    Hoãn
    Zimbru
  • FT
    Ayr Utd
    1 - 1
    Celtic
  • Hoãn
    Din. Moscow
    Hoãn
    Rodina Moscow
  • Hoãn
    Baltika
    Hoãn
    Kamaz
  • FT
    HNK Gorica
    1 - 0
    Hebar Pazardzhik
  • FT
    SW Bregenz
    1 - 2
    SCR Altach
  • FT
    Dunajska Stred
    1 - 4
    MFK Vyskov
  • FT
    Chrobry Glogow
    0 - 1
    Miedz Legnica
  • FT
    Ujpest
    3 - 4
    Vasas Budapest
  • FT
    Lok. Plovdiv 1
    4 - 0
    Pirin Blagoevgrad
  • FT
    Torpedo Moscow
    2 - 2
    Alania Vla
  • FT
    Sellier&Bellot Vlasim
    2 - 3
    Taborsko
  • FT
    Monaco
    0 - 1
    Servette
  • FT
    Dukla BB
    1 - 1
    Zlate Moravce
  • FT
    Mlada Boleslav
    2 - 1
    Jihlava
  • FT
    O.Ljubljana
    3 - 1
    Slovacko
  • Hoãn
    Vitoria Guimaraes
    Hoãn
    Trofense
  • FT
    MFK Chrudim
    0 - 2
    Dukla Praha
  • FT
    Sigma Olomouc
    2 - 0
    MSK Zilina
  • FT
    Katowice
    2 - 0
    Odra Opole
  • FT
    Slaven Belupo
    0 - 0
    Kecskemeti
  • FT
    LKS Lodz
    3 - 1
    Stal Mielec
  • FT
    Widzew Lodz
    2 - 1
    Banik Ostrava
  • FT
    Korona Kielce
    6 - 1
    Gornik Leczna
  • FT
    Legia Wars.
    2 - 0
    Jagiellonia
  • FT
    Telstar
    0 - 0
    ADO '20
  • FT
    Watford
    0 - 2
    Reading
  • FT
    Genk
    3 - 3
    Charleroi
  • Hoãn
    Rakow Czestochowa
    Hoãn
    Maccabi TA
  • FT
    De Treffers
    2 - 2
    De Graafschap
  • FT
    Thun
    0 - 1
    Yverdon
  • FT
    Hartberg
    2 - 3
    SV Lafnitz
  • FT
    Vejle
    3 - 0
    Fredericia
  • FT
    Fortuna Sittard
    5 - 2
    Helmond Sport
  • FT
    Duisburg
    0 - 0
    Volendam
  • Hoãn
    Porto
    Hoãn
    Varzim
  • FT
    RKC Waalwijk
    2 - 3
    Den Bosch
  • Hoãn
    Helsingor
    Hoãn
    HB Koge
  • FT
    Odense BK
    1 - 3
    Aalborg BK
  • FT
    Naestved BK
    0 - 1
    Hillerod
  • FT
    Lyngby
    0 - 4
    Hvidovre IF
  • FT
    Guiseley
    0 - 7
    Huddersfield
  • FT
    Legia Wars.
    1 - 1
    Lechia GD
  • FT
    Ingolstadt
    1 - 1
    VfB Eichstatt
  • Hoãn
    Gent
    Hoãn
    Deinze
  • FT
    Erzgebirge Aue
    5 - 0
    Glenavon
  • FT
    Hallescher
    2 - 1
    A.Aachen
  • FT
    Jahn Regensburg
    3 - 4
    SV Ried
  • FT
    Club Brugge
    4 - 1
    AEK Athens
  • FT
    Twente
    2 - 2
    Sint Truiden
  • FT
    Cercle Brugge
    3 - 2
    AEK Larnaca
  • FT
    Hannover 96
    2 - 1
    Verl
  • FT
    Rapperswil-Jona
    3 - 1
    St. Gallen
  • FT
    Dynamo Dresden
    1 - 2
    Hessen Kassel
  • FT
    Lugano
    0 - 1
    Aarau
  • FT
    Lech Poznan
    1 - 1
    Dundee
  • FT
    RW Ahlen
    1 - 3
    Bochum
  • FT
    Utrecht
    2 - 2
    Silkeborg IF
  • FT
    Alfreton Town
    0 - 2
    Sheffield Wed.
  • FT
    A.Bielefeld
    4 - 0
    FC Bocholt
  • FT
    Dordrecht 90
    0 - 4
    Feyenoord
  • FT
    Din. Moscow
    2 - 0
    OFK Belgrade
  • FT
    Excelsior Maassluis
    0 - 7
    Sparta Rotterdam
  • FT
    RW Erfurt
    0 - 4
    Hertha Berlin
  • FT
    Lens
    6 - 3
    Kortrijk
  • Hoãn
    Lens
    Hoãn
    Krasnodar
  • FT
    Sturm Graz
    0 - 3
    Domzale
  • Hoãn
    Accrington
    Hoãn
    Bolton
  • FT
    Schalke 04
    0 - 1
    Kickers Emden
  • FT
    Quick Boys
    0 - 2
    SBV Excelsior
  • FT
    AZ Alkmaar
    6 - 1
    Nordsjaelland
  • Hoãn
    Young Boys
    Hoãn
    Bolton
  • FT
    Young Boys
    0 - 1
    Westerlo
  • FT
    Thun
    0 - 0
    Zurich
  • FT
    Basel
    2 - 1
    Gornik Zabrze
  • FT
    SV Kuchl
    1 - 8
    RB Salzburg
  • FT
    C. Leipzig
    0 - 4
    Union Berlin
  • FT
    Uerdingen
    2 - 2
    VVV Venlo
  • FT
    Austria Wien
    1 - 3
    Paksi
  • FT
    Holstein Kiel
    4 - 1
    B93 Kobenhavn
  • FT
    E.Cottbus
    2 - 0
    VSG Altglienicke
  • FT
    Dunfermline
    0 - 1
    St. Mirren
  • FT
    Greuther Furth
    2 - 1
    Pardubice
  • FT
    PAOK
    0 - 1
    Hibernian
  • FT
    Wacker Innsbruck
    0 - 7
    Jablonec
  • FT
    Opava
    0 - 2
    Slask Wroclaw
  • FT
    Keciorengucu
    1 - 0
    FK Orenburg
  • Hoãn
    Fakel
    Hoãn
    Arsenal-Tula
  • Hoãn
    Wolfsberger AC
    Hoãn
    NK Osijek
  • FT
    Rapid Wien
    0 - 3
    Slavia Praha
  • FT
    FK Vojvodina
    3 - 2
    Mladost Lucani
  • FT
    Lok. Moscow
    4 - 1
    Baltika
  • FT
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 1
    Ferencvaros
  • FT
    Ein.Braunschweig
    1 - 0
    Panathinaikos
  • FT
    Dinamo Bucuresti
    0 - 2
    Kryvbas
  • FT
    Cracovia Krakow
    3 - 0
    Omonia Nicosia
  • Hoãn
    Antwerpen
    Hoãn
    KV Mechelen
  • FT
    Horn
    0 - 0
    Lask
  • Hoãn
    Kamaz
    Hoãn
    Chernomorets N.
  • FT
    Levski Sofia
    0 - 0
    Arda Kardzhali
  • FT
    Shakhtar Donetsk
    1 - 1
    Hajduk Split
  • FT
    Krasnodar
    3 - 2
    Rostov
  • Chủ Nhật, 07 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Admira
    1 - 1
    Fenerbahce
  • FT
    Kolding IF
    2 - 2
    Esbjerg FB
  • FT
    Viborg
    2 - 0
    Arka Gdynia
  • Hoãn
    Queen's Park
    Hoãn
    Kilmarnock
  • FT
    Hollenbach
    1 - 8
    Stuttgart
  • FT
    Torpedo Moscow
    1 - 1
    Chelyabinsk
  • FT
    DJK Vilzing
    0 - 2
    Jahn Regensburg
  • FT
    Holzheimer
    0 - 3
    Fort.Dusseldorf
  • FT
    Finn Harps
    1 - 1
    Cliftonville
  • FT
    Union Saint-Gilloise
    2 - 2
    Patro Eisden
  • FT
    FK Orenburg
    2 - 1
    Sumqayit
  • FT
    Crusaders Belfast
    1 - 3
    Salford City
  • FT
    Go Ahead Eagles
    3 - 2
    Almere City
  • FT
    NK Osijek
    2 - 2
    Nyiregyhaza
  • FT
    Mura
    0 - 4
    Backa Topola
  • FT
    Rubin Kazan
    3 - 1
    Yenisey
  • Hoãn
    Bohemians 1905
    Hoãn
    Lok. Zagreb
  • FT
    FK Novi Pazar
    0 - 1
    Nizhny Nov
  • FT
    CSKA Moscow
    3 - 0
    FK Partizan
  • Thứ Hai, 08 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Antalyaspor
    0 - 4
    Akron Togliatti
  • FT
    FK Sochi
    5 - 0
    Talleres Cordoba
  • Hoãn
    Altinordu SK
    Hoãn
    Akron Togliatti
  • FT
    Bukovyna Chernivtsi
    0 - 0
    Metalist 1925 Kharkiv
  • FT
    Sutjeska
    5 - 1
    Drina HE
  • FT
    Zorya
    1 - 2
    Zrinjski
  • FT
    Sloboda Uzice
    1 - 1
    Mladost Lucani
  • FT
    Zenit
    1 - 2
    Crvena Zvezda
  • FT
    WSG Swarovski Tirol
    0 - 5
    Kobenhavn
  • Thứ Ba, 09 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Slimbridge
    1 - 1
    Forest Green
  • FT
    Bangor
    4 - 1
    Knockbreda
  • FT
    Hitchin Town
    1 - 3
    Barnet
  • FT
    Aveley
    5 - 3
    Dag & Red
  • FT
    Rukh Vynnyky
    1 - 3
    Hajduk Split
  • FT
    LKS Lodz
    0 - 0
    Puszcza Nie.
  • FT
    Karabakh Agdam
    1 - 3
    Kaiserslautern
  • Hoãn
    Fredericia
    Hoãn
    CD Mafra
  • FT
    Servette
    3 - 2
    Westerlo
  • FT
    Zwolle
    1 - 3
    Silkeborg IF
  • FT
    Roda JC
    1 - 2
    FC Koln II
  • FT
    Millwall
    0 - 0
    Bromley
  • FT
    Karlsruher
    0 - 3
    Gornik Zabrze
  • FT
    Khimki
    2 - 3
    OFK Belgrade
  • FT
    Erzgebirge Aue
    0 - 4
    Meuselwitz
  • FT
    Sleza Wroclaw
    1 - 1
    Odra Opole
  • FT
    Slavia Praha
    4 - 2
    Zelez. Podbrezova
  • FT
    Lille
    3 - 1
    Deinze
  • FT
    LNZ Cherkasy
    2 - 0
    Obolon Kiev
  • FT
    Slovan Liberec
    4 - 0
    Debreceni
  • FT
    Heerenveen
    4 - 1
    Dordrecht 90
  • FT
    SV Stripfing
    2 - 2
    Floridsdorfer AC
  • FT
    FK Radnicki 1923
    1 - 1
    Apoel FC
  • FT
    Maccabi TA
    2 - 0
    Omonia Nicosia
  • FT
    St.Polten
    1 - 1
    Puskas Akademia
  • FT
    Vik.Plzen
    1 - 2
    Karabakh Agdam
  • FT
    Wolfsberger AC 1
    0 - 0
    Strasbourg
  • FT
    Ajax
    4 - 0
    Sint Truiden
  • Hoãn
    Lippstadt
    Hoãn
    Wuppertaler
  • Thứ Tư, 10 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    VfR Mannheim
    0 - 3
    Kaiserslautern
  • FT
    Helsingor
    1 - 2
    HB Koge
  • FT
    Willem II
    0 - 1
    Quick Boys
  • FT
    Kendal Town
    0 - 3
    Carlisle
  • Hoãn
    Telstar
    Hoãn
    HVV Hollandia
  • FT
    Hungerford Town
    0 - 2
    Swindon
  • FT
    Cove Rangers
    2 - 0
    Formartine United
  • FT
    Brora Rangers
    4 - 1
    Inverness C.T.
  • FT
    Wroxham
    1 - 2
    Kings Lynn
  • FT
    East Belfast
    0 - 2
    Glentoran
  • FT
    Clachnacuddin
    0 - 6
    Ross County
  • FT
    Alfreton Town
    2 - 2
    Notts County
  • FT
    Barton Town
    0 - 5
    Scunthorpe Utd
  • FT
    Bath City
    2 - 3
    Cheltenham
  • FT
    Greenock Morton
    0 - 2
    St. Mirren
  • FT
    Linlithgow Rose
    2 - 4
    Motherwell
  • FT
    Hornchurch
    0 - 7
    Leyton Orient
  • FT
    Newtown AFC
    2 - 0
    Guilsfield
  • FT
    River Plate
    1 - 1
    Millonarios
  • FT
    CA Penarol
    0 - 2
    San Lorenzo
  • FT
    Austria Wien
    3 - 7
    Bohemians 1905
  • FT
    HNK Rijeka
    3 - 1
    Nyiregyhaza
  • FT
    Podbeskidzie
    3 - 3
    MFk Karvina
  • FT
    Braga
    0 - 2
    Moreirense
  • FT
    Lyngby
    0 - 3
    Hillerod
  • FT
    Lok. Moscow
    1 - 1
    FK Partizan
  • FT
    Groningen
    4 - 4
    Dender
  • FT
    Grasshoppers
    2 - 1
    Aust Lustenau
  • FT
    AEK Athens
    2 - 1
    Gent
  • FT
    Brondby
    5 - 2
    Sparta Praha
  • FT
    Istra 1961
    1 - 3
    Ferencvaros
  • FT
    Basel
    4 - 0
    Bellinzona
  • FT
    FC Mynai
    1 - 1
    Bukovyna Chernivtsi
  • FT
    Optik Rathenow
    0 - 5
    Hertha Berlin II
  • FT
    Slovacko
    2 - 2
    Skalica
  • FT
    Dinamo Kiev
    0 - 0
    Paderborn 07
  • FT
    Randers
    2 - 1
    Arka Gdynia
  • FT
    Sion
    0 - 3
    Neuchatel Xamax
  • FT
    Dinamo Zagreb
    6 - 2
    CSKA 1948 Sofia
  • FT
    Cukaricki Belgrade
    0 - 0
    Sabah FK
  • FT
    PAOK
    1 - 3
    Genk
  • FT
    Schalke 04
    2 - 4
    Midtjylland
  • FT
    Young Boys
    2 - 2
    Kryvbas
  • FT
    SpVgg Bayreuth
    2 - 0
    CZ Jena
  • FT
    Warta Poznan
    1 - 4
    Teplice
  • FT
    HNK Gorica
    3 - 0
    Triglav
  • Hoãn
    SKU Amstetten
    Hoãn
    Debreceni
  • FT
    Velbert
    1 - 5
    Bochum
  • FT
    Austria Klagenfurt
    2 - 2
    Backa Topola
  • FT
    Trencin
    1 - 1
    Zlate Moravce
  • Hoãn
    Cambuur
    Hoãn
    Drachtster Boys
  • Thứ Năm, 11 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Babelsberg
    0 - 1
    Hertha Berlin
  • FT
    Fenerbahce
    0 - 1
    Hajduk Split
  • FT
    Sloboda Uzice
    2 - 3
    Zeljeznicar
  • FT
    Kolding IF
    1 - 1
    CD Mafra
  • FT
    Academico Viseu
    1 - 0
    Oxford Utd
  • FT
    Ural S.r.
    1 - 0
    Qyzylqum
  • FT
    Arda Kardzhali
    1 - 1
    Drita FC
  • FT
    MOL Fehervar FC
    5 - 2
    Hebar Pazardzhik
  • FT
    Sandhausen
    4 - 1
    Astoria Walldorf
  • FT
    Backa Topola
    1 - 0
    Shakhtar Donetsk
  • Thứ Sáu, 12 Tháng Bảy, 2024
  • Hoãn
    Floridsdorfer AC
    Hoãn
    SK Lisen
  • Hoãn
    Wolfsberger AC
    Hoãn
    Zelez. Podbrezova
  • FT
    Lask
    3 - 2
    Galatasaray
  • FT
    Ayr Utd
    3 - 2
    Kilmarnock
  • FT
    Dunajska Stred
    2 - 1
    Gyori ETO
  • FT
    Stal Mielec
    5 - 0
    Stal Rzeszow
  • FT
    FK Radnicki 1923
    4 - 0
    Mladost Lucani
  • FT
    Rakow Czestochowa
    1 - 1
    Odra Opole
  • FT
    Magdeburg
    4 - 0
    Zurich
  • FT
    Slovan Liberec
    1 - 1
    Puskas Akademia
  • Hoãn
    Zeljeznicar
    Hoãn
    Nizhny Nov
  • FT
    Legia Wars.
    2 - 1
    Widzew Lodz
  • Hoãn
    Twente
    Hoãn
    Nordsjaelland
  • FT
    Twente
    2 - 1
    Nordsjaelland
  • FT
    Lens
    6 - 0
    Red Star 93
  • FT
    Lechia GD
    1 - 1
    Wisla Plock
  • Hoãn
    Genclerbirligi
    Hoãn
    Sumqayit
  • FT
    Silkeborg IF
    1 - 4
    Vendsyssel FF
  • FT
    Holstein Kiel
    0 - 0
    Sonderjyske
  • FT
    Radomiak Radom
    1 - 1
    Motor Lublin
  • FT
    Fortuna Sittard
    1 - 0
    Elversberg
  • Hoãn
    Utrecht
    Hoãn
    Sint Truiden
  • FT
    Vik.Plzen
    3 - 3
    Kobenhavn
  • FT
    Din. Moscow
    1 - 1
    Spartak Moscow
  • FT
    Rakow Czestochowa
    2 - 0
    Omonia Nicosia
  • Hoãn
    Go Ahead Eagles
    Hoãn
    Union Saint-Gilloise
  • FT
    Crvena Zvezda
    0 - 1
    Talleres Cordoba
  • FT
    Fort.Dusseldorf
    4 - 0
    Diosgyori
  • FT
    WSG Swarovski Tirol
    2 - 2
    Greuther Furth
  • FT
    Ingolstadt
    3 - 1
    VfR Mannheim
  • FT
    Lippstadt
    1 - 1
    Oldenburg 1897
  • FT
    Pardubice
    0 - 0
    MFK Chrudim
  • FT
    Miedz Legnica
    2 - 1
    Zaglebie Sosno
  • FT
    Metz
    4 - 0
    Jeunesse Esch
  • FT
    Slaven Belupo
    2 - 2
    Zrinjski
  • FT
    Stade Brestois
    2 - 0
    Avranches
  • FT
    Admira
    0 - 0
    Blau Weiss Linz
  • Hoãn
    Wiener SC
    Hoãn
    First Vienna
  • Thứ Bảy, 13 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    A.Aachen
    0 - 1
    Bochum
  • FT
    Heerenveen
    1 - 0
    Almere City
  • Hoãn
    Kryvbas
    Hoãn
    Sabah FK
  • Hoãn
    Zeleznicar Pancevo
    Hoãn
    Trabzonspor
  • Hoãn
    Strasbourg
    Hoãn
    Fenerbahce
  • Hoãn
    Levski Sofia
    Hoãn
    Maccabi Netanya
  • 01:00
    Liefering
    vs
    Lommel
  • FT
    Matlock Town
    0 - 3
    Derby County
  • FT
    Milton Keynes Dons
    1 - 2
    Barnet
  • FT
    Benfica
    5 - 0
    SC Farense
  • FT
    Chrobry Glogow 1
    1 - 0
    Sleza Wroclaw
  • FT
    HNK Gorica
    3 - 0
    Lok. Zagreb
  • FT
    Monaco
    1 - 1
    Cercle Brugge
  • FT
    Utrecht U21
    3 - 3
    TOP Oss
  • FT
    Lyngby
    4 - 0
    Landskrona
  • FT
    Domzale
    3 - 0
    Rukh Vynnyky
  • FT
    Austria Wien
    1 - 0
    Zlin
  • Hoãn
    Jihlava
    Hoãn
    SV Stripfing
  • FT
    Opava
    1 - 1
    Fotbal Trinec
  • Hoãn
    Arouca
    Hoãn
    UD Oliveirense
  • Hoãn
    Rio Ave
    Hoãn
    Moreirense
  • Hoãn
    Porto
    Hoãn
    Nacional Madeira
  • FT
    Vejle
    5 - 2
    Odense BK
  • FT
    Hobro I.K.
    1 - 1
    Aarhus Fremad
  • FT
    Esbjerg FB
    2 - 2
    Fredericia
  • FT
    Luton Town
    1 - 2
    Aarhus AGF
  • FT
    Blackburn Rovers
    8 - 3
    Tranmere Rovers
  • FT
    Charlton Athletic
    3 - 1
    Goztepe
  • FT
    PSV Eindhoven
    1 - 1
    Club Brugge
  • FT
    Feyenoord
    3 - 1
    Genk
  • FT
    SV Ried
    3 - 0
    MSK Zilina
  • FT
    Den Bosch
    1 - 0
    PSV Eindhoven U21
  • FT
    Cardiff City
    3 - 1
    Kortrijk
  • FT
    Brondby
    0 - 0
    Antwerpen
  • Hoãn
    Kolding IF
    Hoãn
    Hvidovre IF
  • FT
    Hannover 96
    4 - 2
    Osnabruck
  • FT
    Notts County
    1 - 0
    Wycombe
  • FT
    Drochtersen/Assel
    0 - 7
    Ein.Braunschweig
  • FT
    Aalborg BK
    1 - 4
    Viborg
  • FT
    South Shields
    0 - 5
    Sunderland
  • FT
    York City
    1 - 2
    Sheffield Utd
  • FT
    Heracles Almelo
    1 - 1
    Dender
  • FT
    Offenbach
    1 - 3
    FC Koln
  • FT
    Sparta Rotterdam
    1 - 1
    ADO Den Haag
  • FT
    Gillingham
    0 - 0
    Millwall
  • FT
    De Graafschap
    4 - 2
    Rodinghausen
  • FT
    Vitoria Guimaraes
    2 - 0
    Middlesbrough
  • FT
    Schwaben Augsburg
    0 - 3
    Augsburg
  • FT
    AC Horsens
    2 - 1
    Zwolle
  • FT
    Helsingborg
    2 - 0
    HB Koge
  • FT
    Oddevold
    4 - 1
    Orgryte
  • FT
    Vik.Koln
    0 - 0
    Eupen
  • FT
    PAOK
    1 - 2
    Union Saint-Gilloise
  • FT
    AZ Alkmaar
    8 - 0
    SBV Excelsior
  • FT
    Vaduz
    0 - 1
    St. Gallen
  • FT
    Sturm Graz
    3 - 1
    Midtjylland
  • FT
    Dordrecht 90
    4 - 4
    Willem II
  • FT
    Hansa Rostock
    1 - 3
    Randers
  • Hoãn
    Sturm Graz
    Hoãn
    Midtjylland
  • FT
    RKC Waalwijk
    2 - 4
    OH Leuven
  • FT
    Charleroi
    2 - 0
    Zulte-Waregem
  • FT
    Amiens
    0 - 1
    Chambly Oise
  • FT
    Young Boys
    1 - 0
    Aarau
  • FT
    Dynamo Dresden
    2 - 1
    Viktoria Berlin
  • FT
    Basel
    1 - 1
    SSV Ulm
  • FT
    Luzern
    0 - 0
    Stuttgart
  • FT
    Hartberg
    1 - 1
    Spartak Trnava
  • FT
    Jagiellonia
    2 - 0
    Kauno Zalgiris
  • FT
    Groningen
    1 - 0
    RW Erfurt
  • FT
    Rukh Vynnyky
    1 - 3
    NK Osijek
  • FT
    Accrington
    1 - 4
    Wigan
  • FT
    West Brom
    1 - 2
    Bolton
  • FT
    Zwickau
    1 - 6
    Hertha Berlin
  • FT
    Nurnberg
    1 - 1
    Munchen 1860
  • FT
    Zaglebie Lubin
    1 - 1
    Katowice
  • FT
    St. Pauli
    3 - 1
    Bremer SV
  • FT
    Cracovia Krakow
    0 - 1
    Sigma Olomouc
  • FT
    NEC Nijmegen
    1 - 2
    Standard Liege
  • FT
    Ajax
    2 - 1
    Rangers
  • FT
    Banik Ostrava
    3 - 1
    Dukla BB
  • FT
    St.Polten
    0 - 1
    Ujpest
  • FT
    MSK Zilina
    1 - 5
    Slavia Praha
  • FT
    St. Mirren
    2 - 2
    Fleetwood Town
  • FT
    Stade Reims
    2 - 0
    Fleury 91
  • FT
    Northampton
    0 - 3
    Norwich
  • FT
    Oldham
    1 - 0
    Stockport
  • FT
    Darmstadt
    5 - 1
    Swift Hesperange
  • FT
    Paderborn 07
    5 - 0
    Birmingham
  • FT
    Hearts
    1 - 2
    Leyton Orient
  • FT
    Eindhoven
    0 - 1
    Al Rayyan
  • FT
    Lech Poznan
    0 - 2
    Teplice
  • FT
    Khimki
    2 - 2
    Krylya Sovetov
  • FT
    RB Salzburg
    2 - 2
    Sparta Praha
  • FT
    Schalke 04
    2 - 2
    Dinamo Kiev
  • FT
    Stevenage
    2 - 2
    Watford
  • FT
    Chesterfield
    0 - 3
    Nottingham Forest
  • Hoãn
    Lok. Moscow
    Hoãn
    Rubin Kazan
  • FT
    Rapid Wien
    3 - 2
    Debreceni
  • FT
    Thun
    2 - 1
    Sochaux
  • Hoãn
    Piast Gliwice
    Hoãn
    Korona Kielce
  • FT
    Slovacko
    4 - 1
    Vik.Zizkov
  • FT
    Sion
    4 - 1
    Yverdon
  • FT
    Austria Klagenfurt
    1 - 1
    Koper
  • FT
    Lille
    1 - 1
    KV Mechelen
  • FT
    HNK Rijeka
    0 - 1
    Karlsruher
  • FT
    Lubeck
    2 - 5
    Hamburger
  • Hoãn
    Pau FC
    Hoãn
    Iraq U23
  • FT
    Astoria Walldorf
    1 - 7
    Hoffenheim
  • FT
    Le Mans
    2 - 1
    Guingamp
  • FT
    Kapfenberg
    1 - 4
    Grazer AK
  • FT
    Winterthur
    1 - 0
    Aust Lustenau
  • FT
    Neuchatel Xamax
    0 - 3
    Lausanne Sports
  • FT
    SCR Altach
    1 - 0
    Grasshoppers
  • Hoãn
    Besiktas
    Hoãn
    Dinamo Zagreb
  • FT
    Telstar
    2 - 2
    Quick Boys
  • FT
    Gateshead
    2 - 1
    Sunderland
  • FT
    Cambuur
    2 - 2
    Emmen
  • FT
    Young Boys
    1 - 3
    Wil 1900
  • FT
    Lok. Plovdiv 1
    0 - 0
    Beroe
  • FT
    Annecy FC
    4 - 1
    Villefranche
  • FT
    Toulouse
    2 - 1
    Rodez
  • FT
    C. Budejovice
    4 - 2
    SV Ried
  • FT
    Servette
    1 - 2
    Etoile
  • FT
    CSKA Moscow
    2 - 2
    Akhmat Groznyi
  • Chủ Nhật, 14 Tháng Bảy, 2024
  • 00:00
    Koper
    vs
    Istra 1961
  • FT
    Vitesse Arnhem
    2 - 1
    PAOK
  • Hoãn
    FK Napredak
    Hoãn
    Radnik Surdulica
  • FT
    Lyon
    7 - 0
    Chassieu Decines
  • FT
    O.Ljubljana
    3 - 0
    CSKA 1948 Sofia
  • FT
    Udinese
    5 - 0
    Bilje
  • FT
    Lugano
    3 - 1
    Parma
  • Hoãn
    Panathinaikos
    Hoãn
    AEK Athens
  • FT
    Benfica
    2 - 2
    Celta Vigo
  • FT
    Hillerod
    4 - 0
    Fremad Amager
  • FT
    Braga
    2 - 1
    Anderlecht
  • Hoãn
    Vendsyssel FF
    Hoãn
    Thisted
  • Hoãn
    FC Alverca
    Hoãn
    Al Nassr (KSA)
  • FT
    Brondby
    0 - 4
    Dinamo Kiev
  • FT
    Sandvikens
    2 - 1
    Brage
  • Hoãn
    Auchinleck
    Hoãn
    Kilmarnock
  • FT
    Jahn Regensburg
    2 - 2
    Eltersdorf
  • FT
    Kolos Kovalivka
    3 - 1
    Chernomorets
  • FT
    Bohemians 1905
    4 - 0
    Trencin
  • FT
    Schalding Hein.
    0 - 4
    Munchen 1860
  • FT
    Mura
    0 - 0
    Zorya
  • FT
    Antalyaspor
    2 - 3
    Akron Togliatti
  • FT
    Hradec Kralove
    0 - 0
    Taborsko
  • FT
    Rizespor
    0 - 5
    Shakhtar Donetsk
  • Hoãn
    FK Sloga Doboj
    Hoãn
    OFK Petrovac
  • Thứ Hai, 15 Tháng Bảy, 2024
  • FT
    Hapoel Umm Al Fahm
    0 - 2
    Hapoel Afula
  • FT
    Spartak Moscow
    3 - 0
    Nasaf Qarshi
  • FT
    Degerfors IF
    3 - 1
    Vasteras
  • FT
    Ferencvaros
    2 - 2
    West Ham Utd
  • FT
    Ostersunds
    0 - 1
    Levanger FK
  • FT
    Vorskla
    2 - 1
    Skala 1911
  • FT
    Rosenborg
    1 - 0
    Man Utd
  • Hoãn
    Jedinstvo
    Hoãn
    Sloga Pozega
  • FT
    Al Sharjah
    3 - 1
    SK Lisen
  • FT
    HR Letzion
    1 - 0
    Hapoel Raanana
  • FT
    Al Duhail SC
    3 - 1
    Miercurea Ciuc
  • Thứ Ba, 16 Tháng Bảy, 2024
  • Hoãn
    Al Sadd
    Hoãn
    Manchester 62
  • FT
    Galatasaray
    2 - 5
    Fort.Dusseldorf
  • FT
    Sevilla
    0 - 2
    Orlando Pirates
  • Hoãn
    Academico Viseu
    Hoãn
    Derby County
  • Hoãn
    Millwall
    Hoãn
    Charlton Athletic
  • 52
    Slaven Belupo
    0 - 0
    Karabakh Agdam
  • 6
    Kobenhavn
    0 - 0
    Sonderjyske
  • 20:00
    CZ Jena
    vs
    Meuselwitz
  • 20:00
    Luton Town
    vs
    Rukh Vynnyky
  • 21:00
    Lask
    vs
    Puskas Akademia
  • 21:30
    Dnipro
    vs
    PFK Aleksandriya
  • 23:30
    E.Cottbus
    vs
    Hertha Berlin
  • 23:30
    OFI Creta
    vs
    Beveren
  • Thứ Tư, 17 Tháng Bảy, 2024
  • 01:30
    Cardiff City
    vs
    Penybont
  • 01:30
    Southport
    vs
    Preston North End
  • 01:45
    Alfreton Town
    vs
    Chesterfield
  • 15:30
    MOL Fehervar FC
    vs
    Goztepe
  • 16:00
    Club Brugge
    vs
    Dender
  • 17:00
    Genk
    vs
    Go Ahead Eagles
  • 17:59
    Inter Milan
    vs
    Lugano
  • 17:59
    Hartberg
    vs
    Admira
  • 17:59
    LNZ Cherkasy
    vs
    PFK Aleksandriya
  • 17:59
    Udinese
    vs
    Istra 1961
  • 19:00
    Freiburg II
    vs
    Bochum
  • 20:30
    Rukh Vynnyky
    vs
    Sabah FK
  • 21:30
    Hansa Rostock
    vs
    VSG Altglienicke

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Giao Hữu CLB Hôm Nay

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu CLB mới nhất hôm nay và ngày mai (LTD Việt Nam) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lichthidau247.com cập nhật lịch bóng đá hôm nay Giao Hữu CLB một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị tiện theo dõi.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá Giao Hữu CLB trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.